ThaiStay99 ThaiStay99.com
Luxury New Perfect Pool Gym Condo1 BR
Luxury New Perfect Pool Gym Condo1 BR - 4 star hotel in Chiang Mai, Thailand

Luxury New Perfect Pool Gym Condo1 BR

★★★★

📍 Chiang Mai, Chiang Mai

Hồ bơi WiFi miễn phí Bãi đỗ xe
Đặt ngay

Về khách sạn này

Luxury New Perfect Pool Gym Condo1 BR là căn hộ 4 sao ở Chiang Mai, cung cấp chỗ ở đầy phong cách với hồ bơi trên sân thượng và kết nối thuận tiện đến các điểm tham quan chính của thành phố. Khách sạn này mang đến trải nghiệm lưu trú hiện đại cho những du khách đang tìm kiếm sự thoải mái và riêng tư của một căn hộ kết hợp với các tiện nghi cao cấp đặc trưng …

Địa chỉ

198/458 Changklan Rd, Chang Khlan Sub-district, อำเภอ เมือง Chiang Mai 50100, Chang Khlan, 50100 Chiang Mai, Thailand

📍 Mở trong Google Maps

Dịch vụ & Tiện nghi

Bar / Phòng chờ Hồ bơi Bãi đỗ xe Đỗ xe miễn phí WiFi miễn phí Điều hòa nhiệt độ

Câu hỏi thường gặp

Luxury New Perfect Pool Gym Condo1 BR nằm ở đâu?
Luxury New Perfect Pool Gym Condo1 BR được đặt tại Chiang Mai, Thái Lan.
Luxury New Perfect Pool Gym Condo1 BR có cung cấp WiFi miễn phí không?
Có, Luxury New Perfect Pool Gym Condo1 BR cung cấp WiFi miễn phí cho tất cả khách.
Luxury New Perfect Pool Gym Condo1 BR có bể bơi không?
Có, Luxury New Perfect Pool Gym Condo1 BR có sẵn bể bơi cho khách.
Có bãi đậu xe miễn phí tại Luxury New Perfect Pool Gym Condo1 BR không?
Có, Luxury New Perfect Pool Gym Condo1 BR cung cấp chỗ đậu xe riêng miễn phí tại chỗ.
Loại chỗ ở nào là Luxury New Perfect Pool Gym Condo1 BR?
Luxury New Perfect Pool Gym Condo1 BR là hotel nằm ở Chiang Mai, Thái Lan.
Làm cách nào tôi có thể đặt chỗ Luxury New Perfect Pool Gym Condo1 BR?
Bạn có thể tìm thấy tình trạng phòng trống và đặt Luxury New Perfect Pool Gym Condo1 BR trực tiếp thông qua các liên kết đặt phòng trên trang này.
🏨

Are you the owner or manager of Luxury New Perfect Pool Gym Condo1 BR?

Manage your listing and track your visitors

View Stats Update

3206 guests visited Luxury New Perfect Pool Gym Condo1 BR over the past 365 days, averaging 8,8 daily visits with a peak of 394 in Feb 2026.

Top nationalities visiting Luxury New Perfect Pool Gym Condo1 BR

Thailand
China
Australia
India
UK
Germany
Russia
Singapore
France
Japan
South Korea
Switzerland
Stats tracked in real time, AI bots and web crawlers are filtered — visitor statistics reflect real human visits only — figures updated here on the 2nd of each month · V3

ThaiStay99.com

Thailand's Hotel Guide

Trang chủ Tìm kiếm Nhà hàng

Luxury New Perfect Pool Gym Condo1 BR - Chiang Mai ★★★★☆

Hotel
Luxury New Perfect Pool Gym Condo1 BR - 4 star hotel in Chiang Mai, Thailand
Luxury New Perfect Pool Gym Condo1 BR là căn hộ 4 sao ở Chiang Mai, cung cấp chỗ ở đầy phong cách với hồ bơi trên sân thượng và kết nối thuận tiện đến các điểm tham quan chính của thành phố. Khách sạn này mang đến trải nghiệm lưu trú hiện đại cho những du khách đang tìm kiếm sự thoải mái và riêng tư của một căn hộ kết hợp với các tiện nghi cao cấp đặc trưng của một khách sạn. Khách nghỉ tại khách sạn ở Chiang Mai này có thể thư giãn trong các căn hộ đầy đủ tiện nghi có máy lạnh, phòng tắm riêng và nhà bếp đầy đủ tiện nghi, lý tưởng cho những ai thích tự chuẩn bị bữa ăn cho mình. Mỗi căn hộ còn được trang bị thêm ban công và sân hiên riêng, mang đến không gian thư giãn và ngắm nhìn quang cảnh thành phố rộng lớn.

Khách sạn được thiết kế để đảm bảo một kỳ nghỉ thoải mái và hấp dẫn, cung cấp một loạt các tiện nghi để giải trí và thuận tiện. Du khách có thể sử dụng cả hồ bơi chung và hồ bơi riêng biệt trên sân thượng, nơi hoàn hảo để ngâm mình sảng khoái dưới bầu trời Thái Lan. Các tiện nghi bổ sung bao gồm phòng tập thể dục hiện đại dành cho những người đam mê thể dục, phòng tắm hơi thư giãn, khu vườn yên tĩnh và khu vực sân hiên chung. Trong khuôn viên cũng có quầy bar, nơi cung cấp khung cảnh thư giãn để thưởng thức đồ uống buổi tối. Kết nối được duy trì trong suốt thời gian lưu trú với truy cập Wi-Fi miễn phí.

Tọa lạc tại vị trí chiến lược, Luxury New Perfect Pool Gym Condo1 BR nằm cách một số trung tâm văn hóa và thương mại nổi tiếng nhất của Chiang Mai một đoạn ngắn. Chợ đêm Chiang Mai sôi động cách đó khoảng 19 phút, mang đến trải nghiệm sống động về hàng thủ công, ẩm thực và giải trí địa phương. Các địa danh lịch sử như Cổng Chiang Mai cách chỗ nghỉ này 1,8 km, Cổng Tha Pae cách đó 2,7 km và chùa Wat Phra Singh linh thiêng cách đó khoảng 2,5 km. Sân bay quốc tế Chiang Mai cũng nằm ở vị trí thuận tiện cách chỗ nghỉ khoảng 2,5 km, tạo điều kiện cho khách đến và đi dễ dàng. Đội ngũ nhân viên lễ tân đa ngôn ngữ, thông thạo tiếng Anh, tiếng Thái và tiếng Trung, đảm bảo giao tiếp thông suốt và phục vụ chu đáo cho nhiều đối tượng khách quốc tế. Khu phức hợp căn hộ này cung cấp cơ sở toàn diện để khám phá tấm thảm văn hóa phong phú và năng lượng năng động của Chiang Mai.

Vị trí & Liên hệ

Luxury New Perfect Pool Gym Condo1 BR ★★★★
198/458 Changklan Rd, Chang Khlan Sub-district, Chang Khlan
Chiang Mai
Thailand

Dịch vụ & Tiện nghi

Bar / Phòng chờ Hồ bơi Bãi đỗ xe Đỗ xe miễn phí WiFi miễn phí Điều hòa nhiệt độ Vườn Sân thượng
Đặt ngay

Câu hỏi thường gặp — Luxury New Perfect Pool Gym Condo1 BR

Luxury New Perfect Pool Gym Condo1 BR nằm ở đâu?
Luxury New Perfect Pool Gym Condo1 BR được đặt tại Chiang Mai, Thái Lan.
Luxury New Perfect Pool Gym Condo1 BR có cung cấp WiFi miễn phí không?
Có, Luxury New Perfect Pool Gym Condo1 BR cung cấp WiFi miễn phí cho tất cả khách.
Luxury New Perfect Pool Gym Condo1 BR có bể bơi không?
Có, Luxury New Perfect Pool Gym Condo1 BR có sẵn bể bơi cho khách.
Có bãi đậu xe miễn phí tại Luxury New Perfect Pool Gym Condo1 BR không?
Có, Luxury New Perfect Pool Gym Condo1 BR cung cấp chỗ đậu xe riêng miễn phí tại chỗ.
Loại chỗ ở nào là Luxury New Perfect Pool Gym Condo1 BR?
Luxury New Perfect Pool Gym Condo1 BR là hotel nằm ở Chiang Mai, Thái Lan.
Làm cách nào tôi có thể đặt chỗ Luxury New Perfect Pool Gym Condo1 BR?
Bạn có thể tìm thấy tình trạng phòng trống và đặt Luxury New Perfect Pool Gym Condo1 BR trực tiếp thông qua các liên kết đặt phòng trên trang này.

🏨 Tất cả khách sạn ở Chiang Mai · Khách sạn sang trọng · Khách sạn có hồ bơi

🏨

Are you the owner or manager of Luxury New Perfect Pool Gym Condo1 BR?

Manage your listing and track your visitors

3206 guests visited Luxury New Perfect Pool Gym Condo1 BR over the past 365 days, averaging 8,8 daily visits with a peak of 394 in Feb 2026.

Thailand
China
Australia
India
UK
Germany
Russia
Singapore
France
Japan
South Korea
Switzerland