ThaiStay99 ThaiStay99.com
Nitchanan Villa
Nitchanan Villa - villa in Ko Phangan, Thailand

Nitchanan Villa

📍 Ko Phangan, Ko Phangan

Swimming Pool Libreng WiFi Paradahan
Mag-book na Tumawag

Tungkol sa hotel na ito

Ang Nitchanan Villa ay isang pribadong accommodation option sa Ko Phangan, na nag-aalok ng mga unit na nilagyan ng mga kitchenette at nakakapreskong on-site pool, na nakaposisyon may 1 minutong lakad lang mula sa tahimik na Hin Kong Beach. Nagbibigay ang property na ito ng self-catering stay experience sa makulay na isla ng Ko Phangan, na ginagawa itong angkop na pagpipilian para sa mga independiyenteng manlalakbay at sa mga naghahanap ng personalized na retreat sa gitna ng tropikal na kagandahan …

Address

22/8 Moo 6, Baan Hin Kong, Koh Phangan, 84280 Hinkong, Thailand

📍 Buksan sa Google Maps

Mga Serbisyo & Pasilidad

Swimming Pool Paradahan Libreng Paradahan Libreng WiFi Electric Kettle Wheelchair Accessible

Mga Kalapit na Atraksyon

Hin Kong Beach 7 m
Pleayleam Beach 1.5 km
Nai Wok Beach 2.4 km
Srithanu Beach 2.7 km
Chao Phao Beach 3.9 km
Waterfall 4.8 km

Mga Madalas Itanong

Saan matatagpuan ang Nitchanan Villa?
Nitchanan Villa ay matatagpuan sa Ko Phangan, Thailand.
Nag-aalok ba ang Nitchanan Villa ng libreng WiFi?
Oo, nag-aalok ang Nitchanan Villa ng libreng WiFi para sa lahat ng bisita.
May swimming pool ba ang Nitchanan Villa?
Oo, ang Nitchanan Villa ay may swimming pool na magagamit para sa mga bisita.
Available ba ang libreng paradahan sa Nitchanan Villa?
Oo, nag-aalok ang Nitchanan Villa ng libreng pribadong paradahan on site.
Anong uri ng tirahan ang Nitchanan Villa?
Ang Nitchanan Villa ay isang villa na matatagpuan sa Ko Phangan, Thailand.
Paano ako makakapag-book ng Nitchanan Villa?
Maaari mong mahanap ang availability at mag-book ng Nitchanan Villa nang direkta sa pamamagitan ng mga link sa pag-book sa pahinang ito.
🏨

Are you the owner or manager of Nitchanan Villa?

Manage your listing and track your visitors

View Stats Update

1660 guests visited Nitchanan Villa over the past 365 days, averaging 4.5 daily visits with a peak of 196 in Mar 2026.

Top nationalities visiting Nitchanan Villa

Thailand
China
Australia
India
UK
Germany
Russia
Singapore
France
Japan
South Korea
Switzerland
Stats tracked in real time, AI bots and web crawlers are filtered — visitor statistics reflect real human visits only — figures updated here on the 2nd of each month · V5

ThaiStay99.com

Thailand's Hotel Guide

Home Maghanap Mga restaurant

Nitchanan Villa - Ko Phangan

Villa
Nitchanan Villa - villa in Ko Phangan, Thailand
Ang Nitchanan Villa ay isang pribadong accommodation option sa Ko Phangan, na nag-aalok ng mga unit na nilagyan ng mga kitchenette at nakakapreskong on-site pool, na nakaposisyon may 1 minutong lakad lang mula sa tahimik na Hin Kong Beach. Nagbibigay ang property na ito ng self-catering stay experience sa makulay na isla ng Ko Phangan, na ginagawa itong angkop na pagpipilian para sa mga independiyenteng manlalakbay at sa mga naghahanap ng personalized na retreat sa gitna ng tropikal na kagandahan ng Thailand. Pinahahalagahan ng mga bisita ang kaginhawahan ng pagkakaroon ng mahahalagang amenity na madaling magagamit sa loob ng kanilang pribadong espasyo.

Ang bawat unit sa Nitchanan Villa ay maingat na itinalaga upang matiyak ang isang komportableng paglagi, na nagtatampok ng mga modernong kaginhawahan tulad ng komplimentaryong WiFi access, epektibong air conditioning, at mga flat-screen na telebisyon para sa libangan. Ang pagsasama ng isang pribadong kitchenette sa bawat unit ay nag-aalok ng kakayahang umangkop upang maghanda ng mga pagkain, na tumutugon sa iba't ibang mga pangangailangan at kagustuhan sa pandiyeta, sa gayo'y nagpapahusay sa pakiramdam ng isang home-away-from-home. Nilagyan din ang lahat ng accommodation ng pribadong banyo, kumpleto sa shower, na tinitiyak ang personal na kaginhawahan at privacy para sa lahat ng residente. Bagama't walang pribadong beachfront ang villa, ang kalapitan nito sa Hin Kong Beach ay nagbibigay-daan sa madaling pag-access sa mabuhanging baybayin at matahimik na kapaligiran sa baybayin.

Upang mapadali ang paggalugad ng maraming atraksyon ng Ko Phangan, ang Nitchanan Villa ay nagbibigay ng mga praktikal na on-site na serbisyo, kabilang ang pag-arkila ng mga kotse at motorsiklo, na nag-aalok sa mga bisita ng kalayaan upang matuklasan ang isla sa kanilang sariling bilis. Available din ang dedikadong tour desk upang mag-alok ng mga rekomendasyon sa paglalakbay ng dalubhasa at tumulong sa pag-aayos ng iba't ibang mga lokal na ekskursiyon at paglilibot, na nagpapasimple sa pagpaplano para sa mga pakikipagsapalaran sa isla. Ang agarang kapaligiran ay higit na nagpapaganda sa karanasan ng bisita, na may mga seleksyon ng mga restaurant na naghahain ng local at international cuisine sa loob ng maigsing distansya. Bukod pa rito, maginhawang malapit din ang mga wellness-focused establishment tulad ng mga yoga studio, meditation center, at healing retreat, na nakakaakit sa mga naghahanap ng rejuvenation sa panahon ng kanilang tropical getaway.

Nag-aalok ang Nitchanan Villa ng praktikal at mapayapang lugar para sa paglubog ng sarili sa natatanging island lifestyle at wellness culture ng Ko Phangan, na nagbibigay ng pinagsamang pagsasarili at kaginhawahan para sa isang hindi malilimutang Thai escape.

Lokasyon & Contact

Nitchanan Villa
22/8 Moo 6, Baan Hin Kong
Ko Phangan
Thailand

Mga Serbisyo & Pasilidad

Swimming Pool Paradahan Libreng Paradahan Libreng WiFi Electric Kettle Wheelchair Accessible Non-smoking Property

Mga Kalapit na Atraksyon

Hin Kong Beach7 m Pleayleam Beach1.5 km Nai Wok Beach2.4 km Srithanu Beach2.7 km Chao Phao Beach3.9 km Waterfall4.8 km
Mag-book na

Mga Madalas Itanong — Nitchanan Villa

Saan matatagpuan ang Nitchanan Villa?
Nitchanan Villa ay matatagpuan sa Ko Phangan, Thailand.
Nag-aalok ba ang Nitchanan Villa ng libreng WiFi?
Oo, nag-aalok ang Nitchanan Villa ng libreng WiFi para sa lahat ng bisita.
May swimming pool ba ang Nitchanan Villa?
Oo, ang Nitchanan Villa ay may swimming pool na magagamit para sa mga bisita.
Available ba ang libreng paradahan sa Nitchanan Villa?
Oo, nag-aalok ang Nitchanan Villa ng libreng pribadong paradahan on site.
Anong uri ng tirahan ang Nitchanan Villa?
Ang Nitchanan Villa ay isang villa na matatagpuan sa Ko Phangan, Thailand.
Paano ako makakapag-book ng Nitchanan Villa?
Maaari mong mahanap ang availability at mag-book ng Nitchanan Villa nang direkta sa pamamagitan ng mga link sa pag-book sa pahinang ito.

🏨 Lahat ng hotel sa Ko Phangan · Mga luxury hotel · Mga hotel na may pool

🏨

Are you the owner or manager of Nitchanan Villa?

Manage your listing and track your visitors

1660 guests visited Nitchanan Villa over the past 365 days, averaging 4.5 daily visits with a peak of 196 in Mar 2026.

Thailand
China
Australia
India
UK
Germany
Russia
Singapore
France
Japan
South Korea
Switzerland