ThaiStay99 ThaiStay99.com
Baan Nokkamin Seaside in Hua Hin
Baan Nokkamin Seaside in Hua Hin - bungalow in Prachuap Khiri Khan, Thailand

Baan Nokkamin Seaside in Hua Hin

📍 Prachuap Khiri Khan, Prachuap Khiri Khan

Hồ bơi Tiếp cận bãi biển WiFi miễn phí Bãi đỗ xe
Đặt ngay Gọi

Về khách sạn này

Baan Nokkamin Seaside là chỗ nghỉ nhà dân duyên dáng bên bãi biển nằm ở Hua Hin, Prachuap Khiri Khan, có lối đi thẳng tới Bãi biển Khao Tao và hồ bơi nước mặn thư giãn. Nơi nghỉ hấp dẫn này mang đến một lối thoát thanh bình, nơi những âm thanh nhẹ nhàng của đại dương chỉ cách đó vài bước chân. Du khách có thể đắm mình trong bầu không khí yên tĩnh của khu vườn tươi tốt …

Địa chỉ

Baan Nokkamin Seaside - บ้านนกขมิ้นซีไซด์ หัวหิน, 77110 Hua Hin, Thailand

📍 Mở trong Google Maps

Dịch vụ & Tiện nghi

Bữa sáng Hồ bơi Tiếp cận bãi biển Bãi đỗ xe Đỗ xe miễn phí WiFi miễn phí

Điểm tham quan lân cận

Khao Tao Beach 100 m
Sai Noi Beach 3.3 km
Pran Khiri Beach 7 km
Khao Takiab Beach 9 km
Hua Hin Beach 9 km
Khao Tao 6 km

Câu hỏi thường gặp

Baan Nokkamin Seaside in Hua Hin nằm ở đâu?
Baan Nokkamin Seaside in Hua Hin được đặt tại Prachuap Khiri Khan, Thái Lan.
Baan Nokkamin Seaside in Hua Hin có cung cấp WiFi miễn phí không?
Có, Baan Nokkamin Seaside in Hua Hin cung cấp WiFi miễn phí cho tất cả khách.
Baan Nokkamin Seaside in Hua Hin có bể bơi không?
Có, Baan Nokkamin Seaside in Hua Hin có sẵn bể bơi cho khách.
Có bãi đậu xe miễn phí tại Baan Nokkamin Seaside in Hua Hin không?
Có, Baan Nokkamin Seaside in Hua Hin cung cấp chỗ đậu xe riêng miễn phí tại chỗ.
Baan Nokkamin Seaside in Hua Hin có phục vụ bữa sáng không?
Có, bữa sáng được phục vụ tại Baan Nokkamin Seaside in Hua Hin.
Baan Nokkamin Seaside in Hua Hin có lối ra bãi biển không?
Có, Baan Nokkamin Seaside in Hua Hin có lối đi thẳng ra bãi biển.
🏨

Are you the owner or manager of Baan Nokkamin Seaside in Hua Hin?

Manage your listing and track your visitors

View Stats Update

1729 guests visited Baan Nokkamin Seaside in Hua Hin over the past 365 days, averaging 4,7 daily visits with a peak of 179 in Dec 2025. 100% Desktop · 0% Mobile.

Top nationalities visiting Baan Nokkamin Seaside in Hua Hin

Thailand
China
Australia
India
UK
Germany
Russia
Singapore
France
Japan
South Korea
Switzerland
Stats tracked in real time, AI bots and web crawlers are filtered — visitor statistics reflect real human visits only — figures updated here on the 2nd of each month · V6

ThaiStay99.com

Thailand's Hotel Guide

Trang chủ Tìm kiếm Nhà hàng

Baan Nokkamin Seaside in Hua Hin - Prachuap Khiri Khan

Bungalow
Baan Nokkamin Seaside in Hua Hin - bungalow in Prachuap Khiri Khan, Thailand
Baan Nokkamin Seaside là chỗ nghỉ nhà dân duyên dáng bên bãi biển nằm ở Hua Hin, Prachuap Khiri Khan, có lối đi thẳng tới Bãi biển Khao Tao và hồ bơi nước mặn thư giãn. Nơi nghỉ hấp dẫn này mang đến một lối thoát thanh bình, nơi những âm thanh nhẹ nhàng của đại dương chỉ cách đó vài bước chân. Du khách có thể đắm mình trong bầu không khí yên tĩnh của khu vườn tươi tốt hoặc thư giãn bên hồ bơi nước mặn sảng khoái, cả hai đều hoàn toàn thích hợp để thư giãn dưới ánh nắng Thái Lan. Lối đi thẳng tới Bãi biển Khao Tao đảm bảo trải nghiệm bãi biển liền mạch, cho phép du khách tận hưởng bờ biển một cách thoải mái.

Chỗ ở tại Baan Nokkamin Seaside có các phòng gia đình tiện nghi được thiết kế để mang lại kỳ nghỉ yên tĩnh cho tất cả du khách. Mỗi phòng đều được trang bị máy điều hòa để tạo sự thoải mái trong khí hậu nhiệt đới và có ban công riêng, mang đến không gian cá nhân ngoài trời để tận hưởng khung cảnh xung quanh. Bên trong, các phòng có phòng tắm riêng, tủ lạnh tiện lợi, vòi sen và sàn lát gạch bền. Những tiện nghi chu đáo này góp phần tạo nên một môi trường tiện dụng và giản dị cho du khách khám phá Hua Hin.

Về ăn uống, Baan Nokkamin Seaside phục vụ nhiều khẩu vị khác nhau với bữa sáng theo phong cách Mỹ, gọi món và châu Á. Khu vực ăn uống dành riêng mang đến khung cảnh dễ chịu để bắt đầu ngày mới, đảm bảo du khách có một bữa ăn bổ dưỡng trước khi bắt đầu chuyến phiêu lưu hàng ngày của mình. Sự đa dạng này đảm bảo rằng các sở thích ăn uống khác nhau sẽ được đáp ứng tốt trong các dịch vụ của nhà dân.

Ngoài những tiện nghi tức thì của nơi nghỉ, Baan Nokkamin Seaside còn là cơ sở thuận tiện để khám phá vùng Prachuap Khiri Khan rộng lớn hơn. Các điểm tham quan gần đó bao gồm Công viên Rajabhakti lịch sử, cách đó khoảng 6 km và vẻ đẹp tự nhiên của Công viên Rừng Pranburi, cách chỗ nghỉ nhà dân này khoảng 8 km. Đối với những người quan tâm đến văn hóa và giao thông địa phương, có thể đến Ga Tàu Hua Hin cách đó khoảng 13 km. Ngoài ra, du khách có thể tham gia các hoạt động chèo thuyền ở vùng biển xung quanh, mang đến một con đường khác để khám phá môi trường ven biển của Hua Hin. Hãy khám phá trải nghiệm ở trọ độc đáo này cho chuyến thăm tiếp theo của bạn đến bờ biển tuyệt đẹp của Thái Lan.

Vị trí & Liên hệ

Baan Nokkamin Seaside in Hua Hin
Baan Nokkamin Seaside - บ้านนกขมิ้นซีไซด์ หัวหิน
Prachuap Khiri Khan
Thailand

Dịch vụ & Tiện nghi

Bữa sáng Hồ bơi Tiếp cận bãi biển Bãi đỗ xe Đỗ xe miễn phí WiFi miễn phí Điều hòa nhiệt độ Non-smoking Property

Điểm tham quan lân cận

Khao Tao Beach100 m Sai Noi Beach3.3 km Pran Khiri Beach7 km Khao Takiab Beach9 km Hua Hin Beach9 km Khao Tao6 km
Đặt ngay

Câu hỏi thường gặp — Baan Nokkamin Seaside in Hua Hin

Baan Nokkamin Seaside in Hua Hin nằm ở đâu?
Baan Nokkamin Seaside in Hua Hin được đặt tại Prachuap Khiri Khan, Thái Lan.
Baan Nokkamin Seaside in Hua Hin có cung cấp WiFi miễn phí không?
Có, Baan Nokkamin Seaside in Hua Hin cung cấp WiFi miễn phí cho tất cả khách.
Baan Nokkamin Seaside in Hua Hin có bể bơi không?
Có, Baan Nokkamin Seaside in Hua Hin có sẵn bể bơi cho khách.
Có bãi đậu xe miễn phí tại Baan Nokkamin Seaside in Hua Hin không?
Có, Baan Nokkamin Seaside in Hua Hin cung cấp chỗ đậu xe riêng miễn phí tại chỗ.
Baan Nokkamin Seaside in Hua Hin có phục vụ bữa sáng không?
Có, bữa sáng được phục vụ tại Baan Nokkamin Seaside in Hua Hin.
Baan Nokkamin Seaside in Hua Hin có lối ra bãi biển không?
Có, Baan Nokkamin Seaside in Hua Hin có lối đi thẳng ra bãi biển.

🏨 Tất cả khách sạn ở Prachuap Khiri Khan · Khách sạn sang trọng · Khách sạn có hồ bơi

🏨

Are you the owner or manager of Baan Nokkamin Seaside in Hua Hin?

Manage your listing and track your visitors

1729 guests visited Baan Nokkamin Seaside in Hua Hin over the past 365 days, averaging 4,7 daily visits with a peak of 179 in Dec 2025. 100% Desktop · 0% Mobile.

Thailand
China
Australia
India
UK
Germany
Russia
Singapore
France
Japan
South Korea
Switzerland