ThaiStay99 ThaiStay99.com
Rai Nuch Chom Resort Khao Kho
Rai Nuch Chom Resort Khao Kho - resort in Kamphaeng Phet, Thailand

Rai Nuch Chom Resort Khao Kho

📍 Ban Non Na Yao, Kamphaeng Phet

Bãi đỗ xe
Đặt ngay Gọi

Về khách sạn này

Rai Nuch Chom Resort Khao Kho là resort nghỉ dưỡng nằm ở Ban Non Na Yao, cung cấp các phòng gia đình với tầm nhìn ra khu vườn và sân hiên đầy mời gọi, cùng với không gian ngoài trời rộng rãi để thư giãn. Mỗi phòng nghỉ trang nhã này đều cung cấp cho du khách ban công và sân hiên riêng cùng với khu vực ăn uống ngoài trời dành riêng, mang đến trải nghiệm tuyệt vời với …

Địa chỉ

36 หมู่ 5 ตำบาเขาค้อ อำเภอเขาค้อ จังหวัดเพชรบูรณ์ 8, 67270 Ban Non Na Yao, Thailand

📍 Mở trong Google Maps

Dịch vụ & Tiện nghi

Bữa sáng Bãi đỗ xe Đỗ xe miễn phí Electric Kettle

Câu hỏi thường gặp

Rai Nuch Chom Resort Khao Kho nằm ở đâu?
Rai Nuch Chom Resort Khao Kho được đặt tại Ban Non Na Yao, Thái Lan.
Có bãi đậu xe miễn phí tại Rai Nuch Chom Resort Khao Kho không?
Có, Rai Nuch Chom Resort Khao Kho cung cấp chỗ đậu xe riêng miễn phí tại chỗ.
Rai Nuch Chom Resort Khao Kho có phục vụ bữa sáng không?
Có, bữa sáng được phục vụ tại Rai Nuch Chom Resort Khao Kho.
Loại chỗ ở nào là Rai Nuch Chom Resort Khao Kho?
Rai Nuch Chom Resort Khao Kho là resort nằm ở Ban Non Na Yao, Thái Lan.
Làm cách nào tôi có thể đặt chỗ Rai Nuch Chom Resort Khao Kho?
Bạn có thể tìm thấy tình trạng phòng trống và đặt Rai Nuch Chom Resort Khao Kho trực tiếp thông qua các liên kết đặt phòng trên trang này.
Rai Nuch Chom Resort Khao Kho có phù hợp với gia đình không?
Rai Nuch Chom Resort Khao Kho là một lựa chọn tuyệt vời cho du khách ghé thăm Ban Non Na Yao. Kiểm tra các cơ sở ở trên để biết các tiện nghi dành riêng cho gia đình.
🏨

Are you the owner or manager of Rai Nuch Chom Resort Khao Kho?

Manage your listing and track your visitors

View Stats Update

790 guests visited Rai Nuch Chom Resort Khao Kho over the past 365 days, averaging 2,2 daily visits with a peak of 103 in May 2026. 100% Desktop · 0% Mobile.

Top nationalities visiting Rai Nuch Chom Resort Khao Kho

Thailand
China
Australia
India
UK
Germany
Russia
Singapore
France
Japan
South Korea
Switzerland
Stats tracked in real time, AI bots and web crawlers are filtered — visitor statistics reflect real human visits only — figures updated here on the 2nd of each month · V4

ThaiStay99.com

Thailand's Hotel Guide

Trang chủ Tìm kiếm Nhà hàng

Rai Nuch Chom Resort Khao Kho - Ban Non Na Yao

Resort
Rai Nuch Chom Resort Khao Kho - resort in Kamphaeng Phet, Thailand
Rai Nuch Chom Resort Khao Kho là resort nghỉ dưỡng nằm ở Ban Non Na Yao, cung cấp các phòng gia đình với tầm nhìn ra khu vườn và sân hiên đầy mời gọi, cùng với không gian ngoài trời rộng rãi để thư giãn. Mỗi phòng nghỉ trang nhã này đều cung cấp cho du khách ban công và sân hiên riêng cùng với khu vực ăn uống ngoài trời dành riêng, mang đến trải nghiệm tuyệt vời với khung cảnh thiên nhiên xung quanh. Những không gian này được thiết kế chu đáo để nâng cao cảm giác yên bình và riêng tư cho mỗi lần lưu trú, khiến nơi đây trở thành lựa chọn lý tưởng cho một kỳ nghỉ thanh bình ở Thái Lan.

Sự thoải mái được ưu tiên với các tiện ích thiết yếu, bao gồm điều hòa không khí cho khí hậu dễ ​​chịu, đảm bảo môi trường trong nhà thoải mái bất kể thời tiết. Du khách được hưởng lợi từ bãi đậu xe riêng miễn phí ngay trong khuôn viên, tạo thêm sự thuận tiện cho những khách di chuyển bằng ô tô. Phòng tắm riêng được trang bị góc tắm vòi sen mở tiện dụng và đồ vệ sinh cá nhân miễn phí. Để thư giãn trong nhà, mỗi phòng đều có bàn ăn và TV, đảm bảo một môi trường thoải mái và tiện dụng trong suốt chuyến thăm của bạn.

Khu nghỉ dưỡng thực sự tỏa sáng với không gian ngoài trời, mang đến cơ hội yên tĩnh và tận hưởng. Khu vườn thanh bình và sân hiên rộng rãi là địa điểm lý tưởng để thư giãn giữa thiên nhiên. Bàn ghế ngoài trời được bố trí chu đáo khắp các khu vực chung này và trong sân ăn uống riêng, tạo ra khung cảnh hoàn hảo để thưởng thức bữa ăn hoặc đơn giản là thư giãn ngoài trời, đắm mình trong bầu không khí yên tĩnh của Ban Non Na Yao. Thiết kế chu đáo này nhấn mạnh sự kết nối với môi trường xung quanh đẹp đẽ.

Trong khi mang đến một nơi trú ẩn yên bình, Rai Nuch Chom Resort Khao Kho vẫn duy trì khả năng tiếp cận thuận tiện. Nó nằm cách Sân bay Phitsanulok khoảng 79 dặm, giúp du khách tìm kiếm nơi nghỉ ngơi yên bình có thể đến được. Nơi nghỉ này cũng đóng vai trò là cửa ngõ để khám phá các điểm tham quan địa phương trong khu vực Khao Kho rộng lớn hơn, khuyến khích du khách khám phá vẻ đẹp quyến rũ và kỳ quan thiên nhiên của khu vực. Khu nghỉ dưỡng này cung cấp cơ sở thân thiện để khám phá những cảnh quan thanh bình của miền trung Thái Lan, mang đến một kỳ nghỉ yên tĩnh.

Vị trí & Liên hệ

Rai Nuch Chom Resort Khao Kho
36 หมู่ 5 ตำบาเขาค้อ อำเภอเขาค้อ จังหวัดเพชรบูรณ์ 8
Ban Non Na Yao · Kamphaeng Phet
Thailand

Dịch vụ & Tiện nghi

Bữa sáng Bãi đỗ xe Đỗ xe miễn phí Electric Kettle
Đặt ngay

Câu hỏi thường gặp — Rai Nuch Chom Resort Khao Kho

Rai Nuch Chom Resort Khao Kho nằm ở đâu?
Rai Nuch Chom Resort Khao Kho được đặt tại Ban Non Na Yao, Thái Lan.
Có bãi đậu xe miễn phí tại Rai Nuch Chom Resort Khao Kho không?
Có, Rai Nuch Chom Resort Khao Kho cung cấp chỗ đậu xe riêng miễn phí tại chỗ.
Rai Nuch Chom Resort Khao Kho có phục vụ bữa sáng không?
Có, bữa sáng được phục vụ tại Rai Nuch Chom Resort Khao Kho.
Loại chỗ ở nào là Rai Nuch Chom Resort Khao Kho?
Rai Nuch Chom Resort Khao Kho là resort nằm ở Ban Non Na Yao, Thái Lan.
Làm cách nào tôi có thể đặt chỗ Rai Nuch Chom Resort Khao Kho?
Bạn có thể tìm thấy tình trạng phòng trống và đặt Rai Nuch Chom Resort Khao Kho trực tiếp thông qua các liên kết đặt phòng trên trang này.
Rai Nuch Chom Resort Khao Kho có phù hợp với gia đình không?
Rai Nuch Chom Resort Khao Kho là một lựa chọn tuyệt vời cho du khách ghé thăm Ban Non Na Yao. Kiểm tra các cơ sở ở trên để biết các tiện nghi dành riêng cho gia đình.

🏨 Tất cả khách sạn ở Kamphaeng Phet · Khách sạn sang trọng · Khách sạn có hồ bơi

🏨

Are you the owner or manager of Rai Nuch Chom Resort Khao Kho?

Manage your listing and track your visitors

790 guests visited Rai Nuch Chom Resort Khao Kho over the past 365 days, averaging 2,2 daily visits with a peak of 103 in May 2026. 100% Desktop · 0% Mobile.

Thailand
China
Australia
India
UK
Germany
Russia
Singapore
France
Japan
South Korea
Switzerland