ThaiStay99 ThaiStay99.com
The Arch Phuket Hotel
The Arch Phuket Hotel - 4 star hotel in Phuket, Thailand

The Arch Phuket Hotel

★★★★

📍 Ban Ket Ho, Phuket

WiFi miễn phí Nhà hàng Bãi đỗ xe
Đặt ngay Gọi

Về khách sạn này

The Arch Phuket Hotel là khách sạn 5 sao tọa lạc tại Ban Ket Ho, Phuket, cung cấp các phòng gia đình tiện nghi có ban công nhìn ra hồ hoặc núi. Du khách có thể thưởng thức ẩm thực đa dạng, bao gồm ẩm thực Nhật Bản và bữa sáng kiểu Mỹ và châu Á, cùng với các tiện nghi thuận tiện như bàn bán tour và quầy lễ tân 24 giờ, lý tưởng để khám phá các điểm …

Địa chỉ

5 Thanon Ratsada 100/662-665, 83000 Ban Ket Ho, Thailand

📍 Mở trong Google Maps

Dịch vụ & Tiện nghi

Nhà hàng Bữa sáng Bãi đỗ xe Đỗ xe miễn phí WiFi miễn phí Electric Kettle

Điểm tham quan lân cận

Peak 3.6 km

Câu hỏi thường gặp

The Arch Phuket Hotel nằm ở đâu?
The Arch Phuket Hotel được đặt tại Ban Ket Ho, Thái Lan.
The Arch Phuket Hotel có cung cấp WiFi miễn phí không?
Có, The Arch Phuket Hotel cung cấp WiFi miễn phí cho tất cả khách.
Có bãi đậu xe miễn phí tại The Arch Phuket Hotel không?
Có, The Arch Phuket Hotel cung cấp chỗ đậu xe riêng miễn phí tại chỗ.
The Arch Phuket Hotel có phục vụ bữa sáng không?
Có, bữa sáng được phục vụ tại The Arch Phuket Hotel.
Loại chỗ ở nào là The Arch Phuket Hotel?
The Arch Phuket Hotel là hotel nằm ở Ban Ket Ho, Thái Lan.
Làm cách nào tôi có thể đặt chỗ The Arch Phuket Hotel?
Bạn có thể tìm thấy tình trạng phòng trống và đặt The Arch Phuket Hotel trực tiếp thông qua các liên kết đặt phòng trên trang này.
🏨

Are you the owner or manager of The Arch Phuket Hotel?

Manage your listing and track your visitors

View Stats Update

1394 guests visited The Arch Phuket Hotel over the past 365 days, averaging 3,8 daily visits with a peak of 301 in May 2026.

Top nationalities visiting The Arch Phuket Hotel

Thailand
China
Australia
India
UK
Germany
Russia
Singapore
France
Japan
South Korea
Switzerland
Stats tracked in real time, AI bots and web crawlers are filtered — visitor statistics reflect real human visits only — figures updated here on the 2nd of each month · V4

ThaiStay99.com

Thailand's Hotel Guide

Trang chủ Tìm kiếm Nhà hàng

The Arch Phuket Hotel - Ban Ket Ho ★★★★☆

Hotel
The Arch Phuket Hotel - 4 star hotel in Phuket, Thailand
The Arch Phuket Hotel là khách sạn 5 sao tọa lạc tại Ban Ket Ho, Phuket, cung cấp các phòng gia đình tiện nghi có ban công nhìn ra hồ hoặc núi. Du khách có thể thưởng thức ẩm thực đa dạng, bao gồm ẩm thực Nhật Bản và bữa sáng kiểu Mỹ và châu Á, cùng với các tiện nghi thuận tiện như bàn bán tour và quầy lễ tân 24 giờ, lý tưởng để khám phá các điểm tham quan văn hóa của Phuket.

Chỗ ở này ở Ban Ket Ho, Phuket, được thiết kế nhằm mang lại sự thoải mái cho khách, đặc biệt là cho các gia đình. Mỗi phòng gia đình đầy đủ tiện nghi đều có máy lạnh, phòng tắm riêng và ban công để tận hưởng cảnh quan xung quanh, cho dù đó là hồ nước thanh bình hay những ngọn núi hùng vĩ. Các tiện nghi trong phòng giúp nâng cao thời gian lưu trú, bao gồm máy pha trà và cà phê để đựng đồ uống giải khát, tủ lạnh để đồ cá nhân, bàn làm việc chuyên dụng và đồ vệ sinh cá nhân miễn phí, đảm bảo một môi trường thiết thực và dễ chịu để vừa thư giãn vừa làm việc hiệu quả. Du khách luôn đánh giá cao sự thoải mái và sạch sẽ được duy trì trong toàn bộ các phòng.

Dịch vụ ăn uống tại The Arch Phuket Hotel đa dạng với nhà hàng ngay trong khuôn viên chuyên về ẩm thực Nhật Bản cho cả bữa trưa và bữa tối. Để bắt đầu ngày mới, du khách được phục vụ bữa sáng kiểu Mỹ hoặc châu Á, đáp ứng các sở thích đa dạng. Một quán cà phê chuyên dụng cung cấp một không gian hấp dẫn khác để giải khát và các cuộc họp thông thường. Kết nối liền mạch với Wi-Fi miễn phí có sẵn trong toàn bộ khuôn viên, cho phép khách kết nối dễ dàng. Khách sạn cũng tạo điều kiện thuận lợi cho du khách khám phá khu vực thông qua bàn đặt tour, cung cấp thông tin chi tiết và sắp xếp các chuyến du ngoạn địa phương.

Ngoài phòng nghỉ và ăn uống, nơi nghỉ còn đảm bảo mang lại trải nghiệm suôn sẻ và thoải mái với nhiều dịch vụ. Chúng bao gồm các lựa chọn nhận và trả phòng riêng, quầy lễ tân 24 giờ sẵn sàng hỗ trợ bất cứ lúc nào và dịch vụ dọn phòng hàng ngày để duy trì môi trường trong lành. Đối với những người đến bằng ô tô, bãi đậu xe riêng miễn phí ngoài khuôn viên được cung cấp, tăng thêm sự tiện lợi. Vị trí chiến lược của nơi đây cách Sân bay Quốc tế Phuket khoảng 27 km, với các địa điểm văn hóa như Bảo tàng Thai Hua chỉ cách 4 km và Đền Chalong 10 km, khiến nơi đây trở thành địa điểm chu đáo để khám phá di sản phong phú của Phuket.

Vị trí & Liên hệ

The Arch Phuket Hotel ★★★★
5 Thanon Ratsada 100/662-665
Ban Ket Ho · Phuket
Thailand

Dịch vụ & Tiện nghi

Nhà hàng Bữa sáng Bãi đỗ xe Đỗ xe miễn phí WiFi miễn phí Electric Kettle Wheelchair Accessible Non-smoking Property

Điểm tham quan lân cận

Peak3.6 km
Đặt ngay

Câu hỏi thường gặp — The Arch Phuket Hotel

The Arch Phuket Hotel nằm ở đâu?
The Arch Phuket Hotel được đặt tại Ban Ket Ho, Thái Lan.
The Arch Phuket Hotel có cung cấp WiFi miễn phí không?
Có, The Arch Phuket Hotel cung cấp WiFi miễn phí cho tất cả khách.
Có bãi đậu xe miễn phí tại The Arch Phuket Hotel không?
Có, The Arch Phuket Hotel cung cấp chỗ đậu xe riêng miễn phí tại chỗ.
The Arch Phuket Hotel có phục vụ bữa sáng không?
Có, bữa sáng được phục vụ tại The Arch Phuket Hotel.
Loại chỗ ở nào là The Arch Phuket Hotel?
The Arch Phuket Hotel là hotel nằm ở Ban Ket Ho, Thái Lan.
Làm cách nào tôi có thể đặt chỗ The Arch Phuket Hotel?
Bạn có thể tìm thấy tình trạng phòng trống và đặt The Arch Phuket Hotel trực tiếp thông qua các liên kết đặt phòng trên trang này.

🏨 Tất cả khách sạn ở Phuket · Khách sạn sang trọng · Khách sạn có hồ bơi

🏨

Are you the owner or manager of The Arch Phuket Hotel?

Manage your listing and track your visitors

1394 guests visited The Arch Phuket Hotel over the past 365 days, averaging 3,8 daily visits with a peak of 301 in May 2026.

Thailand
China
Australia
India
UK
Germany
Russia
Singapore
France
Japan
South Korea
Switzerland