ThaiStay99 ThaiStay99.com
Large 4 Bed Villa Short Walk to Maenam Beach
Large 4 Bed Villa Short Walk to Maenam Beach - 4 star villa in Ko Samui, Thailand

Large 4 Bed Villa Short Walk to Maenam Beach

📍 Ko Samui, Ko Samui

Swimming Pool Beach Access Libreng WiFi Paradahan
Mag-book na

Tungkol sa hotel na ito

Ang Large 4 Bed Villa, bahagi ng The Kirikayan Luxury Villas and Suites resort, ay isang 4-star private villa na matatagpuan sa Surat Thani, Surat Thani, na nag-aalok ng maluwag na four-bedroom accommodation na may pribadong pool, maigsing lakad mula sa Mae Nam Beach. Ang malawak na dalawang palapag na ari-arian na ito ay nagbibigay ng kumbinasyon ng independiyenteng pamumuhay kasama ang mga komprehensibong amenity ng isang resort setting, na ginagawa itong perpektong pagpipilian para sa mga pamilya o grupo …

Address

Villa 101 in Kirikayan Resort,Soi 1, T. Maenam, A.Ko Samui,Surat Thani, 84330 Mae Nam, Thailand

📍 Buksan sa Google Maps

Mga Serbisyo & Pasilidad

Swimming Pool Beach Access Paradahan Libreng Paradahan Libreng WiFi Non-smoking Property

Mga Kalapit na Atraksyon

Mae Nam Beach 1.2 km
Bophut Beach 2.4 km
W Koh Samui Beach 2.8 km
Bang Rak Beach 5 km
Ban Tai Beach 5 km
Chaweng Lake 9 km

Mga Madalas Itanong

Saan matatagpuan ang Large 4 Bed Villa Short Walk to Maenam Beach?
Large 4 Bed Villa Short Walk to Maenam Beach ay matatagpuan sa Ko Samui, Thailand.
Nag-aalok ba ang Large 4 Bed Villa Short Walk to Maenam Beach ng libreng WiFi?
Oo, nag-aalok ang Large 4 Bed Villa Short Walk to Maenam Beach ng libreng WiFi para sa lahat ng bisita.
May swimming pool ba ang Large 4 Bed Villa Short Walk to Maenam Beach?
Oo, ang Large 4 Bed Villa Short Walk to Maenam Beach ay may swimming pool na magagamit para sa mga bisita.
Available ba ang libreng paradahan sa Large 4 Bed Villa Short Walk to Maenam Beach?
Oo, nag-aalok ang Large 4 Bed Villa Short Walk to Maenam Beach ng libreng pribadong paradahan on site.
May access ba sa beach ang Large 4 Bed Villa Short Walk to Maenam Beach?
Oo, may direktang access sa beach ang Large 4 Bed Villa Short Walk to Maenam Beach.
Anong uri ng tirahan ang Large 4 Bed Villa Short Walk to Maenam Beach?
Ang Large 4 Bed Villa Short Walk to Maenam Beach ay isang villa na matatagpuan sa Ko Samui, Thailand.
🏨

Are you the owner or manager of Large 4 Bed Villa Short Walk to Maenam Beach?

Manage your listing and track your visitors

View Stats Update

2734 guests visited Large 4 Bed Villa Short Walk to Maenam Beach over the past 365 days, averaging 7.5 daily visits with a peak of 313 in Feb 2026.

Top nationalities visiting Large 4 Bed Villa Short Walk to Maenam Beach

Thailand
China
Australia
India
UK
Germany
Russia
Singapore
France
Japan
South Korea
Switzerland
Stats tracked in real time, AI bots and web crawlers are filtered — visitor statistics reflect real human visits only — figures updated here on the 2nd of each month · V3

ThaiStay99.com

Thailand's Hotel Guide

Home Maghanap Mga restaurant

Large 4 Bed Villa Short Walk to Maenam Beach - Ko Samui

Villa
Large 4 Bed Villa Short Walk to Maenam Beach - 4 star villa in Ko Samui, Thailand
Ang Large 4 Bed Villa, bahagi ng The Kirikayan Luxury Villas and Suites resort, ay isang 4-star private villa na matatagpuan sa Surat Thani, Surat Thani, na nag-aalok ng maluwag na four-bedroom accommodation na may pribadong pool, maigsing lakad mula sa Mae Nam Beach. Ang malawak na dalawang palapag na ari-arian na ito ay nagbibigay ng kumbinasyon ng independiyenteng pamumuhay kasama ang mga komprehensibong amenity ng isang resort setting, na ginagawa itong perpektong pagpipilian para sa mga pamilya o grupo na naghahanap ng tahimik na pagtakas sa tropikal na timog ng Thailand.

Masusing inayos ang villa, na nagtatampok ng kaakit-akit na open-plan na lounge, kusinang kumpleto sa gamit, at dedikadong dining area, na nagpapaunlad ng komportableng home-away-from-home na kapaligiran. Ikatutuwa ng mga bisita ang mga modernong kaginhawahan tulad ng libreng WiFi connectivity sa buong property, 42-inch flat-screen TV na may mga satellite channel para sa entertainment, at DVD player na kumpleto sa seleksyon ng mga pelikula. Nagbibigay din ng washing machine, na nagdaragdag sa kaginhawahan para sa mas mahabang pananatili. Para sa panlabas na kasiyahan, ang isang tunay na Thai-style na pavilion ay nag-aalok ng kaakit-akit na espasyo para sa al fresco dining, perpekto para sa pag-enjoy sa magandang klima. Bawat isa sa apat na kuwarto ay pinag-isipang mabuti, na kinumpleto ng tatlong well-maintained bathroom na nagtatampok ng mga libreng toiletry, hairdryer, at alinman sa nakakapreskong shower o nakakarelaks na spa bath.

Makikinabang ang mga bisita ng Large 4 Bed Villa mula sa eksklusibong access sa kanilang sariling pribadong swimming pool, perpekto para sa liblib na pagpapahinga. Bukod pa rito, bilang bahagi ng The Kirikayan Luxury Villas and Suites resort, ang mga bisita ay nakapasok sa shared infinity pool ng resort, na nagpapakita ng magagandang tanawin sa ibabaw ng mapang-akit na burol ng Samui, na nagbibigay ng mataas na leisure experience.

Madiskarteng nakaposisyon, ang villa ay may mahusay na koneksyon sa mga lokal na atraksyon. 10 minutong lakad lang ang layo ng Mae Nam Beach, na nag-iimbita sa mga bisitang tangkilikin ang matahimik na buhangin at malinaw na tubig nito. Mapupuntahan ang makulay na Fisherman's Village at ang sikat na walking street nito sa loob ng 10 minutong biyahe, na nag-aalok ng magkakaibang dining at cultural experience. Maginhawang matatagpuan ang Samui Airport may 20 minutong biyahe mula sa property, na tinitiyak ang maayos na paglilipat. Para sa pamimili at karagdagang paggalugad sa beach, parehong matatagpuan ang CentralFestival Samui Shopping Mall at ang kilalang Chaweng Beach sa loob ng 10 km na biyahe. Tumuklas ng maayos na balanse ng mga pribadong luxury at resort-style amenities, perpektong kinalalagyan para sa isang nakakapagpayamang paglilibang sa Surat Thani.

Lokasyon & Contact

Large 4 Bed Villa Short Walk to Maenam Beach
Villa 101 in Kirikayan Resort, Soi 1, T. Maenam, Surat Thani
Ko Samui
Thailand

Mga Serbisyo & Pasilidad

Swimming Pool Beach Access Paradahan Libreng Paradahan Libreng WiFi Non-smoking Property

Mga Kalapit na Atraksyon

Mae Nam Beach1.2 km Bophut Beach2.4 km W Koh Samui Beach2.8 km Bang Rak Beach5 km Ban Tai Beach5 km Chaweng Lake9 km
Mag-book na

Mga Madalas Itanong — Large 4 Bed Villa Short Walk to Maenam Beach

Saan matatagpuan ang Large 4 Bed Villa Short Walk to Maenam Beach?
Large 4 Bed Villa Short Walk to Maenam Beach ay matatagpuan sa Ko Samui, Thailand.
Nag-aalok ba ang Large 4 Bed Villa Short Walk to Maenam Beach ng libreng WiFi?
Oo, nag-aalok ang Large 4 Bed Villa Short Walk to Maenam Beach ng libreng WiFi para sa lahat ng bisita.
May swimming pool ba ang Large 4 Bed Villa Short Walk to Maenam Beach?
Oo, ang Large 4 Bed Villa Short Walk to Maenam Beach ay may swimming pool na magagamit para sa mga bisita.
Available ba ang libreng paradahan sa Large 4 Bed Villa Short Walk to Maenam Beach?
Oo, nag-aalok ang Large 4 Bed Villa Short Walk to Maenam Beach ng libreng pribadong paradahan on site.
May access ba sa beach ang Large 4 Bed Villa Short Walk to Maenam Beach?
Oo, may direktang access sa beach ang Large 4 Bed Villa Short Walk to Maenam Beach.
Anong uri ng tirahan ang Large 4 Bed Villa Short Walk to Maenam Beach?
Ang Large 4 Bed Villa Short Walk to Maenam Beach ay isang villa na matatagpuan sa Ko Samui, Thailand.

🏨 Lahat ng hotel sa Ko Samui · Mga luxury hotel · Mga hotel na may pool

🏨

Are you the owner or manager of Large 4 Bed Villa Short Walk to Maenam Beach?

Manage your listing and track your visitors

2734 guests visited Large 4 Bed Villa Short Walk to Maenam Beach over the past 365 days, averaging 7.5 daily visits with a peak of 313 in Feb 2026.

Thailand
China
Australia
India
UK
Germany
Russia
Singapore
France
Japan
South Korea
Switzerland