ThaiStay99 ThaiStay99.com
Starry Night Villa by Zhang Bin
Starry Night Villa by Zhang Bin - 4 star villa in Chiang Mai, Thailand

Starry Night Villa by Zhang Bin

📍 San Klang, Chiang Mai

Hồ bơi WiFi miễn phí Nhà hàng Bãi đỗ xe
Đặt ngay

Về khách sạn này

Starry Night Villa by Zhang Bin là biệt thự 4 sao nép mình ở San Klang, Chiang Mai, cung cấp chỗ nghỉ 4 phòng ngủ rộng rãi với hồ bơi riêng ngoài trời quanh năm và nhà bếp đầy đủ tiện nghi. Nơi nghỉ hấp dẫn này phục vụ những du khách đang tìm kiếm một kỳ nghỉ thoải mái và độc lập ở miền bắc Thái Lan, mang đến nơi nghỉ ngơi yên tĩnh cho các gia đình hoặc …

Địa chỉ

188/33 Moo 8, House and view 3, Tonpao, Sankamphaeng, 50130 Chiang Mai, Thailand

📍 Mở trong Google Maps

Dịch vụ & Tiện nghi

Nhà hàng Hồ bơi Bãi đỗ xe Đỗ xe miễn phí Đưa đón sân bay Xe đưa đón

Điểm tham quan lân cận

Saraphi 6 km
Chiang Mai Railway Station 9 km

Câu hỏi thường gặp

Starry Night Villa by Zhang Bin nằm ở đâu?
Starry Night Villa by Zhang Bin được đặt tại San Klang, Thái Lan.
Starry Night Villa by Zhang Bin có cung cấp WiFi miễn phí không?
Có, Starry Night Villa by Zhang Bin cung cấp WiFi miễn phí cho tất cả khách.
Starry Night Villa by Zhang Bin có bể bơi không?
Có, Starry Night Villa by Zhang Bin có sẵn bể bơi cho khách.
Có bãi đậu xe miễn phí tại Starry Night Villa by Zhang Bin không?
Có, Starry Night Villa by Zhang Bin cung cấp chỗ đậu xe riêng miễn phí tại chỗ.
Loại chỗ ở nào là Starry Night Villa by Zhang Bin?
Starry Night Villa by Zhang Bin là villa nằm ở San Klang, Thái Lan.
Làm cách nào tôi có thể đặt chỗ Starry Night Villa by Zhang Bin?
Bạn có thể tìm thấy tình trạng phòng trống và đặt Starry Night Villa by Zhang Bin trực tiếp thông qua các liên kết đặt phòng trên trang này.
🏨

Are you the owner or manager of Starry Night Villa by Zhang Bin?

Manage your listing and track your visitors

View Stats Update

3329 guests visited Starry Night Villa by Zhang Bin over the past 365 days, averaging 9,1 daily visits with a peak of 376 in Feb 2026.

Top nationalities visiting Starry Night Villa by Zhang Bin

Thailand
China
Australia
India
UK
Germany
Russia
Singapore
France
Japan
South Korea
Switzerland
Stats tracked in real time, AI bots and web crawlers are filtered — visitor statistics reflect real human visits only — figures updated here on the 2nd of each month · V3

ThaiStay99.com

Thailand's Hotel Guide

Trang chủ Tìm kiếm Nhà hàng

Starry Night Villa by Zhang Bin - San Klang

Villa
Starry Night Villa by Zhang Bin - 4 star villa in Chiang Mai, Thailand
Starry Night Villa by Zhang Bin là biệt thự 4 sao nép mình ở San Klang, Chiang Mai, cung cấp chỗ nghỉ 4 phòng ngủ rộng rãi với hồ bơi riêng ngoài trời quanh năm và nhà bếp đầy đủ tiện nghi. Nơi nghỉ hấp dẫn này phục vụ những du khách đang tìm kiếm một kỳ nghỉ thoải mái và độc lập ở miền bắc Thái Lan, mang đến nơi nghỉ ngơi yên tĩnh cho các gia đình hoặc nhóm khám phá trung tâm văn hóa của Chiang Mai. Du khách đánh giá cao sự riêng tư của biệt thự riêng, nơi có phòng khách riêng, mang đến bầu không khí thư giãn để có trải nghiệm đích thực.

Được thiết kế chú trọng đến tiện nghi hiện đại, biệt thự có truy cập WiFi miễn phí trong toàn bộ khuôn viên, đảm bảo kết nối cùng với máy điều hòa không khí thiết yếu để có khí hậu dễ ​​chịu quanh năm. Để thuận tiện cho việc nấu nướng, mỗi biệt thự đều có nhà bếp đầy đủ tiện nghi, cho phép du khách tự chuẩn bị bữa ăn cho mình, cùng với tiện nghi bếp chung ngay trong khuôn viên. Các tiện nghi chung bổ sung giúp nâng cao thời gian lưu trú, bao gồm khu vực tiếp khách thoải mái, lý tưởng để thư giãn, sân hiên phơi nắng hoàn hảo để thư giãn và không gian sân vườn thanh bình mang đến bầu không khí yên bình. Chỗ nghỉ đảm bảo một môi trường gọn gàng với dịch vụ dọn phòng hàng ngày trong khi chỗ đỗ xe riêng miễn phí trong khuôn viên mang đến sự yên tâm cho những khách đến bằng phương tiện riêng của mình.

Tọa lạc tại khu vực yên bình San Klang, Starry Night Villa của Zhang Bin hưởng lợi từ vị trí chiến lược cân bằng giữa cuộc sống yên tĩnh với khả năng tiếp cận thuận tiện đến các điểm quan tâm chính ở Chiang Mai. Chỗ nghỉ cách Sân bay Quốc tế Chiang Mai khoảng 13 km, có dịch vụ đưa đón sân bay miễn phí giúp khách đến và đi dễ dàng. Các địa danh văn hóa như Chợ đêm Chiang Mai sôi động, một trung tâm mua sắm và ăn uống nhộn nhịp, nằm cách đó khoảng 10 km, mang đến trải nghiệm địa phương phong phú. Đền Wat Phra Singh lịch sử, nổi tiếng với kiến ​​trúc tinh tế theo phong cách Lanna, cách biệt thự khoảng 13 km. Chỗ ở biệt thự khép kín này cung cấp cơ sở đầy đủ tiện nghi để khám phá di sản phong phú và vẻ đẹp tự nhiên của miền bắc Thái Lan, đảm bảo một kỳ nghỉ độc lập và đáng nhớ.

Vị trí & Liên hệ

Starry Night Villa by Zhang Bin
188/33 Moo 8, House and view 3, Tonpao, Sankamphaeng
San Klang · Chiang Mai
Thailand

Dịch vụ & Tiện nghi

Nhà hàng Hồ bơi Bãi đỗ xe Đỗ xe miễn phí Đưa đón sân bay Xe đưa đón WiFi miễn phí Điều hòa nhiệt độ

Điểm tham quan lân cận

Saraphi6 km Chiang Mai Railway Station9 km
Đặt ngay

Câu hỏi thường gặp — Starry Night Villa by Zhang Bin

Starry Night Villa by Zhang Bin nằm ở đâu?
Starry Night Villa by Zhang Bin được đặt tại San Klang, Thái Lan.
Starry Night Villa by Zhang Bin có cung cấp WiFi miễn phí không?
Có, Starry Night Villa by Zhang Bin cung cấp WiFi miễn phí cho tất cả khách.
Starry Night Villa by Zhang Bin có bể bơi không?
Có, Starry Night Villa by Zhang Bin có sẵn bể bơi cho khách.
Có bãi đậu xe miễn phí tại Starry Night Villa by Zhang Bin không?
Có, Starry Night Villa by Zhang Bin cung cấp chỗ đậu xe riêng miễn phí tại chỗ.
Loại chỗ ở nào là Starry Night Villa by Zhang Bin?
Starry Night Villa by Zhang Bin là villa nằm ở San Klang, Thái Lan.
Làm cách nào tôi có thể đặt chỗ Starry Night Villa by Zhang Bin?
Bạn có thể tìm thấy tình trạng phòng trống và đặt Starry Night Villa by Zhang Bin trực tiếp thông qua các liên kết đặt phòng trên trang này.

🏨 Tất cả khách sạn ở Chiang Mai · Khách sạn sang trọng · Khách sạn có hồ bơi

🏨

Are you the owner or manager of Starry Night Villa by Zhang Bin?

Manage your listing and track your visitors

3329 guests visited Starry Night Villa by Zhang Bin over the past 365 days, averaging 9,1 daily visits with a peak of 376 in Feb 2026.

Thailand
China
Australia
India
UK
Germany
Russia
Singapore
France
Japan
South Korea
Switzerland