ThaiStay99 ThaiStay99.com
Area81 Hideout Hostel Khaosan
Area81 Hideout Hostel Khaosan - hostel in Bangkok, Thailand

Area81 Hideout Hostel Khaosan

📍 Bangkok, Bangkok

WiFi miễn phí
Đặt ngay Gọi

Về khách sạn này

Area81 Hideout Hostel Khaosan ở địa phương Khaosan sôi động của Bangkok cung cấp các phòng máy lạnh thoải mái với phòng tắm riêng, mang lại cơ sở hấp dẫn cho du khách. Nhà trọ được đánh giá cao này có vườn, sân hiên, quầy bar và quầy lễ tân 24 giờ. Tọa lạc tại một vị trí thuận tiện cách Đường Khao San 3 phút đi bộ, du khách có thể dễ dàng đi đến Bảo tàng Quốc gia …

Địa chỉ

Tani Road, Phra Nakhon, 10200 Bangkok, Thailand

📍 Mở trong Google Maps

Dịch vụ & Tiện nghi

Bar / Phòng chờ Lễ tân 24h Giặt ủi WiFi miễn phí Điều hòa nhiệt độ Work Desk

Điểm tham quan lân cận

Bangkok National Museum 1 km
Bangkok City Pillar 1.2 km
Grand Palace 1.8 km
Museum of Siam 2.2 km
Vimanmek Mansion 2.6 km
Chitralada Royal Villa 4 km
Jim Thompson House 4.2 km
Madame Tussauds Bangkok 4.6 km
Wang Burapha 2.1 km
Sanam Chai 2.2 km

Câu hỏi thường gặp

Area81 Hideout Hostel Khaosan nằm ở đâu?
Area81 Hideout Hostel Khaosan được đặt tại Bangkok, Thái Lan.
Area81 Hideout Hostel Khaosan có cung cấp WiFi miễn phí không?
Có, Area81 Hideout Hostel Khaosan cung cấp WiFi miễn phí cho tất cả khách.
Loại chỗ ở nào là Area81 Hideout Hostel Khaosan?
Area81 Hideout Hostel Khaosan là hostel nằm ở Bangkok, Thái Lan.
Làm cách nào tôi có thể đặt chỗ Area81 Hideout Hostel Khaosan?
Bạn có thể tìm thấy tình trạng phòng trống và đặt Area81 Hideout Hostel Khaosan trực tiếp thông qua các liên kết đặt phòng trên trang này.
Area81 Hideout Hostel Khaosan có phù hợp với gia đình không?
Area81 Hideout Hostel Khaosan là một lựa chọn tuyệt vời cho du khách ghé thăm Bangkok. Kiểm tra các cơ sở ở trên để biết các tiện nghi dành riêng cho gia đình.
Nhân viên nói ngôn ngữ gì tại Area81 Hideout Hostel Khaosan?
Nhân viên tại Area81 Hideout Hostel Khaosan thường nói được tiếng Anh và tiếng Thái. Một số khách sạn quốc tế còn cung cấp thêm hỗ trợ ngôn ngữ.
🏨

Are you the owner or manager of Area81 Hideout Hostel Khaosan?

Manage your listing and track your visitors

View Stats Update

3497 guests visited Area81 Hideout Hostel Khaosan over the past 365 days, averaging 9,6 daily visits with a peak of 408 in Feb 2026.

Top nationalities visiting Area81 Hideout Hostel Khaosan

Thailand
China
Australia
India
UK
Germany
Russia
Singapore
France
Japan
South Korea
Switzerland
Stats tracked in real time, AI bots and web crawlers are filtered — visitor statistics reflect real human visits only — figures updated here on the 2nd of each month · V3

ThaiStay99.com

Thailand's Hotel Guide

Trang chủ Tìm kiếm Nhà hàng

Area81 Hideout Hostel Khaosan - Bangkok

Hostel
Area81 Hideout Hostel Khaosan - hostel in Bangkok, Thailand
Area81 Hideout Hostel Khaosan ở địa phương Khaosan sôi động của Bangkok cung cấp các phòng máy lạnh thoải mái với phòng tắm riêng, mang lại cơ sở hấp dẫn cho du khách. Nhà trọ được đánh giá cao này có vườn, sân hiên, quầy bar và quầy lễ tân 24 giờ. Tọa lạc tại một vị trí thuận tiện cách Đường Khao San 3 phút đi bộ, du khách có thể dễ dàng đi đến Bảo tàng Quốc gia Bangkok và Cung điện Hoàng gia, tạo nên một kỳ nghỉ mang tính xã hội và được hỗ trợ tốt.

Mỗi chỗ ở tại Area81 Hideout Hostel Khaosan đều được trang bị chu đáo để đảm bảo sự thoải mái cho khách, bao gồm phòng tắm riêng với vòi sen, đồ vệ sinh cá nhân miễn phí và tủ để đồ cá nhân. Nơi nghỉ này tạo ra một môi trường thân thiện, nơi du khách có thể thư giãn và kết nối, dù là thư giãn trong không gian sân vườn tươi tốt hay ngắm nhìn quang cảnh từ sân hiên. Quầy bar trong khuôn viên mang đến bầu không khí sôi động để giao lưu, cùng với quán cà phê phục vụ đồ uống giải khát hàng ngày.

Ngoài các phòng tiện nghi, nhà trọ còn tự hào có nhiều tiện nghi được thiết kế để nâng cao trải nghiệm của khách du lịch. Du khách có thể sử dụng sảnh khách chung để thư giãn, tham gia các cuộc thi đấu thân thiện trong phòng trò chơi hoặc thậm chí tham gia các lớp học nấu ăn để khám phá hương vị địa phương. Sự hiện diện của quầy lễ tân 24 giờ đảm bảo luôn sẵn sàng trợ giúp trong khi hộp đêm trong khuôn viên mang đến các cơ hội giải trí ngay trong khuôn viên nơi nghỉ. Wi-Fi miễn phí có trong toàn bộ nhà trọ, giúp khách luôn kết nối trong suốt thời gian lưu trú.

Vị trí đắc địa của khách sạn đặt du khách ngay tại trung tâm năng động của Bangkok. Chỉ cách Đường Khao San mang tính biểu tượng 3 phút đi bộ, nhà trọ có lối đi thẳng tới các khu chợ nhộn nhịp và cuộc sống đường phố sôi động trong khu vực. Các địa danh có ý nghĩa văn hóa như Bảo tàng Quốc gia Bangkok chỉ cách đó 1 km và Cung điện Hoàng gia hùng vĩ cách đó 1,8 km, giúp việc khám phá trở nên dễ dàng. Đối với những khách đến bằng đường hàng không, Sân bay Quốc tế Don Mueang nằm cách nhà trọ 26 km. Du khách luôn đánh giá cao đội ngũ nhân viên chu đáo, sự sạch sẽ của phòng nghỉ và dịch vụ hỗ trợ tổng thể xuất sắc, đảm bảo một kỳ nghỉ đáng nhớ và thuận tiện ở Bangkok.

Vị trí & Liên hệ

Area81 Hideout Hostel Khaosan
Tani Road, Phra Nakhon
Bangkok
Thailand

Dịch vụ & Tiện nghi

Bar / Phòng chờ Lễ tân 24h Giặt ủi WiFi miễn phí Điều hòa nhiệt độ Work Desk Vườn Sân thượng

Điểm tham quan lân cận

Bangkok National Museum1 km Bangkok City Pillar1.2 km Grand Palace1.8 km Museum of Siam2.2 km Vimanmek Mansion2.6 km Chitralada Royal Villa4 km Jim Thompson House4.2 km Madame Tussauds Bangkok4.6 km Wang Burapha2.1 km Sanam Chai2.2 km
Đặt ngay

Câu hỏi thường gặp — Area81 Hideout Hostel Khaosan

Area81 Hideout Hostel Khaosan nằm ở đâu?
Area81 Hideout Hostel Khaosan được đặt tại Bangkok, Thái Lan.
Area81 Hideout Hostel Khaosan có cung cấp WiFi miễn phí không?
Có, Area81 Hideout Hostel Khaosan cung cấp WiFi miễn phí cho tất cả khách.
Loại chỗ ở nào là Area81 Hideout Hostel Khaosan?
Area81 Hideout Hostel Khaosan là hostel nằm ở Bangkok, Thái Lan.
Làm cách nào tôi có thể đặt chỗ Area81 Hideout Hostel Khaosan?
Bạn có thể tìm thấy tình trạng phòng trống và đặt Area81 Hideout Hostel Khaosan trực tiếp thông qua các liên kết đặt phòng trên trang này.
Area81 Hideout Hostel Khaosan có phù hợp với gia đình không?
Area81 Hideout Hostel Khaosan là một lựa chọn tuyệt vời cho du khách ghé thăm Bangkok. Kiểm tra các cơ sở ở trên để biết các tiện nghi dành riêng cho gia đình.
Nhân viên nói ngôn ngữ gì tại Area81 Hideout Hostel Khaosan?
Nhân viên tại Area81 Hideout Hostel Khaosan thường nói được tiếng Anh và tiếng Thái. Một số khách sạn quốc tế còn cung cấp thêm hỗ trợ ngôn ngữ.

🏨 Tất cả khách sạn ở Bangkok · Khách sạn sang trọng · Khách sạn có hồ bơi

🏨

Are you the owner or manager of Area81 Hideout Hostel Khaosan?

Manage your listing and track your visitors

3497 guests visited Area81 Hideout Hostel Khaosan over the past 365 days, averaging 9,6 daily visits with a peak of 408 in Feb 2026.

Thailand
China
Australia
India
UK
Germany
Russia
Singapore
France
Japan
South Korea
Switzerland