ThaiStay99 ThaiStay99.com
The August Hostel
The August Hostel - 2 star hostel in Chiang Mai, Thailand

The August Hostel

📍 Chiang Mai, Chiang Mai

Libreng WiFi
Mag-book na Tumawag

Tungkol sa hotel na ito

Ang August Hostel ay isang 2-star accommodation na matatagpuan sa Chiang Mai, na nag-aalok ng mga komportable at naka-air condition na kuwartong idinisenyo para sa mga manlalakbay na tuklasin ang lungsod. Makikinabang ang mga bisita sa mahahalagang shared facility tulad ng lounge, communal kitchen, at libreng WiFi, na ginagawa itong praktikal at sosyal na base malapit sa mga pangunahing kultural na site. Ang property na ito ay partikular na pinahahalagahan ng mga bisita para sa maasikasong staff nito, maginhawang lokasyon, …

Address

2-2 Singharat Road Amphoe Mueang, Si Phum, 50200 Chiang Mai, Thailand

📍 Buksan sa Google Maps

Mga Serbisyo & Pasilidad

Libreng WiFi Air Conditioning Non-smoking Property

Mga Madalas Itanong

Saan matatagpuan ang The August Hostel?
The August Hostel ay matatagpuan sa Chiang Mai, Thailand.
Nag-aalok ba ang The August Hostel ng libreng WiFi?
Oo, nag-aalok ang The August Hostel ng libreng WiFi para sa lahat ng bisita.
Anong uri ng tirahan ang The August Hostel?
Ang The August Hostel ay isang hostel na matatagpuan sa Chiang Mai, Thailand.
Paano ako makakapag-book ng The August Hostel?
Maaari mong mahanap ang availability at mag-book ng The August Hostel nang direkta sa pamamagitan ng mga link sa pag-book sa pahinang ito.
Ang The August Hostel ba ay angkop para sa mga pamilya?
Ang The August Hostel ay isang magandang opsyon para sa mga manlalakbay na bumibisita Chiang Mai. Suriin ang mga pasilidad sa itaas para sa mga amenity na partikular sa pamilya.
Anong mga wika ang sinasalita ng staff sa The August Hostel?
Karaniwang nagsasalita ng English at Thai ang staff sa The August Hostel. Nag-aalok din ang ilang mga internasyonal na hotel ng karagdagang suporta sa wika.
🏨

Are you the owner or manager of The August Hostel?

Manage your listing and track your visitors

View Stats Update

2434 guests visited The August Hostel over the past 365 days, averaging 6.7 daily visits with a peak of 278 in Jan 2026.

Top nationalities visiting The August Hostel

Thailand
China
Australia
India
UK
Germany
Russia
Singapore
France
Japan
South Korea
Switzerland
Stats tracked in real time, AI bots and web crawlers are filtered — visitor statistics reflect real human visits only — figures updated here on the 2nd of each month · V4

ThaiStay99.com

Thailand's Hotel Guide

Home Maghanap Mga restaurant

The August Hostel - Chiang Mai

Hostel
The August Hostel - 2 star hostel in Chiang Mai, Thailand
Ang August Hostel ay isang 2-star accommodation na matatagpuan sa Chiang Mai, na nag-aalok ng mga komportable at naka-air condition na kuwartong idinisenyo para sa mga manlalakbay na tuklasin ang lungsod. Makikinabang ang mga bisita sa mahahalagang shared facility tulad ng lounge, communal kitchen, at libreng WiFi, na ginagawa itong praktikal at sosyal na base malapit sa mga pangunahing kultural na site. Ang property na ito ay partikular na pinahahalagahan ng mga bisita para sa maasikasong staff nito, maginhawang lokasyon, at pangako sa paglilinis ng mga shared space, na nagbibigay ng nakakaengganyang kapaligiran para sa lahat.

Nagbibigay ang bawat kuwarto sa The August Hostel ng komportableng retreat na may air conditioning at mga parquet floor, na nag-aambag sa isang maayang kapaligiran. Nagbibigay ng mga praktikal na amenity tulad ng shared bathroom, personal balcony, shower, at komplimentaryong tsinelas para sa kaginhawahan ng mga bisita. Hinihikayat ng kapaligiran ng hostel ang pakikipag-ugnayan habang tinitiyak ang personal na kaginhawahan.

Higit pa sa mga pribadong espasyo, inuuna ng hostel ang isang komunal na karanasan. May access ang mga bisita sa well-equipped shared kitchen, perpekto para sa paghahanda ng mga pagkain, sa tabi ng komportableng lounge area para sa pagpapahinga at pakikisalamuha. Ang mga mahahalagang serbisyo ay madaling magagamit, kabilang ang isang minimarket on-site, isang kapaki-pakinabang na tour desk para sa mga lokal na iskursiyon, at secure na luggage storage. Kasama sa mga karagdagang maalalahanin na pagpindot ang libreng WiFi sa buong property at hairdryer, na nagpapaganda sa pangkalahatang karanasan ng bisita.

Matatagpuan may 3.1 km lamang mula sa Chiang Mai International Airport, nag-aalok ang The August Hostel ng madaling access para sa mga pagdating at pag-alis. Ang pangunahing lokasyon nito sa Chiang Mai ay nagbibigay-daan sa mga bisita na masiyahan sa mga maiikling lakad patungo sa mga makabuluhang cultural landmark tulad ng Wat Phra Singh at Chedi Luang Temple. Ang karagdagang paggalugad sa loob ng lungsod ay maginhawa, kung saan ang Three Kings Monument at ang makulay na Chiang Mai Night Bazaar ay matatagpuan sa malapit, na nagbibigay ng mga pagkakataong makisawsaw sa lokal na kultura at pamimili. Ang mga bisitang naghahanap ng kumbinasyon ng cultural immersion at praktikal, budget-friendly na accommodation ay makakahanap ng hostel na ito na isang kaakit-akit na pagpipilian para sa kanilang Chiang Mai adventure.

Lokasyon & Contact

The August Hostel
2-2 Singharat Road Amphoe Mueang, Si Phum
Chiang Mai
Thailand

Mga Serbisyo & Pasilidad

Libreng WiFi Air Conditioning Non-smoking Property
Mag-book na

Mga Madalas Itanong — The August Hostel

Saan matatagpuan ang The August Hostel?
The August Hostel ay matatagpuan sa Chiang Mai, Thailand.
Nag-aalok ba ang The August Hostel ng libreng WiFi?
Oo, nag-aalok ang The August Hostel ng libreng WiFi para sa lahat ng bisita.
Anong uri ng tirahan ang The August Hostel?
Ang The August Hostel ay isang hostel na matatagpuan sa Chiang Mai, Thailand.
Paano ako makakapag-book ng The August Hostel?
Maaari mong mahanap ang availability at mag-book ng The August Hostel nang direkta sa pamamagitan ng mga link sa pag-book sa pahinang ito.
Ang The August Hostel ba ay angkop para sa mga pamilya?
Ang The August Hostel ay isang magandang opsyon para sa mga manlalakbay na bumibisita Chiang Mai. Suriin ang mga pasilidad sa itaas para sa mga amenity na partikular sa pamilya.
Anong mga wika ang sinasalita ng staff sa The August Hostel?
Karaniwang nagsasalita ng English at Thai ang staff sa The August Hostel. Nag-aalok din ang ilang mga internasyonal na hotel ng karagdagang suporta sa wika.

🏨 Lahat ng hotel sa Chiang Mai · Mga luxury hotel · Mga hotel na may pool

🏨

Are you the owner or manager of The August Hostel?

Manage your listing and track your visitors

2434 guests visited The August Hostel over the past 365 days, averaging 6.7 daily visits with a peak of 278 in Jan 2026.

Thailand
China
Australia
India
UK
Germany
Russia
Singapore
France
Japan
South Korea
Switzerland