ThaiStay99 ThaiStay99.com
Time Sabai 134
Time Sabai 134 - hostel in Bangkok, Thailand

Time Sabai 134

📍 Bangkok, Bangkok

Libreng WiFi
Mag-book na Tumawag

Tungkol sa hotel na ito

Ang Time Sabai 134 ay isang magandang lokasyon na hostel sa Bangkok, na nag-aalok ng mga kumportableng accommodation malapit sa mga makasaysayang landmark at makulay na lugar. Idinisenyo ang property na ito para sa mga manlalakbay na naghahanap ng maginhawang lugar kung saan tuklasin ang mayamang cultural tapestry at buhay na buhay na mga eksena sa kalye. Pinahahalagahan ng mga bisita ang maingat na probisyon ng mga family room, na tinitiyak ang isang komportableng pananatili para sa mga grupo o …

Address

134/6 ban Phan Thom Road, ban Phan Thom, Phra Nakhon District, Phra Nakhon, 10200 Bangkok, Thailand

📍 Buksan sa Google Maps

Mga Serbisyo & Pasilidad

Front Desk (24h) Libreng WiFi Air Conditioning Work Desk Hardin Terasa

Mga Kalapit na Atraksyon

Bangkok National Museum 1.7 km
Bangkok City Pillar 1.8 km
Vimanmek Mansion 1.9 km
Grand Palace 2.4 km
Museum of Siam 2.5 km
Jim Thompson House 3.5 km
Chitralada Royal Villa 3.5 km
Madame Tussauds Bangkok 3.9 km
Wang Burapha 1.8 km
Sanam Chai 2.5 km

Mga Madalas Itanong

Saan matatagpuan ang Time Sabai 134?
Time Sabai 134 ay matatagpuan sa Bangkok, Thailand.
Nag-aalok ba ang Time Sabai 134 ng libreng WiFi?
Oo, nag-aalok ang Time Sabai 134 ng libreng WiFi para sa lahat ng bisita.
Anong uri ng tirahan ang Time Sabai 134?
Ang Time Sabai 134 ay isang hostel na matatagpuan sa Bangkok, Thailand.
Paano ako makakapag-book ng Time Sabai 134?
Maaari mong mahanap ang availability at mag-book ng Time Sabai 134 nang direkta sa pamamagitan ng mga link sa pag-book sa pahinang ito.
Ang Time Sabai 134 ba ay angkop para sa mga pamilya?
Ang Time Sabai 134 ay isang magandang opsyon para sa mga manlalakbay na bumibisita Bangkok. Suriin ang mga pasilidad sa itaas para sa mga amenity na partikular sa pamilya.
Anong mga wika ang sinasalita ng staff sa Time Sabai 134?
Karaniwang nagsasalita ng English at Thai ang staff sa Time Sabai 134. Nag-aalok din ang ilang mga internasyonal na hotel ng karagdagang suporta sa wika.
🏨

Are you the owner or manager of Time Sabai 134?

Manage your listing and track your visitors

View Stats Update

3461 guests visited Time Sabai 134 over the past 365 days, averaging 9.5 daily visits with a peak of 416 in Feb 2026.

Top nationalities visiting Time Sabai 134

Thailand
China
Australia
India
UK
Germany
Russia
Singapore
France
Japan
South Korea
Switzerland
Stats tracked in real time, AI bots and web crawlers are filtered — visitor statistics reflect real human visits only — figures updated here on the 2nd of each month · V4

ThaiStay99.com

Thailand's Hotel Guide

Home Maghanap Mga restaurant

Time Sabai 134 - Bangkok

Hostel
Time Sabai 134 - hostel in Bangkok, Thailand
Ang Time Sabai 134 ay isang magandang lokasyon na hostel sa Bangkok, na nag-aalok ng mga kumportableng accommodation malapit sa mga makasaysayang landmark at makulay na lugar. Idinisenyo ang property na ito para sa mga manlalakbay na naghahanap ng maginhawang lugar kung saan tuklasin ang mayamang cultural tapestry at buhay na buhay na mga eksena sa kalye. Pinahahalagahan ng mga bisita ang maingat na probisyon ng mga family room, na tinitiyak ang isang komportableng pananatili para sa mga grupo o sa mga nangangailangan ng karagdagang espasyo. Kasama sa bawat opsyon sa accommodation ang mahahalagang modernong kaginhawahan tulad ng air-conditioning, pribadong banyo, shower, at hairdryer, kasama ng karagdagang benepisyo ng pribadong balkonahe sa maraming kuwarto. Ang mga interconnected room option ay higit na nagpapahusay ng flexibility para sa mga pamilya o kaibigan na naglalakbay nang sama-sama, na nagbibigay ng praktikal at madaling ibagay na kaayusan sa pamumuhay sa gitna ng lungsod.

Nagbibigay din ang hostel ng ilang mahahalagang pasilidad na naglalayong pagandahin ang kaginhawahan at kaginhawahan ng mga bisita. Maaaring magpahinga ang mga bisita sa hardin ng property, na nag-aalok ng tahimik na pagtakas sa gitna ng urban na kapaligiran, o gamitin ang terrace at outdoor seating area para sa pagpapahinga. Available ang komplimentaryong WiFi sa lahat ng pampublikong lugar, na nagbibigay-daan sa mga bisita na manatiling konektado at planuhin ang kanilang mga pakikipagsapalaran sa Bangkok. Para sa mga nangangailangan ng nakalaang espasyo, ang executive lounge ay naa-access, at tinitiyak ng property ang kapayapaan ng isip sa buong araw na mga hakbang sa seguridad. Ang pangunahing lokasyon nito ay isang pangunahing highlight, na matatagpuan wala pang 0.6 milya mula sa masiglang Khao San Road, isang sikat na hub para sa kainan, pamimili, at entertainment. Nag-aalok din ang property ng madaling access sa mga makabuluhang cultural site tulad ng Wat Saket, ang Bangkok National Museum, at ang iginagalang na Temple of the Emerald Buddha, na naglalagay sa pamana ng Thailand sa malapit na maabot. Para sa kaginhawahan sa paglalakbay, ang Don Mueang International Airport ay matatagpuan humigit-kumulang 16 milya mula sa hostel, na nagpapadali sa mga pasulong na paglalakbay para sa mga internasyonal at domestic na bisita.

Lokasyon & Contact

Time Sabai 134
134/6 ban Phan Thom Road, ban Phan Thom, Phra Nakhon District, Phra Nakhon
Bangkok
Thailand

Mga Serbisyo & Pasilidad

Front Desk (24h) Libreng WiFi Air Conditioning Work Desk Hardin Terasa Non-smoking Property Smoking Area

Mga Kalapit na Atraksyon

Bangkok National Museum1.7 km Bangkok City Pillar1.8 km Vimanmek Mansion1.9 km Grand Palace2.4 km Museum of Siam2.5 km Jim Thompson House3.5 km Chitralada Royal Villa3.5 km Madame Tussauds Bangkok3.9 km Wang Burapha1.8 km Sanam Chai2.5 km
Mag-book na

Mga Madalas Itanong — Time Sabai 134

Saan matatagpuan ang Time Sabai 134?
Time Sabai 134 ay matatagpuan sa Bangkok, Thailand.
Nag-aalok ba ang Time Sabai 134 ng libreng WiFi?
Oo, nag-aalok ang Time Sabai 134 ng libreng WiFi para sa lahat ng bisita.
Anong uri ng tirahan ang Time Sabai 134?
Ang Time Sabai 134 ay isang hostel na matatagpuan sa Bangkok, Thailand.
Paano ako makakapag-book ng Time Sabai 134?
Maaari mong mahanap ang availability at mag-book ng Time Sabai 134 nang direkta sa pamamagitan ng mga link sa pag-book sa pahinang ito.
Ang Time Sabai 134 ba ay angkop para sa mga pamilya?
Ang Time Sabai 134 ay isang magandang opsyon para sa mga manlalakbay na bumibisita Bangkok. Suriin ang mga pasilidad sa itaas para sa mga amenity na partikular sa pamilya.
Anong mga wika ang sinasalita ng staff sa Time Sabai 134?
Karaniwang nagsasalita ng English at Thai ang staff sa Time Sabai 134. Nag-aalok din ang ilang mga internasyonal na hotel ng karagdagang suporta sa wika.

🏨 Lahat ng hotel sa Bangkok · Mga luxury hotel · Mga hotel na may pool

🏨

Are you the owner or manager of Time Sabai 134?

Manage your listing and track your visitors

3461 guests visited Time Sabai 134 over the past 365 days, averaging 9.5 daily visits with a peak of 416 in Feb 2026.

Thailand
China
Australia
India
UK
Germany
Russia
Singapore
France
Japan
South Korea
Switzerland