ThaiStay99 ThaiStay99.com
Bed & Bike Hostel
Bed & Bike Hostel - hostel in Chiang Rai, Thailand

Bed & Bike Hostel

📍 Chiang Rai, Chiang Rai

WiFi miễn phí Bãi đỗ xe
Đặt ngay Gọi

Về khách sạn này

Bed & Bike Hostel là nơi lưu trú ở Chiang Rai, Chiang Rai, cung cấp các phòng gia đình thoải mái và các tiện nghi thiết yếu được thiết kế cho du khách khám phá thành phố. Nhà trọ này cung cấp cơ sở thiết thực và thân thiện với các tiện nghi như máy lạnh, ban công riêng và tầm nhìn ra thành phố trong một số phòng gia đình chọn lọc. Du khách sẽ tìm thấy phòng tắm …

Địa chỉ

869/53-54 Thaiwivatautid Road, 57000 Chiang Rai, Thailand

📍 Mở trong Google Maps

Dịch vụ & Tiện nghi

Bãi đỗ xe Đỗ xe miễn phí WiFi miễn phí

Câu hỏi thường gặp

Bed & Bike Hostel nằm ở đâu?
Bed & Bike Hostel được đặt tại Chiang Rai, Thái Lan.
Bed & Bike Hostel có cung cấp WiFi miễn phí không?
Có, Bed & Bike Hostel cung cấp WiFi miễn phí cho tất cả khách.
Có bãi đậu xe miễn phí tại Bed & Bike Hostel không?
Có, Bed & Bike Hostel cung cấp chỗ đậu xe riêng miễn phí tại chỗ.
Loại chỗ ở nào là Bed & Bike Hostel?
Bed & Bike Hostel là hostel nằm ở Chiang Rai, Thái Lan.
Làm cách nào tôi có thể đặt chỗ Bed & Bike Hostel?
Bạn có thể tìm thấy tình trạng phòng trống và đặt Bed & Bike Hostel trực tiếp thông qua các liên kết đặt phòng trên trang này.
Bed & Bike Hostel có phù hợp với gia đình không?
Bed & Bike Hostel là một lựa chọn tuyệt vời cho du khách ghé thăm Chiang Rai. Kiểm tra các cơ sở ở trên để biết các tiện nghi dành riêng cho gia đình.
🏨

Are you the owner or manager of Bed & Bike Hostel?

Manage your listing and track your visitors

View Stats Update

1718 guests visited Bed & Bike Hostel over the past 365 days, averaging 4,7 daily visits with a peak of 205 in Jan 2026.

Top nationalities visiting Bed & Bike Hostel

Thailand
China
Australia
India
UK
Germany
Russia
Singapore
France
Japan
South Korea
Switzerland
Stats tracked in real time, AI bots and web crawlers are filtered — visitor statistics reflect real human visits only — figures updated here on the 2nd of each month · V3

ThaiStay99.com

Thailand's Hotel Guide

Trang chủ Tìm kiếm Nhà hàng

Bed & Bike Hostel - Chiang Rai

Hostel
Bed & Bike Hostel - hostel in Chiang Rai, Thailand
Bed & Bike Hostel là nơi lưu trú ở Chiang Rai, Chiang Rai, cung cấp các phòng gia đình thoải mái và các tiện nghi thiết yếu được thiết kế cho du khách khám phá thành phố. Nhà trọ này cung cấp cơ sở thiết thực và thân thiện với các tiện nghi như máy lạnh, ban công riêng và tầm nhìn ra thành phố trong một số phòng gia đình chọn lọc. Du khách sẽ tìm thấy phòng tắm chung được trang bị vòi sen và sàn lát gạch, đảm bảo một kỳ nghỉ sạch sẽ và tiện dụng.

Được thiết kế để tạo sự thuận tiện và mang tính cộng đồng, Bed & Bike Hostel có truy cập Wi-Fi miễn phí trong toàn bộ khuôn viên, cho phép khách kết nối. Sảnh khách chung cung cấp không gian để thư giãn và tương tác, trong khi bếp chung đầy đủ tiện nghi mang đến lựa chọn tự phục vụ, thường được những vị khách trước đây khen ngợi vì tiện ích của nó. Để giải khát nhanh chóng, có một quán cà phê ngay trong khuôn viên. Chỗ nghỉ duy trì an ninh cả ngày, góp phần mang lại môi trường an toàn cho tất cả du khách.

Hiểu được nhu cầu của những du khách thích phiêu lưu, nhà trọ cung cấp các dịch vụ bổ sung bao gồm cho thuê xe đạp và ô tô, giúp du khách dễ dàng khám phá khu vực Chiang Rai rộng lớn hơn và khung cảnh tuyệt đẹp xung quanh. Chỗ để hành lý được cung cấp cho những người đến sớm hoặc khởi hành muộn và du khách được hưởng lợi từ bãi đậu xe ngoài khuôn viên miễn phí, một tiện nghi thiết thực cho những người di chuyển bằng phương tiện. Khách sạn được đánh giá cao về sự sạch sẽ, không gian thuận tiện và chức năng của thiết bị nhà bếp, đảm bảo mang lại trải nghiệm thú vị.

Vị trí của Bed & Bike Hostel tạo điều kiện thuận lợi cho du khách khám phá địa phương. Nơi đây nằm cách Sân bay Quốc tế Mae Fah Luang - Chiang Rai khoảng 6 km, tạo điều kiện thuận lợi cho việc kết nối du lịch. Trong khoảng cách đi bộ ngắn, du khách có thể khám phá Tháp Đồng hồ mang tính biểu tượng của Chiang Rai và trải nghiệm bầu không khí sôi động của Phố đi bộ Đêm Thứ Bảy Chiang Rai. Các địa danh văn hóa như Wat Pra Sing và Tượng Vua Mengrai cũng có thể dễ dàng đi đến từ nhà trọ, mời gọi du khách hòa mình vào di sản địa phương và cuộc sống đường phố sôi động của Chiang Rai.

Vị trí & Liên hệ

Bed & Bike Hostel
869/53-54 Thaiwivatautid Road
Chiang Rai
Thailand

Dịch vụ & Tiện nghi

Bãi đỗ xe Đỗ xe miễn phí WiFi miễn phí
Đặt ngay

Câu hỏi thường gặp — Bed & Bike Hostel

Bed & Bike Hostel nằm ở đâu?
Bed & Bike Hostel được đặt tại Chiang Rai, Thái Lan.
Bed & Bike Hostel có cung cấp WiFi miễn phí không?
Có, Bed & Bike Hostel cung cấp WiFi miễn phí cho tất cả khách.
Có bãi đậu xe miễn phí tại Bed & Bike Hostel không?
Có, Bed & Bike Hostel cung cấp chỗ đậu xe riêng miễn phí tại chỗ.
Loại chỗ ở nào là Bed & Bike Hostel?
Bed & Bike Hostel là hostel nằm ở Chiang Rai, Thái Lan.
Làm cách nào tôi có thể đặt chỗ Bed & Bike Hostel?
Bạn có thể tìm thấy tình trạng phòng trống và đặt Bed & Bike Hostel trực tiếp thông qua các liên kết đặt phòng trên trang này.
Bed & Bike Hostel có phù hợp với gia đình không?
Bed & Bike Hostel là một lựa chọn tuyệt vời cho du khách ghé thăm Chiang Rai. Kiểm tra các cơ sở ở trên để biết các tiện nghi dành riêng cho gia đình.

🏨 Tất cả khách sạn ở Chiang Rai · Khách sạn sang trọng · Khách sạn có hồ bơi

🏨

Are you the owner or manager of Bed & Bike Hostel?

Manage your listing and track your visitors

1718 guests visited Bed & Bike Hostel over the past 365 days, averaging 4,7 daily visits with a peak of 205 in Jan 2026.

Thailand
China
Australia
India
UK
Germany
Russia
Singapore
France
Japan
South Korea
Switzerland