ThaiStay99 ThaiStay99.com
Villa Aura
Villa Aura - 4 star villa in Ko Phangan, Thailand

Villa Aura

📍 Ko Phangan, Ko Phangan

Hồ bơi WiFi miễn phí Bãi đỗ xe
Đặt ngay

Về khách sạn này

Villa Aura là biệt thự 4 sao tọa lạc tại Ko Phangan, Ko Phangan, mang đến cho du khách nơi nghỉ dưỡng yên tĩnh trên đảo với khu vực sinh hoạt rộng rãi và hồ bơi riêng nhìn ra biển. Chỗ nghỉ này được thiết kế để mang lại sự thoải mái và riêng tư, khiến nơi đây trở thành lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nơi ở rộng rãi để khám phá vẻ đẹp …

Địa chỉ

55/40 Moo 8, Haad Yao, 84280 Ko Phangan, Thailand

📍 Mở trong Google Maps

Dịch vụ & Tiện nghi

Hồ bơi Bãi đỗ xe Đỗ xe miễn phí WiFi miễn phí Non-smoking Property

Điểm tham quan lân cận

Haad Yao Beach 650 m
Haad Tian Beach 1.1 km
Mushmushon Beach 1.2 km
Salad Beach 1.2 km
Haad Gruad Beach 1.4 km
Phaeng Waterfall 9 km

Câu hỏi thường gặp

Villa Aura nằm ở đâu?
Villa Aura được đặt tại Ko Phangan, Thái Lan.
Villa Aura có cung cấp WiFi miễn phí không?
Có, Villa Aura cung cấp WiFi miễn phí cho tất cả khách.
Villa Aura có bể bơi không?
Có, Villa Aura có sẵn bể bơi cho khách.
Có bãi đậu xe miễn phí tại Villa Aura không?
Có, Villa Aura cung cấp chỗ đậu xe riêng miễn phí tại chỗ.
Loại chỗ ở nào là Villa Aura?
Villa Aura là villa nằm ở Ko Phangan, Thái Lan.
Làm cách nào tôi có thể đặt chỗ Villa Aura?
Bạn có thể tìm thấy tình trạng phòng trống và đặt Villa Aura trực tiếp thông qua các liên kết đặt phòng trên trang này.
🏨

Are you the owner or manager of Villa Aura?

Manage your listing and track your visitors

View Stats Update

2350 guests visited Villa Aura over the past 365 days, averaging 6,4 daily visits with a peak of 269 in Feb 2026.

Top nationalities visiting Villa Aura

Thailand
China
Australia
India
UK
Germany
Russia
Singapore
France
Japan
South Korea
Switzerland
Stats tracked in real time, AI bots and web crawlers are filtered — visitor statistics reflect real human visits only — figures updated here on the 2nd of each month · V2

ThaiStay99.com

Thailand's Hotel Guide

Trang chủ Tìm kiếm Nhà hàng

Villa Aura - Ko Phangan

Villa
Villa Aura - 4 star villa in Ko Phangan, Thailand
Villa Aura là biệt thự 4 sao tọa lạc tại Ko Phangan, Ko Phangan, mang đến cho du khách nơi nghỉ dưỡng yên tĩnh trên đảo với khu vực sinh hoạt rộng rãi và hồ bơi riêng nhìn ra biển. Chỗ nghỉ này được thiết kế để mang lại sự thoải mái và riêng tư, khiến nơi đây trở thành lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nơi ở rộng rãi để khám phá vẻ đẹp tự nhiên của hòn đảo nổi tiếng của Thái Lan. Du khách thường xuyên khen ngợi Villa Aura vì không gian rộng rãi, tiện nghi cao cấp và khung cảnh thanh bình, đẹp như tranh vẽ mà nơi đây mang lại.

Biệt thự tự hào có cách bài trí rộng rãi, gồm 4 phòng ngủ riêng biệt và 4 phòng tắm riêng, đảm bảo không gian rộng rãi và thuận tiện cho tất cả người ở. Nội thất bao gồm phòng khách thân thiện, được bài trí chu đáo với ghế sofa thoải mái, cùng với khu vực ăn uống dành riêng, hoàn hảo cho những bữa ăn chung và giải trí thư giãn. Thiết kế này cho phép cả những cuộc tụ họp chung và những khoảnh khắc yên tĩnh cá nhân trong khuôn viên nơi nghỉ. Việc cung cấp Wi-Fi miễn phí trong toàn bộ chỗ nghỉ giúp du khách kết nối liền mạch, dù đang lên kế hoạch cho chuyến tham quan đảo tiếp theo hay giữ liên lạc với những người thân yêu.

Cuộc sống ngoài trời là điểm nổi bật tại Villa Aura, nơi có hồ bơi ngoài trời mở cửa quanh năm mời gọi du khách thư giãn trong khi tận hưởng tầm nhìn toàn cảnh tuyệt đẹp ra biển. Bổ sung cho khu vực hồ bơi là sân hiên đầy đủ tiện nghi, lý tưởng để tắm nắng hoặc thư giãn buổi tối và khu vườn tươi tốt làm tăng thêm bầu không khí yên bình của nơi nghỉ. Vị trí thuận tiện của biệt thự giúp Bãi biển Haad Yao nằm cách Bãi biển Haad Yao trong vòng 8 phút đi bộ thoải mái, giúp du khách dễ dàng đến các bờ biển đầy cát và vùng nước ấm áp của Ko Phangan.

Ngoài khu vực xung quanh, du khách có thể khám phá nhiều điểm tham quan khác nhau trên đảo. Ko Ma, một hòn đảo nhỏ đặc biệt nổi tiếng với bãi cát, nằm cách biệt thự khoảng 4 km. Đối với những người đam mê thiên nhiên, Thác Phaeng nằm cách đó 10 km, trong khi Thác Tharn Sadet xa hơn nằm cách nơi nghỉ 25 km, hứa hẹn những chuyến du ngoạn thiên nhiên ngắm cảnh tuyệt đẹp. Môi trường biển sôi động xung quanh Ko Phangan cũng mang đến nhiều cơ hội lặn biển, cho phép du khách khám phá những kỳ quan dưới nước của Vịnh Thái Lan. Trải nghiệm sự thoải mái rộng rãi và khung cảnh thanh bình đang chờ đợi tại biệt thự Ko Phangan quý giá này, một khung cảnh lý tưởng cho những kỳ nghỉ đáng nhớ trên đảo.

Vị trí & Liên hệ

Villa Aura
55/40 Moo 8, Haad Yao
Ko Phangan
Thailand

Dịch vụ & Tiện nghi

Hồ bơi Bãi đỗ xe Đỗ xe miễn phí WiFi miễn phí Non-smoking Property

Điểm tham quan lân cận

Haad Yao Beach650 m Haad Tian Beach1.1 km Mushmushon Beach1.2 km Salad Beach1.2 km Haad Gruad Beach1.4 km Phaeng Waterfall9 km
Đặt ngay

Câu hỏi thường gặp — Villa Aura

Villa Aura nằm ở đâu?
Villa Aura được đặt tại Ko Phangan, Thái Lan.
Villa Aura có cung cấp WiFi miễn phí không?
Có, Villa Aura cung cấp WiFi miễn phí cho tất cả khách.
Villa Aura có bể bơi không?
Có, Villa Aura có sẵn bể bơi cho khách.
Có bãi đậu xe miễn phí tại Villa Aura không?
Có, Villa Aura cung cấp chỗ đậu xe riêng miễn phí tại chỗ.
Loại chỗ ở nào là Villa Aura?
Villa Aura là villa nằm ở Ko Phangan, Thái Lan.
Làm cách nào tôi có thể đặt chỗ Villa Aura?
Bạn có thể tìm thấy tình trạng phòng trống và đặt Villa Aura trực tiếp thông qua các liên kết đặt phòng trên trang này.

🏨 Tất cả khách sạn ở Ko Phangan · Khách sạn sang trọng · Khách sạn có hồ bơi

🏨

Are you the owner or manager of Villa Aura?

Manage your listing and track your visitors

2350 guests visited Villa Aura over the past 365 days, averaging 6,4 daily visits with a peak of 269 in Feb 2026.

Thailand
China
Australia
India
UK
Germany
Russia
Singapore
France
Japan
South Korea
Switzerland