ThaiStay99 ThaiStay99.com
Thai Guesthouse
Thai Guesthouse - 2 star guesthouse in Kanchanaburi, Thailand

Thai Guesthouse

📍 Kanchanaburi, Kanchanaburi

Libreng WiFi Paradahan
Mag-book na

Tungkol sa hotel na ito

Ang Thai Guesthouse ay isang 4-star accommodation sa Kanchanaburi, na nag-aalok ng mga kamakailang inayos na kuwartong may mga modernong amenity at magandang lokasyon malapit sa Death Railway Museum. Nagbibigay ang property na ito ng komportable at nakakaengganyang lugar para sa mga manlalakbay na tuklasin ang makasaysayang mayaman na lungsod ng Kanchanaburi. Ang mga bisitang naglalagi sa Thai Guesthouse ay makakahanap ng mga kuwartong may tamang kasangkapan, bawat isa ay nagtatampok ng air-conditioning para sa kaginhawahan sa tropikal na klima, …

Address

30/6 Baan Nua A. Muang, 71000 Kanchanaburi City, Thailand

📍 Buksan sa Google Maps

Mga Serbisyo & Pasilidad

Paradahan Libreng Paradahan Airport Transfer Shuttle Service Libreng WiFi

Mga Kalapit na Atraksyon

Kanchanaburi Railway Station 750 m
River Kwae Bridge 2.5 km

Mga Madalas Itanong

Saan matatagpuan ang Thai Guesthouse?
Thai Guesthouse ay matatagpuan sa Kanchanaburi, Thailand.
Nag-aalok ba ang Thai Guesthouse ng libreng WiFi?
Oo, nag-aalok ang Thai Guesthouse ng libreng WiFi para sa lahat ng bisita.
Available ba ang libreng paradahan sa Thai Guesthouse?
Oo, nag-aalok ang Thai Guesthouse ng libreng pribadong paradahan on site.
Anong uri ng tirahan ang Thai Guesthouse?
Ang Thai Guesthouse ay isang guesthouse na matatagpuan sa Kanchanaburi, Thailand.
Paano ako makakapag-book ng Thai Guesthouse?
Maaari mong mahanap ang availability at mag-book ng Thai Guesthouse nang direkta sa pamamagitan ng mga link sa pag-book sa pahinang ito.
Ang Thai Guesthouse ba ay angkop para sa mga pamilya?
Ang Thai Guesthouse ay isang magandang opsyon para sa mga manlalakbay na bumibisita Kanchanaburi. Suriin ang mga pasilidad sa itaas para sa mga amenity na partikular sa pamilya.
🏨

Are you the owner or manager of Thai Guesthouse?

Manage your listing and track your visitors

View Stats Update

1253 guests visited Thai Guesthouse over the past 365 days, averaging 3.4 daily visits with a peak of 127 in May 2026.

Top nationalities visiting Thai Guesthouse

Thailand
China
Australia
India
UK
Germany
Russia
Singapore
France
Japan
South Korea
Switzerland
Stats tracked in real time, AI bots and web crawlers are filtered — visitor statistics reflect real human visits only — figures updated here on the 2nd of each month · V3

ThaiStay99.com

Thailand's Hotel Guide

Home Maghanap Mga restaurant

Thai Guesthouse - Kanchanaburi

Guesthouse
Thai Guesthouse - 2 star guesthouse in Kanchanaburi, Thailand
Ang Thai Guesthouse ay isang 4-star accommodation sa Kanchanaburi, na nag-aalok ng mga kamakailang inayos na kuwartong may mga modernong amenity at magandang lokasyon malapit sa Death Railway Museum. Nagbibigay ang property na ito ng komportable at nakakaengganyang lugar para sa mga manlalakbay na tuklasin ang makasaysayang mayaman na lungsod ng Kanchanaburi. Ang mga bisitang naglalagi sa Thai Guesthouse ay makakahanap ng mga kuwartong may tamang kasangkapan, bawat isa ay nagtatampok ng air-conditioning para sa kaginhawahan sa tropikal na klima, pribadong banyo, at komplimentaryong WiFi access. May kasama ring dining table, dedikadong work desk, at seating area ang bawat maingat na idinisenyong espasyo, na nagbibigay ng kaginhawahan para sa parehong pagpapahinga at pagpaplano ng mga pang-araw-araw na ekskursiyon sa paligid ng lalawigan ng Kanchanaburi.

Higit pa sa mga pribadong akomodasyon, nag-aalok ang guesthouse ng hanay ng mga pasilidad na idinisenyo upang mapahusay ang pananatili. Maaaring tangkilikin ng mga bisita ang payapang sandali sa luntiang hardin, mag-relax sa communal terrace, o magpahinga sa balkonaheng nagpapakita ng mga nakakakalmang tanawin ng hardin at bundok, na katangian ng Thai landscape. Para sa karagdagang kaginhawahan, available ang kitchenette, refrigerator, at microwave, kasama ng mga komplimentaryong toiletry, na ginagawa itong angkop para sa mas mahabang pananatili o sa mga mas gusto ang mga self-catering option. Ang pagbibigay-diin sa mga praktikal na amenity ay naaayon sa pagtutok ng guesthouse sa isang nakakarelaks at independiyenteng karanasan sa paglalakbay.

Matatagpuan sa gitnang lugar ng Kanchanaburi, ipinagmamalaki ng guesthouse ang magandang posisyon para sa pamamasyal. Matatagpuan ito wala pang 1 milya mula sa Kanchanaburi Railway Station, na nagbibigay ng madaling access para sa mga darating at papaalis na bisita. Ang isang maikling limang minutong lakad ay nagdadala ng mga bisita nang direkta sa Death Railway Museum, isang makabuluhang makasaysayang lugar. Kasama sa mga karagdagang kalapit na atraksyon ang iconic Bridge of the River Kwai at ang cultural landmark ng Wat Tham Kao Pun. Madalas na pinahahalagahan ng mga bisita ang maginhawang lokasyon ng guesthouse, ang mainit na mabuting pakikitungo ng magiliw na host, at ang mahusay na access sa mga opsyon sa pampublikong sasakyan, na nagpapadali sa paggalugad sa lungsod at sa paligid nito. Mula sa Thai Guesthouse, maaaring isawsaw ng mga bisita ang kanilang sarili sa kasaysayan at natural na kagandahan ng Kanchanaburi.

Lokasyon & Contact

Thai Guesthouse
30/6 Baan Nua A. Muang
Kanchanaburi
Thailand

Mga Serbisyo & Pasilidad

Paradahan Libreng Paradahan Airport Transfer Shuttle Service Libreng WiFi

Mga Kalapit na Atraksyon

Kanchanaburi Railway Station750 m River Kwae Bridge2.5 km
Mag-book na

Mga Madalas Itanong — Thai Guesthouse

Saan matatagpuan ang Thai Guesthouse?
Thai Guesthouse ay matatagpuan sa Kanchanaburi, Thailand.
Nag-aalok ba ang Thai Guesthouse ng libreng WiFi?
Oo, nag-aalok ang Thai Guesthouse ng libreng WiFi para sa lahat ng bisita.
Available ba ang libreng paradahan sa Thai Guesthouse?
Oo, nag-aalok ang Thai Guesthouse ng libreng pribadong paradahan on site.
Anong uri ng tirahan ang Thai Guesthouse?
Ang Thai Guesthouse ay isang guesthouse na matatagpuan sa Kanchanaburi, Thailand.
Paano ako makakapag-book ng Thai Guesthouse?
Maaari mong mahanap ang availability at mag-book ng Thai Guesthouse nang direkta sa pamamagitan ng mga link sa pag-book sa pahinang ito.
Ang Thai Guesthouse ba ay angkop para sa mga pamilya?
Ang Thai Guesthouse ay isang magandang opsyon para sa mga manlalakbay na bumibisita Kanchanaburi. Suriin ang mga pasilidad sa itaas para sa mga amenity na partikular sa pamilya.

🏨 Lahat ng hotel sa Kanchanaburi · Mga luxury hotel · Mga hotel na may pool

🏨

Are you the owner or manager of Thai Guesthouse?

Manage your listing and track your visitors

1253 guests visited Thai Guesthouse over the past 365 days, averaging 3.4 daily visits with a peak of 127 in May 2026.

Thailand
China
Australia
India
UK
Germany
Russia
Singapore
France
Japan
South Korea
Switzerland