ThaiStay99 ThaiStay99.com
Anchan Boutique Hotel
Anchan Boutique Hotel - 4 star hotel in Phuket, Thailand

Anchan Boutique Hotel

★★★★

📍 Chalong, Phuket

Hồ bơi WiFi miễn phí Bãi đỗ xe
Đặt ngay Gọi

Về khách sạn này

Anchan Boutique Hotel là chỗ nghỉ 5 sao không hút thuốc nằm ở Chalong, Phuket, có lối trang trí hiện đại, ban công riêng, hồ bơi ngoài trời và nhà hàng trong khuôn viên phục vụ các món ăn Thái Lan và quốc tế. Nơi nghỉ này mang đến một môi trường hiện đại và hấp dẫn cho những du khách khám phá hòn đảo Phuket sôi động. Mỗi phòng nghỉ đầy đủ tiện nghi đều được thiết kế để …

Địa chỉ

22/37 Soi Ta-Iad, Cha-long, Phuket, 83130 Chalong, Thailand

📍 Mở trong Google Maps

Dịch vụ & Tiện nghi

Bữa sáng Hồ bơi Bãi đỗ xe Đỗ xe miễn phí WiFi miễn phí Electric Kettle

Điểm tham quan lân cận

Chalong Beach 4.1 km
Thai Hua Museum 6 km
Saphan Hin Mining Monument 6 km

Câu hỏi thường gặp

Anchan Boutique Hotel nằm ở đâu?
Anchan Boutique Hotel được đặt tại Chalong, Thái Lan.
Anchan Boutique Hotel có cung cấp WiFi miễn phí không?
Có, Anchan Boutique Hotel cung cấp WiFi miễn phí cho tất cả khách.
Anchan Boutique Hotel có bể bơi không?
Có, Anchan Boutique Hotel có sẵn bể bơi cho khách.
Có bãi đậu xe miễn phí tại Anchan Boutique Hotel không?
Có, Anchan Boutique Hotel cung cấp chỗ đậu xe riêng miễn phí tại chỗ.
Anchan Boutique Hotel có phục vụ bữa sáng không?
Có, bữa sáng được phục vụ tại Anchan Boutique Hotel.
Loại chỗ ở nào là Anchan Boutique Hotel?
Anchan Boutique Hotel là hotel nằm ở Chalong, Thái Lan.
🏨

Are you the owner or manager of Anchan Boutique Hotel?

Manage your listing and track your visitors

View Stats Update

4505 guests visited Anchan Boutique Hotel over the past 365 days, averaging 12,3 daily visits with a peak of 544 in Jan 2026.

Top nationalities visiting Anchan Boutique Hotel

Thailand
China
Australia
India
UK
Germany
Russia
Singapore
France
Japan
South Korea
Switzerland
Stats tracked in real time, AI bots and web crawlers are filtered — visitor statistics reflect real human visits only — figures updated here on the 2nd of each month · V5

ThaiStay99.com

Thailand's Hotel Guide

Trang chủ Tìm kiếm Nhà hàng

Anchan Boutique Hotel - Chalong ★★★★☆

Hotel
Anchan Boutique Hotel - 4 star hotel in Phuket, Thailand
Anchan Boutique Hotel là chỗ nghỉ 5 sao không hút thuốc nằm ở Chalong, Phuket, có lối trang trí hiện đại, ban công riêng, hồ bơi ngoài trời và nhà hàng trong khuôn viên phục vụ các món ăn Thái Lan và quốc tế. Nơi nghỉ này mang đến một môi trường hiện đại và hấp dẫn cho những du khách khám phá hòn đảo Phuket sôi động.

Mỗi phòng nghỉ đầy đủ tiện nghi đều được thiết kế để tạo sự thoải mái, có chính sách không hút thuốc, lối trang trí hiện đại và ban công riêng để thư giãn. Du khách sẽ đánh giá cao những tiện nghi chu đáo trong mỗi phòng, bao gồm máy điều hòa, bếp nhỏ tiện lợi và khu vực tiếp khách dành riêng. Để giải trí, TV màn hình phẳng được cung cấp cùng với két an toàn để đựng đồ có giá trị và tủ lạnh cho mục đích sử dụng cá nhân. Phòng tắm riêng được trang bị tiện nghi vòi sen, đảm bảo quý khách có thể bắt đầu hoặc kết thúc một ngày sảng khoái.

Cơ sở vật chất của khách sạn mở rộng ra ngoài các phòng để nâng cao trải nghiệm của khách. Hồ bơi ngoài trời hấp dẫn mang đến một nơi thanh bình để bơi lội nhàn nhã hoặc thư giãn dưới ánh nắng nhiệt đới. Việc ăn uống trở nên dễ dàng với nhà hàng ngay trong khuôn viên đáp ứng khẩu vị đa dạng, phục vụ nhiều món ăn chính thống của Thái Lan cùng với các món ăn quốc tế phổ biến. Kết nối liền mạch trong toàn bộ khách sạn, với Wi-Fi miễn phí có sẵn cho tất cả khách.

Tọa lạc tại vị trí chiến lược ở Chalong, khách sạn có kết nối thuận tiện tới các điểm tham quan địa phương. Nơi đây chỉ cách các cơ sở đào tạo nổi tiếng như Trại huấn luyện Dragon Muay Thai và Trại huấn luyện Muay Thái của đội hàng đầu Phuket 5 phút lái xe, khiến nơi đây trở thành lựa chọn lý tưởng cho những ai quan tâm đến quyền anh truyền thống Thái Lan. Việc khám phá văn hóa cũng nằm trong tầm tay, với Đền Phật Lớn hùng vĩ cách đó 15 phút lái xe. Đối với các chuyến đến và đi, Sân bay Quốc tế Phuket cách đó khoảng 45 phút lái xe.

Các tiện ích bổ sung tại Anchan Boutique Hotel bao gồm máy giặt hoạt động bằng đồng xu, tiện nghi thiết thực cho kỳ nghỉ dài hơn và dịch vụ giữ hành lý an toàn. Chỗ đỗ xe trong khuôn viên được cung cấp cho những khách đi bằng phương tiện riêng của mình. Đội ngũ nhân viên hữu ích tại bàn đặt tour luôn sẵn sàng hỗ trợ quý khách sắp xếp việc đi lại và tham quan, đảm bảo du khách có thể tận dụng tối đa thời gian của mình ở Phuket. Những khách đang tìm kiếm một kỳ nghỉ thoải mái và đầy đủ tiện nghi ở Chalong, gần các cơ sở đào tạo và địa điểm văn hóa, sẽ thấy Anchan Boutique Hotel là sự lựa chọn thiết thực cho hành trình khám phá Phuket của mình.

Vị trí & Liên hệ

Anchan Boutique Hotel ★★★★
22/37 Soi Ta-Iad, Phuket
Chalong · Phuket
Thailand

Dịch vụ & Tiện nghi

Bữa sáng Hồ bơi Bãi đỗ xe Đỗ xe miễn phí WiFi miễn phí Electric Kettle Non-smoking Property

Điểm tham quan lân cận

Chalong Beach4.1 km Thai Hua Museum6 km Saphan Hin Mining Monument6 km
Đặt ngay

Câu hỏi thường gặp — Anchan Boutique Hotel

Anchan Boutique Hotel nằm ở đâu?
Anchan Boutique Hotel được đặt tại Chalong, Thái Lan.
Anchan Boutique Hotel có cung cấp WiFi miễn phí không?
Có, Anchan Boutique Hotel cung cấp WiFi miễn phí cho tất cả khách.
Anchan Boutique Hotel có bể bơi không?
Có, Anchan Boutique Hotel có sẵn bể bơi cho khách.
Có bãi đậu xe miễn phí tại Anchan Boutique Hotel không?
Có, Anchan Boutique Hotel cung cấp chỗ đậu xe riêng miễn phí tại chỗ.
Anchan Boutique Hotel có phục vụ bữa sáng không?
Có, bữa sáng được phục vụ tại Anchan Boutique Hotel.
Loại chỗ ở nào là Anchan Boutique Hotel?
Anchan Boutique Hotel là hotel nằm ở Chalong, Thái Lan.

🏨 Tất cả khách sạn ở Phuket · Khách sạn sang trọng · Khách sạn có hồ bơi

🏨

Are you the owner or manager of Anchan Boutique Hotel?

Manage your listing and track your visitors

4505 guests visited Anchan Boutique Hotel over the past 365 days, averaging 12,3 daily visits with a peak of 544 in Jan 2026.

Thailand
China
Australia
India
UK
Germany
Russia
Singapore
France
Japan
South Korea
Switzerland