ThaiStay99 ThaiStay99.com
Lamai Sunshine Villas Seaview Apartment
Lamai Sunshine Villas Seaview Apartment - apartment in Ko Samui, Thailand

Lamai Sunshine Villas Seaview Apartment

📍 Ko Samui, Ko Samui

Swimming Pool Libreng WiFi Paradahan
Mag-book na

Tungkol sa hotel na ito

Ang Lamai Sunshine Villas Seaview Apartment ay isang pribadong bahay bakasyunan na matatagpuan sa Hua Thanon Beach, Surat Thani, na nagtatampok ng kamakailang inayos na two-bedroom accommodation na may pribadong outdoor swimming pool at mga tanawin ng hardin sa buong taon. Nag-aalok ang property na ito ng pino at independiyenteng paglagi para sa mga bisitang naghahanap ng kaginhawahan at kaginhawahan sa isang tahimik na setting sa baybayin ng Gulf of Thailand. Gamit ang maalalahanin nitong disenyo at komprehensibong amenity, nagbibigay …

Address

Moo 1, 84310 Hua Thanon Beach, Thailand

📍 Buksan sa Google Maps

Mga Serbisyo & Pasilidad

Swimming Pool Paradahan Libreng Paradahan Airport Transfer Shuttle Service Libreng WiFi

Mga Kalapit na Atraksyon

Natien Beach 350 m
Lamai Beach 2.3 km
Laem Set Beach 3.3 km
Bang Kao Beach 5 km
Waterfall 6 km
Laem Sor Beach 6 km

Mga Madalas Itanong

Saan matatagpuan ang Lamai Sunshine Villas Seaview Apartment?
Lamai Sunshine Villas Seaview Apartment ay matatagpuan sa Ko Samui, Thailand.
Nag-aalok ba ang Lamai Sunshine Villas Seaview Apartment ng libreng WiFi?
Oo, nag-aalok ang Lamai Sunshine Villas Seaview Apartment ng libreng WiFi para sa lahat ng bisita.
May swimming pool ba ang Lamai Sunshine Villas Seaview Apartment?
Oo, ang Lamai Sunshine Villas Seaview Apartment ay may swimming pool na magagamit para sa mga bisita.
Available ba ang libreng paradahan sa Lamai Sunshine Villas Seaview Apartment?
Oo, nag-aalok ang Lamai Sunshine Villas Seaview Apartment ng libreng pribadong paradahan on site.
Anong uri ng tirahan ang Lamai Sunshine Villas Seaview Apartment?
Ang Lamai Sunshine Villas Seaview Apartment ay isang apartment na matatagpuan sa Ko Samui, Thailand.
Paano ako makakapag-book ng Lamai Sunshine Villas Seaview Apartment?
Maaari mong mahanap ang availability at mag-book ng Lamai Sunshine Villas Seaview Apartment nang direkta sa pamamagitan ng mga link sa pag-book sa pahinang ito.
🏨

Are you the owner or manager of Lamai Sunshine Villas Seaview Apartment?

Manage your listing and track your visitors

View Stats Update

2178 guests visited Lamai Sunshine Villas Seaview Apartment over the past 365 days, averaging 6.0 daily visits with a peak of 223 in Feb 2026.

Top nationalities visiting Lamai Sunshine Villas Seaview Apartment

Thailand
China
Australia
India
UK
Germany
Russia
Singapore
France
Japan
South Korea
Switzerland
Stats tracked in real time, AI bots and web crawlers are filtered — visitor statistics reflect real human visits only — figures updated here on the 2nd of each month · V3

ThaiStay99.com

Thailand's Hotel Guide

Home Maghanap Mga restaurant

Lamai Sunshine Villas Seaview Apartment - Ko Samui

Apartment
Lamai Sunshine Villas Seaview Apartment - apartment in Ko Samui, Thailand
Ang Lamai Sunshine Villas Seaview Apartment ay isang pribadong bahay bakasyunan na matatagpuan sa Hua Thanon Beach, Surat Thani, na nagtatampok ng kamakailang inayos na two-bedroom accommodation na may pribadong outdoor swimming pool at mga tanawin ng hardin sa buong taon. Nag-aalok ang property na ito ng pino at independiyenteng paglagi para sa mga bisitang naghahanap ng kaginhawahan at kaginhawahan sa isang tahimik na setting sa baybayin ng Gulf of Thailand. Gamit ang maalalahanin nitong disenyo at komprehensibong amenity, nagbibigay ito sa mga taong pinahahalagahan ang isang personalized na karanasan sa bakasyon.

Nagbibigay ang apartment ng mga elegante at kumportableng living space, kabilang ang dalawang natatanging silid-tulugan at dalawang pribadong banyo, na tinitiyak ang privacy at kadalian para sa lahat ng mga bisita. Nilagyan ang mga accommodation ng modernong air-conditioning para sa climate control at nagtatampok ng pribadong balkonahe, na nag-aalok ng tahimik na lugar upang masiyahan sa kapaligiran. Available ang kusinang kumpleto sa gamit, na nagbibigay ng kapangyarihan sa mga bisita na may kakayahang umangkop para sa self-catering at paghahanda ng kanilang sariling mga pagkain. Kasama rin sa bawat apartment ang TV para sa libangan at komplimentaryong WiFi access sa buong property, na nagpapanatili sa mga bisitang konektado sa panahon ng kanilang paglagi. Parehong kaakit-akit ang mga panlabas na lugar, ipinagmamalaki ang maluwag na hardin, terrace na perpekto para sa pagpapahinga, at pribadong outdoor swimming pool na mapupuntahan sa buong taon, na kinumpleto ng mga magagandang tanawin ng hardin.

Madiskarteng kinalalagyan, ang Lamai Sunshine Villas Seaview Apartment ay 17 minutong lakad lamang mula sa sikat na Lamai Beach, na nagbibigay ng madaling access sa mabuhanging baybayin nito at iba't ibang aktibidad sa tabing-dagat. Ang lokasyon ng property sa Hua Thanon Beach ay naglalagay din sa mga bisita na maaabot ng mga lokal na atraksyon, na ang Grandfather's Grandmother's Rocks ay humigit-kumulang 1.4 milya ang layo at Fisherman Village may 17 milya ang layo, na nag-aalok ng mga pagkakataon para sa lokal na paggalugad. Para sa kaginhawahan sa paglalakbay, matatagpuan ang Samui International Airport 15.3 milya mula sa property, na ginagawang diretso ang pagdating at pag-alis. Mapapahusay pa ng mga bisita ang kanilang karanasan sa pamamagitan ng pagsasagawa ng mga lokal na aktibidad tulad ng boating at scuba diving sa makulay na tubig sa paligid. Para mapadali ang paglalakbay, nag-aalok ang property ng may bayad na shuttle service, mga opsyon para sa pag-arkila ng bisikleta at kotse, at secure na luggage storage, na tinitiyak ang walang problemang bakasyon. Isaalang-alang ang Lamai Sunshine Villas Seaview Apartment para sa isang di malilimutang at independiyenteng retreat sa susunod mong pagbisita sa Surat Thani.

Lokasyon & Contact

Lamai Sunshine Villas Seaview Apartment
Moo 1
Ko Samui
Thailand

Mga Serbisyo & Pasilidad

Swimming Pool Paradahan Libreng Paradahan Airport Transfer Shuttle Service Libreng WiFi Non-smoking Property

Mga Kalapit na Atraksyon

Natien Beach350 m Lamai Beach2.3 km Laem Set Beach3.3 km Bang Kao Beach5 km Waterfall6 km Laem Sor Beach6 km
Mag-book na

Mga Madalas Itanong — Lamai Sunshine Villas Seaview Apartment

Saan matatagpuan ang Lamai Sunshine Villas Seaview Apartment?
Lamai Sunshine Villas Seaview Apartment ay matatagpuan sa Ko Samui, Thailand.
Nag-aalok ba ang Lamai Sunshine Villas Seaview Apartment ng libreng WiFi?
Oo, nag-aalok ang Lamai Sunshine Villas Seaview Apartment ng libreng WiFi para sa lahat ng bisita.
May swimming pool ba ang Lamai Sunshine Villas Seaview Apartment?
Oo, ang Lamai Sunshine Villas Seaview Apartment ay may swimming pool na magagamit para sa mga bisita.
Available ba ang libreng paradahan sa Lamai Sunshine Villas Seaview Apartment?
Oo, nag-aalok ang Lamai Sunshine Villas Seaview Apartment ng libreng pribadong paradahan on site.
Anong uri ng tirahan ang Lamai Sunshine Villas Seaview Apartment?
Ang Lamai Sunshine Villas Seaview Apartment ay isang apartment na matatagpuan sa Ko Samui, Thailand.
Paano ako makakapag-book ng Lamai Sunshine Villas Seaview Apartment?
Maaari mong mahanap ang availability at mag-book ng Lamai Sunshine Villas Seaview Apartment nang direkta sa pamamagitan ng mga link sa pag-book sa pahinang ito.

🏨 Lahat ng hotel sa Ko Samui · Mga luxury hotel · Mga hotel na may pool

🏨

Are you the owner or manager of Lamai Sunshine Villas Seaview Apartment?

Manage your listing and track your visitors

2178 guests visited Lamai Sunshine Villas Seaview Apartment over the past 365 days, averaging 6.0 daily visits with a peak of 223 in Feb 2026.

Thailand
China
Australia
India
UK
Germany
Russia
Singapore
France
Japan
South Korea
Switzerland