ThaiStay99 ThaiStay99.com
Lazy Days Bungalows
Lazy Days Bungalows - 3 star bungalow in Ko Lanta, Thailand

Lazy Days Bungalows

📍 Saladan, Ko Lanta, Ko Lanta

Hồ bơi Tiếp cận bãi biển WiFi miễn phí Nhà hàng Bãi đỗ xe
Đặt ngay Gọi

Về khách sạn này

Lazy Days Bungalows là nơi nghỉ 5 sao bên bờ biển nằm ngay trên Bãi biển Relax ở Saladan, Ko Lanta. Du khách có thể tận hưởng các bungalow tiện nghi có sân hiên riêng, nhà hàng và quầy bar trong khuôn viên nhìn ra biển cũng như lối đi thuận tiện để khám phá vẻ đẹp tự nhiên của hòn đảo. Điều này đảm bảo một lối thoát thư giãn. Ẩn mình dọc theo bờ biển yên tĩnh của …

Địa chỉ

775 M.2, Saladan, Koh Lanta, Krabi, 81150 Ko Lanta, Thailand

📍 Mở trong Google Maps

Dịch vụ & Tiện nghi

Nhà hàng Bar / Phòng chờ Bữa sáng Hồ bơi Tiếp cận bãi biển Bãi đỗ xe

Điểm tham quan lân cận

Relax Bay Beach 0 m
Secret Beach 0 m
Long Beach 1.2 km
Klong Khong Beach 1.8 km
Klong Toab Beach 4.8 km

Câu hỏi thường gặp

Lazy Days Bungalows nằm ở đâu?
Lazy Days Bungalows được đặt tại Saladan, Ko Lanta, Thái Lan.
Lazy Days Bungalows có cung cấp WiFi miễn phí không?
Có, Lazy Days Bungalows cung cấp WiFi miễn phí cho tất cả khách.
Lazy Days Bungalows có bể bơi không?
Có, Lazy Days Bungalows có sẵn bể bơi cho khách.
Có bãi đậu xe miễn phí tại Lazy Days Bungalows không?
Có, Lazy Days Bungalows cung cấp chỗ đậu xe riêng miễn phí tại chỗ.
Lazy Days Bungalows có phục vụ bữa sáng không?
Có, bữa sáng được phục vụ tại Lazy Days Bungalows.
Lazy Days Bungalows có lối ra bãi biển không?
Có, Lazy Days Bungalows có lối đi thẳng ra bãi biển.
🏨

Are you the owner or manager of Lazy Days Bungalows?

Manage your listing and track your visitors

View Stats Update

1545 guests visited Lazy Days Bungalows over the past 365 days, averaging 4,2 daily visits with a peak of 211 in Dec 2025. 100% Desktop · 0% Mobile.

Top nationalities visiting Lazy Days Bungalows

Thailand
China
Australia
India
UK
Germany
Russia
Singapore
France
Japan
South Korea
Switzerland
Stats tracked in real time, AI bots and web crawlers are filtered — visitor statistics reflect real human visits only — figures updated here on the 2nd of each month · V8

ThaiStay99.com

Thailand's Hotel Guide

Trang chủ Tìm kiếm Nhà hàng

Lazy Days Bungalows - Saladan, Ko Lanta

Bungalow
Lazy Days Bungalows - 3 star bungalow in Ko Lanta, Thailand
Lazy Days Bungalows là nơi nghỉ 5 sao bên bờ biển nằm ngay trên Bãi biển Relax ở Saladan, Ko Lanta. Du khách có thể tận hưởng các bungalow tiện nghi có sân hiên riêng, nhà hàng và quầy bar trong khuôn viên nhìn ra biển cũng như lối đi thuận tiện để khám phá vẻ đẹp tự nhiên của hòn đảo. Điều này đảm bảo một lối thoát thư giãn.

Ẩn mình dọc theo bờ biển yên tĩnh của Bãi biển Relax, Lazy Days Bungalows mang đến trải nghiệm nghỉ dưỡng hấp dẫn ở Ko Lanta. Nơi nghỉ này có lối đi thẳng ra bãi biển, cho phép du khách đắm mình trong môi trường ven biển, từ những chuyến đi dạo vào sáng sớm cho đến ngắm cảnh hoàng hôn thanh bình. Mỗi bungalow đều được trang bị chu đáo để đảm bảo một kỳ nghỉ thoải mái, có TV màn hình phẳng với các kênh truyền hình cáp để giải trí và ấm đun nước để thuận tiện cho cá nhân. Đặc điểm nổi bật của những chỗ ở này là sân hiên riêng rộng rãi, có tầm nhìn bao quát ra biển lấp lánh hoặc khu vườn tươi tốt xung quanh, hoàn hảo để thư giãn sau một ngày khám phá đảo. Tất cả các bungalow còn có phòng tắm riêng được trang bị vòi sen, ưu tiên sự riêng tư và thoải mái cho khách.

Nhà hàng và quán bar trong khuôn viên đóng vai trò là trung tâm ăn uống và giao lưu, mang đến khung cảnh bình dị với khung cảnh biển quyến rũ. Cơ sở bên bờ biển này mời gọi du khách thưởng thức các bữa ăn và đồ uống giải khát trong khi nhìn ra Biển Andaman, làm tăng thêm bầu không khí chung của kỳ nghỉ. Đối với những người mong muốn khám phá cảnh quan rộng lớn hơn của Ko Lanta và các khu vực lân cận, Lazy Days Bungalows tạo điều kiện thuận lợi cho việc khám phá dễ dàng bằng cách sắp xếp cả dịch vụ cho thuê xe máy và ô tô trực tiếp tại chỗ. Dịch vụ này mang đến sự linh hoạt và độc lập cho những khách có kế hoạch tham quan các điểm tham quan địa phương hoặc những bãi biển đẹp như tranh vẽ khác.

Các bungalow có vị trí chiến lược giúp du khách có thể tiếp cận một số bãi biển nổi tiếng trong khoảng cách ngắn. Bãi biển Klong Khong cách nơi nghỉ này khoảng 900 m trong khi Bãi biển Klong Toab và Bãi Dài nổi tiếng đều cách nơi nghỉ này khoảng 1 km, giúp du khách có thể dễ dàng đến đó để thực hiện các chuyến đi trong ngày. Du khách đến bằng đường hàng không có thể lưu ý rằng Sân bay Krabi nằm cách các ngôi nhà gỗ 57 km, cung cấp cửa ngõ chung đến điểm đến đảo nổi tiếng của Thái Lan này. Lazy Days Bungalows mang đến một lựa chọn thân thiện cho những du khách đang tìm kiếm trải nghiệm trực tiếp bên bờ biển cùng với các tiện nghi thiết yếu và cơ sở thuận tiện để khám phá nét duyên dáng và lòng hiếu khách của Ko Lanta.

Vị trí & Liên hệ

Lazy Days Bungalows
775 M.2, Krabi
Saladan, Ko Lanta
Thailand

Dịch vụ & Tiện nghi

Nhà hàng Bar / Phòng chờ Bữa sáng Hồ bơi Tiếp cận bãi biển Bãi đỗ xe Đỗ xe miễn phí Đưa đón sân bay

Điểm tham quan lân cận

Relax Bay Beach0 m Secret Beach0 m Long Beach1.2 km Klong Khong Beach1.8 km Klong Toab Beach4.8 km
Đặt ngay

Câu hỏi thường gặp — Lazy Days Bungalows

Lazy Days Bungalows nằm ở đâu?
Lazy Days Bungalows được đặt tại Saladan, Ko Lanta, Thái Lan.
Lazy Days Bungalows có cung cấp WiFi miễn phí không?
Có, Lazy Days Bungalows cung cấp WiFi miễn phí cho tất cả khách.
Lazy Days Bungalows có bể bơi không?
Có, Lazy Days Bungalows có sẵn bể bơi cho khách.
Có bãi đậu xe miễn phí tại Lazy Days Bungalows không?
Có, Lazy Days Bungalows cung cấp chỗ đậu xe riêng miễn phí tại chỗ.
Lazy Days Bungalows có phục vụ bữa sáng không?
Có, bữa sáng được phục vụ tại Lazy Days Bungalows.
Lazy Days Bungalows có lối ra bãi biển không?
Có, Lazy Days Bungalows có lối đi thẳng ra bãi biển.

🏨 Tất cả khách sạn ở Ko Lanta · Khách sạn sang trọng · Khách sạn có hồ bơi

🏨

Are you the owner or manager of Lazy Days Bungalows?

Manage your listing and track your visitors

1545 guests visited Lazy Days Bungalows over the past 365 days, averaging 4,2 daily visits with a peak of 211 in Dec 2025. 100% Desktop · 0% Mobile.

Thailand
China
Australia
India
UK
Germany
Russia
Singapore
France
Japan
South Korea
Switzerland