ThaiStay99 ThaiStay99.com
Moana Resort Koh Kood
Moana Resort Koh Kood - 4 star resort in Ko Kood, Thailand

Moana Resort Koh Kood

★★★★

📍 Ao Yai Ki, Ban Lak Uan, Ko Kood

Hồ bơi Tiếp cận bãi biển Nhà hàng Bãi đỗ xe
Đặt ngay Gọi

Về khách sạn này

Moana Resort Koh Kood là nơi nghỉ 5 sao bên bờ biển nằm ở Ao Yai Ki, Ban Lak Uan, có lối đi thẳng ra bãi biển riêng. Du khách có thể tận hưởng hồ bơi nước mặn và sân hiên phơi nắng với các phòng được trang bị máy lạnh và ban công nhìn ra biển. Nhà hàng thân thiện với gia đình phục vụ cả ẩm thực Thái Lan và châu Âu trong khung cảnh truyền thống. Nơi …

Địa chỉ

102, 23000 Ban Lak Uan, Thailand

📍 Mở trong Google Maps

Dịch vụ & Tiện nghi

Nhà hàng Bar / Phòng chờ Bữa sáng Hồ bơi Tiếp cận bãi biển Bãi đỗ xe

Điểm tham quan lân cận

Klong Yai Kee 30 m
Klong Chao Waterfall 4.3 km
Ao Tapao Beach 5 km
Ao Noi Beach 7 km
Klong Chao Beach 7 km
Ao Ngamkho Beach 9 km

Câu hỏi thường gặp

Moana Resort Koh Kood nằm ở đâu?
Moana Resort Koh Kood được đặt tại Ao Yai Ki, Ban Lak Uan, Thái Lan.
Moana Resort Koh Kood có bể bơi không?
Có, Moana Resort Koh Kood có sẵn bể bơi cho khách.
Có bãi đậu xe miễn phí tại Moana Resort Koh Kood không?
Có, Moana Resort Koh Kood cung cấp chỗ đậu xe riêng miễn phí tại chỗ.
Moana Resort Koh Kood có phục vụ bữa sáng không?
Có, bữa sáng được phục vụ tại Moana Resort Koh Kood.
Moana Resort Koh Kood có lối ra bãi biển không?
Có, Moana Resort Koh Kood có lối đi thẳng ra bãi biển.
Loại chỗ ở nào là Moana Resort Koh Kood?
Moana Resort Koh Kood là resort nằm ở Ao Yai Ki, Ban Lak Uan, Thái Lan.
🏨

Are you the owner or manager of Moana Resort Koh Kood?

Manage your listing and track your visitors

View Stats Update

1100 guests visited Moana Resort Koh Kood over the past 365 days, averaging 3,0 daily visits with a peak of 146 in May 2026. 100% Desktop · 0% Mobile.

Top nationalities visiting Moana Resort Koh Kood

Thailand
China
Australia
India
UK
Germany
Russia
Singapore
France
Japan
South Korea
Switzerland
Stats tracked in real time, AI bots and web crawlers are filtered — visitor statistics reflect real human visits only — figures updated here on the 2nd of each month · V5

ThaiStay99.com

Thailand's Hotel Guide

Trang chủ Tìm kiếm Nhà hàng

Moana Resort Koh Kood - Ao Yai Ki, Ban Lak Uan ★★★★☆

Resort
Moana Resort Koh Kood - 4 star resort in Ko Kood, Thailand
Moana Resort Koh Kood là nơi nghỉ 5 sao bên bờ biển nằm ở Ao Yai Ki, Ban Lak Uan, có lối đi thẳng ra bãi biển riêng. Du khách có thể tận hưởng hồ bơi nước mặn và sân hiên phơi nắng với các phòng được trang bị máy lạnh và ban công nhìn ra biển. Nhà hàng thân thiện với gia đình phục vụ cả ẩm thực Thái Lan và châu Âu trong khung cảnh truyền thống. Nơi nghỉ thanh bình này nép mình trên hòn đảo Koh Kood đẹp như tranh vẽ, nổi tiếng với môi trường yên tĩnh và vẻ đẹp tự nhiên tươi tốt, mang đến một lối thoát bình dị cho những ai tìm kiếm sự thư giãn bên bờ biển.

Ngoài sức hấp dẫn ngay lập tức của bãi biển riêng, Moana Resort Koh Kood mời gọi du khách thư giãn bên hồ bơi nước mặn sảng khoái hoặc đắm mình trên sân hiên phơi nắng, nơi hoàn hảo để hòa mình vào bầu không khí nhiệt đới. Đối với những người thích phiêu lưu, có thể tận hưởng một loạt các môn thể thao dưới nước ngay từ khu nghỉ mát, đồng thời khám phá không gian vườn tươi tốt. Bản thân chỗ ở được trang bị chu đáo để tạo sự thoải mái, có máy lạnh để đảm bảo một nơi trú ẩn mát mẻ. Mỗi phòng đều có ban công riêng với tầm nhìn quyến rũ ra biển cùng với phòng tắm riêng được trang bị đồ vệ sinh cá nhân miễn phí. Các tiện nghi bổ sung như áo choàng tắm sang trọng, quầy bar nhỏ tiện lợi và giường sofa đa năng sẽ nâng cao hơn nữa trải nghiệm của khách, đáp ứng nhiều nhu cầu khác nhau.

Nhà hàng thân thiện với gia đình của khu nghỉ dưỡng mang đến một hành trình ẩm thực thú vị, hòa quyện hương vị truyền thống của Thái Lan với các món ăn nổi tiếng của châu Âu trong bầu không khí vừa truyền thống vừa lãng mạn. Du khách có thể bắt đầu ngày mới với nhiều lựa chọn bữa sáng, bao gồm các lựa chọn kiểu lục địa, tự chọn và gọi món, đảm bảo hương vị đặc sản địa phương cùng với trái cây tươi. Để giải trí, có thể chèo thuyền. Sự quyến rũ của địa phương còn kéo dài đến các điểm tham quan gần đó như Klong Yai Kee, cách đó 14 phút đi bộ thuận tiện và Thác Klong Chao tuyệt đẹp, cách đó khoảng 4 km. Sự tiện lợi của bãi đậu xe riêng miễn phí ngay trong khuôn viên và sự đảm bảo an ninh cả ngày góp phần mang lại một kỳ nghỉ liền mạch và không phải lo lắng cho tất cả du khách đến thiên đường Koh Kood đầy mê hoặc này.

Cho dù tìm kiếm sự thư giãn yên tĩnh trên bãi biển riêng, tham gia các hoạt động trên đảo hay thưởng thức các món ăn ngon đa dạng, Moana Resort Koh Kood mang đến một nơi nghỉ dưỡng đáng nhớ giữa khung cảnh thiên nhiên huy hoàng của Vịnh phía đông Thái Lan.

Vị trí & Liên hệ

Moana Resort Koh Kood ★★★★
102
Ao Yai Ki, Ban Lak Uan · Ko Kood
Thailand

Dịch vụ & Tiện nghi

Nhà hàng Bar / Phòng chờ Bữa sáng Hồ bơi Tiếp cận bãi biển Bãi đỗ xe Đỗ xe miễn phí Non-smoking Property

Điểm tham quan lân cận

Klong Yai Kee30 m Klong Chao Waterfall4.3 km Ao Tapao Beach5 km Ao Noi Beach7 km Klong Chao Beach7 km Ao Ngamkho Beach9 km
Đặt ngay

Câu hỏi thường gặp — Moana Resort Koh Kood

Moana Resort Koh Kood nằm ở đâu?
Moana Resort Koh Kood được đặt tại Ao Yai Ki, Ban Lak Uan, Thái Lan.
Moana Resort Koh Kood có bể bơi không?
Có, Moana Resort Koh Kood có sẵn bể bơi cho khách.
Có bãi đậu xe miễn phí tại Moana Resort Koh Kood không?
Có, Moana Resort Koh Kood cung cấp chỗ đậu xe riêng miễn phí tại chỗ.
Moana Resort Koh Kood có phục vụ bữa sáng không?
Có, bữa sáng được phục vụ tại Moana Resort Koh Kood.
Moana Resort Koh Kood có lối ra bãi biển không?
Có, Moana Resort Koh Kood có lối đi thẳng ra bãi biển.
Loại chỗ ở nào là Moana Resort Koh Kood?
Moana Resort Koh Kood là resort nằm ở Ao Yai Ki, Ban Lak Uan, Thái Lan.

🏨 Tất cả khách sạn ở Ko Kood · Khách sạn sang trọng · Khách sạn có hồ bơi

🏨

Are you the owner or manager of Moana Resort Koh Kood?

Manage your listing and track your visitors

1100 guests visited Moana Resort Koh Kood over the past 365 days, averaging 3,0 daily visits with a peak of 146 in May 2026. 100% Desktop · 0% Mobile.

Thailand
China
Australia
India
UK
Germany
Russia
Singapore
France
Japan
South Korea
Switzerland