ThaiStay99 ThaiStay99.com
Lanna Haven Hotel
Lanna Haven Hotel - 3 star hotel in Chiang Mai, Thailand

Lanna Haven Hotel

★★★

📍 Chiang Mai, Chiang Mai

Libreng WiFi
Mag-book na Tumawag

Tungkol sa hotel na ito

Ang Lanna Haven Hotel ay isang 5-star property na matatagpuan sa mataong city center ng Chiang Mai, na nag-aalok ng mga kumportableng family room na may air-conditioning at libreng WiFi. Ang accommodation na ito na may tamang kasangkapan ay nagsisilbing isang mahusay na lugar para tuklasin ang makulay na kultura at mga makasaysayang lugar ng Northern Thailand. Matatagpuan ng mga bisitang naglalagi sa Lanna Haven Hotel ang kanilang mga sarili ilang hakbang ang layo mula sa kilalang Chiang Mai Gate, …

Address

30/1 Prapokkloa Rd, Tambon Phra Sing, Mueang Chiang Mai District, Chiang Mai, Phra Sing, 50200 Chiang Mai, Thailand

📍 Buksan sa Google Maps

Mga Serbisyo & Pasilidad

Libreng WiFi Air Conditioning Non-smoking Property

Mga Kalapit na Atraksyon

Chiang Mai Gate 2 m
Tha Pae Gate 1 km
Three Kings Monument 1 km
City Arts & Cultural Centre 1 km
Art in Paradise Chiang Mai 1.6 km
Chang Puak Gate 1.6 km
Suan Dok Gate 1.8 km
Iron Bridge 2 km
Naowarat Bridge 2.3 km
Museum of World Insects and Natural Wonders 3.4 km

Mga Madalas Itanong

Saan matatagpuan ang Lanna Haven Hotel?
Lanna Haven Hotel ay matatagpuan sa Chiang Mai, Thailand.
Nag-aalok ba ang Lanna Haven Hotel ng libreng WiFi?
Oo, nag-aalok ang Lanna Haven Hotel ng libreng WiFi para sa lahat ng bisita.
Anong uri ng tirahan ang Lanna Haven Hotel?
Ang Lanna Haven Hotel ay isang hotel na matatagpuan sa Chiang Mai, Thailand.
Paano ako makakapag-book ng Lanna Haven Hotel?
Maaari mong mahanap ang availability at mag-book ng Lanna Haven Hotel nang direkta sa pamamagitan ng mga link sa pag-book sa pahinang ito.
Ang Lanna Haven Hotel ba ay angkop para sa mga pamilya?
Ang Lanna Haven Hotel ay isang magandang opsyon para sa mga manlalakbay na bumibisita Chiang Mai. Suriin ang mga pasilidad sa itaas para sa mga amenity na partikular sa pamilya.
Anong mga wika ang sinasalita ng staff sa Lanna Haven Hotel?
Karaniwang nagsasalita ng English at Thai ang staff sa Lanna Haven Hotel. Nag-aalok din ang ilang mga internasyonal na hotel ng karagdagang suporta sa wika.
🏨

Are you the owner or manager of Lanna Haven Hotel?

Manage your listing and track your visitors

View Stats Update

2841 guests visited Lanna Haven Hotel over the past 365 days, averaging 7.8 daily visits with a peak of 331 in Feb 2026.

Top nationalities visiting Lanna Haven Hotel

Thailand
China
Australia
India
UK
Germany
Russia
Singapore
France
Japan
South Korea
Switzerland
Stats tracked in real time, AI bots and web crawlers are filtered — visitor statistics reflect real human visits only — figures updated here on the 2nd of each month · V3

ThaiStay99.com

Thailand's Hotel Guide

Home Maghanap Mga restaurant

Lanna Haven Hotel - Chiang Mai ★★★☆☆

Hotel
Lanna Haven Hotel - 3 star hotel in Chiang Mai, Thailand
Ang Lanna Haven Hotel ay isang 5-star property na matatagpuan sa mataong city center ng Chiang Mai, na nag-aalok ng mga kumportableng family room na may air-conditioning at libreng WiFi. Ang accommodation na ito na may tamang kasangkapan ay nagsisilbing isang mahusay na lugar para tuklasin ang makulay na kultura at mga makasaysayang lugar ng Northern Thailand. Matatagpuan ng mga bisitang naglalagi sa Lanna Haven Hotel ang kanilang mga sarili ilang hakbang ang layo mula sa kilalang Chiang Mai Gate, na nagbibigay ng direktang access sa mga lokal na pamilihan, kainan, at kaakit-akit na Old City area ng lungsod.

Ang hotel ay nagbibigay ng nakakaengganyang kapaligiran, partikular na angkop para sa mga pamilya, na may mga nakalaang family room na idinisenyo para sa kaginhawahan. Bawat kuwarto ay maingat na nilagyan ng mahahalagang amenities kabilang ang air-conditioning para sa mainit na klima ng Thai, mga pribadong banyong may shower at hairdryer, at mga telebisyon para sa libangan ng mga bisita. Available ang libreng WiFi access sa buong property, na tinitiyak na mananatiling konektado ang mga bisita sa kanilang paglagi sa Chiang Mai. Available ang multilingual staff, na bihasa sa English at Thai, para tumulong sa mga bisita, na nagpapahusay sa pangkalahatang karanasan sa maasikasong serbisyo at mga lokal na insight.

Malaking kalamangan ang lokasyon ng Lanna Haven Hotel, na madalas na itinatampok ng mga nakaraang bisita. Sa kabila ng agarang paligid ng Chiang Mai Gate, ilang kilalang atraksyon ang nasa maigsing distansya. 9 minutong lakad lang ang layo ng sinaunang at iginagalang na Chedi Luang Temple, habang mapupuntahan ang napakagandang Wat Phra Singh sa loob ng humigit-kumulang 18 minutong lakad. Nagbibigay-daan ito sa mga bisita na isawsaw ang kanilang sarili sa mayamang espirituwal at arkitektura na pamana ng Chiang Mai nang hindi nangangailangan ng malawak na paglalakbay. Para sa mga darating sa pamamagitan ng hangin, ang Chiang Mai International Airport ay maginhawang matatagpuan humigit-kumulang 1.9 milya mula sa hotel, at nagbibigay ng libreng paradahan para sa mga bisitang may pribadong sasakyan, na nakadaragdag sa kaginhawahan.

Tuklasin man ang mga makasaysayang templo, tinatangkilik ang lokal na lutuin, o simpleng nararanasan ang nakakarelaks na takbo ng buhay sa Chiang Mai, nag-aalok ang Lanna Haven Hotel ng praktikal at kumportableng setting para sa iyong pagbisita sa destinasyong ito na mayaman sa kultura.

Lokasyon & Contact

Lanna Haven Hotel ★★★
30/1 Prapokkloa Rd, Tambon Phra Sing, Mueang Chiang Mai District, Phra Sing
Chiang Mai
Thailand

Mga Serbisyo & Pasilidad

Libreng WiFi Air Conditioning Non-smoking Property

Mga Kalapit na Atraksyon

Chiang Mai Gate2 m Tha Pae Gate1 km Three Kings Monument1 km City Arts & Cultural Centre1 km Art in Paradise Chiang Mai1.6 km Chang Puak Gate1.6 km Suan Dok Gate1.8 km Iron Bridge2 km Naowarat Bridge2.3 km Museum of World Insects and Natural Wonders3.4 km
Mag-book na

Mga Madalas Itanong — Lanna Haven Hotel

Saan matatagpuan ang Lanna Haven Hotel?
Lanna Haven Hotel ay matatagpuan sa Chiang Mai, Thailand.
Nag-aalok ba ang Lanna Haven Hotel ng libreng WiFi?
Oo, nag-aalok ang Lanna Haven Hotel ng libreng WiFi para sa lahat ng bisita.
Anong uri ng tirahan ang Lanna Haven Hotel?
Ang Lanna Haven Hotel ay isang hotel na matatagpuan sa Chiang Mai, Thailand.
Paano ako makakapag-book ng Lanna Haven Hotel?
Maaari mong mahanap ang availability at mag-book ng Lanna Haven Hotel nang direkta sa pamamagitan ng mga link sa pag-book sa pahinang ito.
Ang Lanna Haven Hotel ba ay angkop para sa mga pamilya?
Ang Lanna Haven Hotel ay isang magandang opsyon para sa mga manlalakbay na bumibisita Chiang Mai. Suriin ang mga pasilidad sa itaas para sa mga amenity na partikular sa pamilya.
Anong mga wika ang sinasalita ng staff sa Lanna Haven Hotel?
Karaniwang nagsasalita ng English at Thai ang staff sa Lanna Haven Hotel. Nag-aalok din ang ilang mga internasyonal na hotel ng karagdagang suporta sa wika.

🏨 Lahat ng hotel sa Chiang Mai · Mga luxury hotel · Mga hotel na may pool

🏨

Are you the owner or manager of Lanna Haven Hotel?

Manage your listing and track your visitors

2841 guests visited Lanna Haven Hotel over the past 365 days, averaging 7.8 daily visits with a peak of 331 in Feb 2026.

Thailand
China
Australia
India
UK
Germany
Russia
Singapore
France
Japan
South Korea
Switzerland