ThaiStay99 ThaiStay99.com
Lets Phuket Twin Sands Resort
Lets Phuket Twin Sands Resort - resort in Phuket, Thailand

Lets Phuket Twin Sands Resort

📍 Phuket, Phuket

Hồ bơi Spa & Sức khỏe WiFi miễn phí Nhà hàng Phòng tập Bãi đỗ xe
Đặt ngay Gọi

Về khách sạn này

Lets Phuket Twin Sands Resort & Spa là khu nghỉ dưỡng tọa lạc tại Bãi biển Patong, Phuket, cung cấp các phòng thoải mái nhìn ra biển và hồ bơi vô cực đầy lôi cuốn. Khách sạn này mang đến một môi trường thân thiện cho những khách đang tìm kiếm sự thư giãn và thuận tiện, với chỗ ở có máy lạnh, phòng tắm riêng và tiện nghi hiện đại. Mỗi phòng đều có sân hiên hoặc ban công, …

Địa chỉ

97 Muen Nguen Road , Tri Trang Beach, Pa Tong, Kathu, 83150 Patong Beach, Thailand

📍 Mở trong Google Maps

Dịch vụ & Tiện nghi

Nhà hàng Bar / Phòng chờ Bữa sáng Hồ bơi Spa & Sức khỏe Bãi đỗ xe

Điểm tham quan lân cận

Tri Trang Beach 300 m
Merlin Beach 450 m
Freedom Beach 1.6 km
Paradise Beach 1.7 km
Patong Beach 2.7 km

Câu hỏi thường gặp

Lets Phuket Twin Sands Resort nằm ở đâu?
Lets Phuket Twin Sands Resort được đặt tại Phuket, Thái Lan.
Lets Phuket Twin Sands Resort có cung cấp WiFi miễn phí không?
Có, Lets Phuket Twin Sands Resort cung cấp WiFi miễn phí cho tất cả khách.
Lets Phuket Twin Sands Resort có bể bơi không?
Có, Lets Phuket Twin Sands Resort có sẵn bể bơi cho khách.
Có bãi đậu xe miễn phí tại Lets Phuket Twin Sands Resort không?
Có, Lets Phuket Twin Sands Resort cung cấp chỗ đậu xe riêng miễn phí tại chỗ.
Lets Phuket Twin Sands Resort có phục vụ bữa sáng không?
Có, bữa sáng được phục vụ tại Lets Phuket Twin Sands Resort.
Lets Phuket Twin Sands Resort có spa không?
Có, Lets Phuket Twin Sands Resort cung cấp dịch vụ spa và chăm sóc sức khỏe cho khách.
🏨

Are you the owner or manager of Lets Phuket Twin Sands Resort?

Manage your listing and track your visitors

View Stats Update

3014 guests visited Lets Phuket Twin Sands Resort over the past 365 days, averaging 8,3 daily visits with a peak of 372 in Feb 2026.

Top nationalities visiting Lets Phuket Twin Sands Resort

Thailand
China
Australia
India
UK
Germany
Russia
Singapore
France
Japan
South Korea
Switzerland
Stats tracked in real time, AI bots and web crawlers are filtered — visitor statistics reflect real human visits only — figures updated here on the 2nd of each month · V5

ThaiStay99.com

Thailand's Hotel Guide

Trang chủ Tìm kiếm Nhà hàng

Lets Phuket Twin Sands Resort - Phuket

Resort
Lets Phuket Twin Sands Resort - resort in Phuket, Thailand
Lets Phuket Twin Sands Resort & Spa là khu nghỉ dưỡng tọa lạc tại Bãi biển Patong, Phuket, cung cấp các phòng thoải mái nhìn ra biển và hồ bơi vô cực đầy lôi cuốn. Khách sạn này mang đến một môi trường thân thiện cho những khách đang tìm kiếm sự thư giãn và thuận tiện, với chỗ ở có máy lạnh, phòng tắm riêng và tiện nghi hiện đại. Mỗi phòng đều có sân hiên hoặc ban công, cho phép du khách tận hưởng tầm nhìn bao quát ra biển.

Khu nghỉ mát này tự hào có một loạt các tiện nghi phục vụ cho cả hoạt động giải trí và chăm sóc sức khỏe. Điểm nổi bật là bể bơi vô cực, mang đến không gian thanh bình để thư giãn. Du khách có thể sử dụng tiện nghi spa toàn diện và trung tâm thể dục chuyên dụng. Nơi nghỉ này còn có sân hiên phơi nắng, khu vườn tươi tốt, quầy bar đầy phong cách và kết nối Wi-Fi miễn phí trong toàn bộ khuôn viên.

Trải nghiệm ẩm thực tại Lets Phuket Twin Sands Resort & Spa tập trung vào nhà hàng hiện đại, thân thiện với gia đình. Quán ăn đa năng này phục vụ nhiều món ăn phong phú, bao gồm các món ăn Mỹ, Ý, Thái Lan và quốc tế cùng với món nướng BBQ nổi tiếng. Buổi sáng bắt đầu bằng bữa sáng thịnh soạn bao gồm các món ăn nóng, nước trái cây tươi, bánh kếp và nhiều loại trái cây, đảm bảo một khởi đầu bổ dưỡng cho ngày mới.

Nằm trong khu vực Bãi biển Patong sôi động của Phuket, khu nghỉ dưỡng này có vị trí thuận tiện. Du khách sẽ tìm thấy Bãi biển Tri Trang chỉ cách đó 4 phút đi bộ, nơi lý tưởng cho những ai muốn tận hưởng Biển Andaman. Để khám phá rộng hơn, Sân bay Quốc tế Phuket nằm cách chỗ nghỉ 24 km. Các điểm tham quan gần đó bao gồm quán rượu Phuket Simon Cabaret sôi động, cách đó khoảng 2,6 km và Trung tâm mua sắm Jungceylon rộng lớn, cách khu nghỉ mát khoảng 5 km, cung cấp các lựa chọn giải trí và trị liệu bán lẻ.

Khám phá một kỳ nghỉ thoải mái và đầy đủ tiện nghi ở Bãi biển Patong, nơi có phòng nghỉ đầy đủ tiện nghi, ẩm thực đa dạng và vị trí gần các bãi biển tuyệt đẹp cũng như khu giải trí địa phương tạo nên một nơi nghỉ ngơi đáng nhớ ở Phuket.

Vị trí & Liên hệ

Lets Phuket Twin Sands Resort
97 Muen Nguen Road, Tri Trang Beach, Pa Tong, Kathu
Phuket
Thailand

Dịch vụ & Tiện nghi

Nhà hàng Bar / Phòng chờ Bữa sáng Hồ bơi Spa & Sức khỏe Bãi đỗ xe Đỗ xe miễn phí Đưa đón sân bay

Điểm tham quan lân cận

Tri Trang Beach300 m Merlin Beach450 m Freedom Beach1.6 km Paradise Beach1.7 km Patong Beach2.7 km
Đặt ngay

Câu hỏi thường gặp — Lets Phuket Twin Sands Resort

Lets Phuket Twin Sands Resort nằm ở đâu?
Lets Phuket Twin Sands Resort được đặt tại Phuket, Thái Lan.
Lets Phuket Twin Sands Resort có cung cấp WiFi miễn phí không?
Có, Lets Phuket Twin Sands Resort cung cấp WiFi miễn phí cho tất cả khách.
Lets Phuket Twin Sands Resort có bể bơi không?
Có, Lets Phuket Twin Sands Resort có sẵn bể bơi cho khách.
Có bãi đậu xe miễn phí tại Lets Phuket Twin Sands Resort không?
Có, Lets Phuket Twin Sands Resort cung cấp chỗ đậu xe riêng miễn phí tại chỗ.
Lets Phuket Twin Sands Resort có phục vụ bữa sáng không?
Có, bữa sáng được phục vụ tại Lets Phuket Twin Sands Resort.
Lets Phuket Twin Sands Resort có spa không?
Có, Lets Phuket Twin Sands Resort cung cấp dịch vụ spa và chăm sóc sức khỏe cho khách.

🏨 Tất cả khách sạn ở Phuket · Khách sạn sang trọng · Khách sạn có hồ bơi

🏨

Are you the owner or manager of Lets Phuket Twin Sands Resort?

Manage your listing and track your visitors

3014 guests visited Lets Phuket Twin Sands Resort over the past 365 days, averaging 8,3 daily visits with a peak of 372 in Feb 2026.

Thailand
China
Australia
India
UK
Germany
Russia
Singapore
France
Japan
South Korea
Switzerland