ThaiStay99 ThaiStay99.com
Royal Beach Guest House
Royal Beach Guest House - 4 star guesthouse in Prachuap Khiri Khan, Thailand

Royal Beach Guest House

📍 Prachuap Khiri Khan, Prachuap Khiri Khan

Hồ bơi WiFi miễn phí
Đặt ngay Gọi

Về khách sạn này

Royal Beach Guest House là khách sạn 4 sao ở Prachuap Khiri Khan, mang đến nơi nghỉ ngơi thoải mái cho du khách khám phá vùng ven biển. Nơi đây cung cấp các phòng máy lạnh có ban công riêng và tầm nhìn ra thành phố. Du khách có thể tận hưởng hồ bơi ngoài trời và nhà hàng trong khuôn viên. Nằm cách Bãi biển Hua Hin một quãng đi bộ ngắn và gần Làng chợ Hua Hin, nơi …

Địa chỉ

113/12 Phetkasem Road, Prachuab Khiri Khan, 77110 Hua Hin, Thailand

📍 Mở trong Google Maps

Dịch vụ & Tiện nghi

Hồ bơi Đưa đón sân bay Xe đưa đón Lễ tân 24h WiFi miễn phí Điều hòa nhiệt độ

Điểm tham quan lân cận

Hua Hin Beach 200 m
Khao Takiab Beach 4.5 km
Hua Hin Bus Station 1.5 km

Câu hỏi thường gặp

Royal Beach Guest House nằm ở đâu?
Royal Beach Guest House được đặt tại Prachuap Khiri Khan, Thái Lan.
Royal Beach Guest House có cung cấp WiFi miễn phí không?
Có, Royal Beach Guest House cung cấp WiFi miễn phí cho tất cả khách.
Royal Beach Guest House có bể bơi không?
Có, Royal Beach Guest House có sẵn bể bơi cho khách.
Loại chỗ ở nào là Royal Beach Guest House?
Royal Beach Guest House là guesthouse nằm ở Prachuap Khiri Khan, Thái Lan.
Làm cách nào tôi có thể đặt chỗ Royal Beach Guest House?
Bạn có thể tìm thấy tình trạng phòng trống và đặt Royal Beach Guest House trực tiếp thông qua các liên kết đặt phòng trên trang này.
Royal Beach Guest House có phù hợp với gia đình không?
Royal Beach Guest House là một lựa chọn tuyệt vời cho du khách ghé thăm Prachuap Khiri Khan. Kiểm tra các cơ sở ở trên để biết các tiện nghi dành riêng cho gia đình.
🏨

Are you the owner or manager of Royal Beach Guest House?

Manage your listing and track your visitors

View Stats Update

2351 guests visited Royal Beach Guest House over the past 365 days, averaging 6,4 daily visits with a peak of 244 in Dec 2025.

Top nationalities visiting Royal Beach Guest House

Thailand
China
Australia
India
UK
Germany
Russia
Singapore
France
Japan
South Korea
Switzerland
Stats tracked in real time, AI bots and web crawlers are filtered — visitor statistics reflect real human visits only — figures updated here on the 2nd of each month · V2

ThaiStay99.com

Thailand's Hotel Guide

Trang chủ Tìm kiếm Nhà hàng

Royal Beach Guest House - Prachuap Khiri Khan

Guesthouse
Royal Beach Guest House - 4 star guesthouse in Prachuap Khiri Khan, Thailand
Royal Beach Guest House là khách sạn 4 sao ở Prachuap Khiri Khan, mang đến nơi nghỉ ngơi thoải mái cho du khách khám phá vùng ven biển. Nơi đây cung cấp các phòng máy lạnh có ban công riêng và tầm nhìn ra thành phố. Du khách có thể tận hưởng hồ bơi ngoài trời và nhà hàng trong khuôn viên. Nằm cách Bãi biển Hua Hin một quãng đi bộ ngắn và gần Làng chợ Hua Hin, nơi nghỉ này là nơi ở thuận tiện cho các chuyến du ngoạn địa phương.

Mỗi chỗ ở tại nhà khách đều được thiết kế để mang lại sự thoải mái cho khách, cung cấp không gian được trang bị máy điều hòa, tủ lạnh, TV và đồ vệ sinh cá nhân miễn phí. Các ban công riêng mang đến cơ hội ngắm nhìn quang cảnh thành phố và bầu không khí xung quanh, đảm bảo một môi trường đầy đủ tiện nghi và thiết thực cho du khách.

Nhà khách tự hào có nhiều tiện nghi nhằm mục đích nâng cao thời gian lưu trú. Du khách có thể thư giãn trên sân hiên thân thiện, nơi thoáng mát để nghỉ ngơi hoặc ngâm mình sảng khoái trong hồ bơi ngoài trời. Để thuận tiện cho việc ăn uống, trong khuôn viên có nhà hàng phục vụ các bữa ăn mà không cần phải đi xa. Trong toàn bộ khuôn viên, Wi-Fi miễn phí đảm bảo du khách luôn được kết nối trong suốt thời gian ghé thăm.

Tọa lạc tại vị trí chiến lược ở Prachuap Khiri Khan, Royal Beach Guest House có vị trí gần tuyệt vời với nhiều điểm tham quan địa phương khác nhau trong khu vực Hua Hin. Nơi đây chỉ cách Bãi biển Hua Hin nổi tiếng một quãng đi bộ ngắn, giúp du khách dễ dàng đi đến bờ biển. Các điểm tham quan gần đó bao gồm Làng chợ Hua Hin, trung tâm mua sắm và giải trí, Chợ Cicada sôi động và Sân Gôn Hoàng gia Hua Hin, phục vụ nhiều sở thích đa dạng. Chỗ nghỉ này cũng nằm cách Sân bay Hua Hin khoảng 10 km, tạo điều kiện thuận lợi cho việc đi lại.

Để nâng cao hơn nữa sự thuận tiện cho khách, khách sạn cung cấp một loạt các dịch vụ. Quầy lễ tân 24 giờ luôn sẵn sàng hỗ trợ mọi nhu cầu 24/24. Dịch vụ dọn phòng hàng ngày đảm bảo phòng luôn sạch sẽ và gọn gàng, đồng thời dịch vụ giữ hành lý là giải pháp thiết thực cho những người đến sớm hoặc khởi hành muộn. Đối với những người muốn khám phá khu vực địa phương, thuê xe đạp là một lựa chọn có sẵn và dịch vụ đưa đón sân bay trả phí có thể được sắp xếp để đưa đón liền mạch. Khám phá kỳ nghỉ ven biển thân thiện ở Prachuap Khiri Khan, nơi hội tụ sự thoải mái và khám phá địa phương để có một kỳ nghỉ đáng nhớ ở Thái Lan.

Vị trí & Liên hệ

Royal Beach Guest House
113/12 Phetkasem Road
Prachuap Khiri Khan
Thailand

Dịch vụ & Tiện nghi

Hồ bơi Đưa đón sân bay Xe đưa đón Lễ tân 24h WiFi miễn phí Điều hòa nhiệt độ Work Desk Sân thượng

Điểm tham quan lân cận

Hua Hin Beach200 m Khao Takiab Beach4.5 km Hua Hin Bus Station1.5 km
Đặt ngay

Câu hỏi thường gặp — Royal Beach Guest House

Royal Beach Guest House nằm ở đâu?
Royal Beach Guest House được đặt tại Prachuap Khiri Khan, Thái Lan.
Royal Beach Guest House có cung cấp WiFi miễn phí không?
Có, Royal Beach Guest House cung cấp WiFi miễn phí cho tất cả khách.
Royal Beach Guest House có bể bơi không?
Có, Royal Beach Guest House có sẵn bể bơi cho khách.
Loại chỗ ở nào là Royal Beach Guest House?
Royal Beach Guest House là guesthouse nằm ở Prachuap Khiri Khan, Thái Lan.
Làm cách nào tôi có thể đặt chỗ Royal Beach Guest House?
Bạn có thể tìm thấy tình trạng phòng trống và đặt Royal Beach Guest House trực tiếp thông qua các liên kết đặt phòng trên trang này.
Royal Beach Guest House có phù hợp với gia đình không?
Royal Beach Guest House là một lựa chọn tuyệt vời cho du khách ghé thăm Prachuap Khiri Khan. Kiểm tra các cơ sở ở trên để biết các tiện nghi dành riêng cho gia đình.

🏨 Tất cả khách sạn ở Prachuap Khiri Khan · Khách sạn sang trọng · Khách sạn có hồ bơi

🏨

Are you the owner or manager of Royal Beach Guest House?

Manage your listing and track your visitors

2351 guests visited Royal Beach Guest House over the past 365 days, averaging 6,4 daily visits with a peak of 244 in Dec 2025.

Thailand
China
Australia
India
UK
Germany
Russia
Singapore
France
Japan
South Korea
Switzerland