ThaiStay99 ThaiStay99.com
Lamai Beach
Lamai Beach - 4 star apartment in Ko Samui, Thailand

Lamai Beach

📍 Ko Samui, Ko Samui

Swimming Pool Beach Access Libreng WiFi Paradahan
Mag-book na

Tungkol sa hotel na ito

Ang Lamai Beach ay isang 4-star apartment-style stay sa Surat Thani, Thailand, na nakaposisyon sa loob ng apat na minutong lakad mula sa baybayin ng Lamai Beach at nag-aalok ng kumpleto sa gamit na one-bedroom residence na may kusina, balkonahe, swimming pool, fitness room, at sauna. Nababagay ang property sa mga manlalakbay na mas gusto ang autonomy ng isang self-catering na apartment kaysa sa isang conventional hotel room, na may hiwalay na living area, nakatalagang banyo, at kusinang handa para …

Address

124/62 Ko Samui District, Surat Thani The Terraza Condo, 84310 Amphoe Koh Samui, Thailand

📍 Buksan sa Google Maps

Mga Serbisyo & Pasilidad

Swimming Pool Beach Access Paradahan Libreng Paradahan Airport Transfer Shuttle Service

Mga Kalapit na Atraksyon

Lamai Beach 350 m
Wat Lamai Folklore Museum 1.6 km
Silver Beach 3 km
Natien Beach 4.2 km
Coral Cove Beach 4.7 km
Chaweng Viewpoint 5 km
Chaweng Noi Beach 6 km
Namuang Waterfall 2 9 km
Chaweng Lake 10 km

Mga Madalas Itanong

Saan matatagpuan ang Lamai Beach?
Lamai Beach ay matatagpuan sa Ko Samui, Thailand.
Nag-aalok ba ang Lamai Beach ng libreng WiFi?
Oo, nag-aalok ang Lamai Beach ng libreng WiFi para sa lahat ng bisita.
May swimming pool ba ang Lamai Beach?
Oo, ang Lamai Beach ay may swimming pool na magagamit para sa mga bisita.
Available ba ang libreng paradahan sa Lamai Beach?
Oo, nag-aalok ang Lamai Beach ng libreng pribadong paradahan on site.
May access ba sa beach ang Lamai Beach?
Oo, may direktang access sa beach ang Lamai Beach.
Anong uri ng tirahan ang Lamai Beach?
Ang Lamai Beach ay isang apartment na matatagpuan sa Ko Samui, Thailand.
🏨

Are you the owner or manager of Lamai Beach?

Manage your listing and track your visitors

View Stats Update

3083 guests visited Lamai Beach over the past 365 days, averaging 8.4 daily visits with a peak of 317 in Feb 2026. 100% Desktop · 0% Mobile.

Top nationalities visiting Lamai Beach

Thailand
China
Australia
India
UK
Germany
Russia
Singapore
France
Japan
South Korea
Switzerland
Stats tracked in real time, AI bots and web crawlers are filtered — visitor statistics reflect real human visits only — figures updated here on the 2nd of each month · V5

ThaiStay99.com

Thailand's Hotel Guide

Home Maghanap Mga restaurant

Lamai Beach - Ko Samui

Apartment
Lamai Beach - 4 star apartment in Ko Samui, Thailand
Ang Lamai Beach ay isang 4-star apartment-style stay sa Surat Thani, Thailand, na nakaposisyon sa loob ng apat na minutong lakad mula sa baybayin ng Lamai Beach at nag-aalok ng kumpleto sa gamit na one-bedroom residence na may kusina, balkonahe, swimming pool, fitness room, at sauna. Nababagay ang property sa mga manlalakbay na mas gusto ang autonomy ng isang self-catering na apartment kaysa sa isang conventional hotel room, na may hiwalay na living area, nakatalagang banyo, at kusinang handa para sa pagluluto sa pagitan ng mga araw sa buhangin.

Sa loob ng apartment, makakahanap ang mga bisita ng maluwag na sala na natural na ipinares sa pribadong balkonahe, na ginagawang bahagi ng pang-araw-araw na ritmo ang kape sa umaga at tahimik na gabi. Mapupuntahan ang libreng WiFi sa buong property. Kasama sa mga on-site na amenity ang swimming pool para sa paglamig pagkatapos ng tropikal na araw, fitness room para sa mga manlalakbay na may regular na gawain, at sauna para sa pagre-relax pagkatapos ng mahabang araw sa tabi ng baybayin. Nagsasalita ng English at Russian ang reception team, isang kapaki-pakinabang na detalye para sa mga internasyonal na bisita na mas gusto ang suporta sa kanilang sariling wika sa panahon ng check-in at mga lokal na katanungan.

Ang lokasyon ay isang malinaw na lakas. Ang Lamai Beach mismo ay apat na minutong lakad ang layo, habang ang Lamai Viewpoint ay humigit-kumulang 1.2 milya mula sa pintuan at ang Grandfather's Grandmother's Rocks coastal formation ay 1.4 milya ang layo - isang madaling kalahating araw na pagpapares para sa mga bisitang gustong malaman ang mga natural na tanawin ng lugar. Humigit-kumulang 11 milya ang layo ng Big Buddha para sa mas mahabang cultural excursion, at tinatanggap ng nakapalibot na tubig ang boating at scuba diving. 13.7 milya ang Samui International Airport mula sa apartment, na pinapanatili ang diretsong pagdating at pag-alis. Para sa mga manlalakbay na naghahanap ng kaginhawahan sa apartment, kalapitan sa beach, at mga maaasahang amenity sa southern Thailand, ang pamamalagi na ito ay naglalagay ng baybayin, paglilibang, at transportasyon na madaling maabot.

Lokasyon & Contact

Lamai Beach
124/62 Ko Samui District, Surat Thani The Terraza Condo
Ko Samui
Thailand

Mga Serbisyo & Pasilidad

Swimming Pool Beach Access Paradahan Libreng Paradahan Airport Transfer Shuttle Service Libreng WiFi Non-smoking Property

Mga Kalapit na Atraksyon

Lamai Beach350 m Wat Lamai Folklore Museum1.6 km Silver Beach3 km Natien Beach4.2 km Coral Cove Beach4.7 km Chaweng Viewpoint5 km Chaweng Noi Beach6 km Namuang Waterfall 29 km Chaweng Lake10 km
Mag-book na

Mga Madalas Itanong — Lamai Beach

Saan matatagpuan ang Lamai Beach?
Lamai Beach ay matatagpuan sa Ko Samui, Thailand.
Nag-aalok ba ang Lamai Beach ng libreng WiFi?
Oo, nag-aalok ang Lamai Beach ng libreng WiFi para sa lahat ng bisita.
May swimming pool ba ang Lamai Beach?
Oo, ang Lamai Beach ay may swimming pool na magagamit para sa mga bisita.
Available ba ang libreng paradahan sa Lamai Beach?
Oo, nag-aalok ang Lamai Beach ng libreng pribadong paradahan on site.
May access ba sa beach ang Lamai Beach?
Oo, may direktang access sa beach ang Lamai Beach.
Anong uri ng tirahan ang Lamai Beach?
Ang Lamai Beach ay isang apartment na matatagpuan sa Ko Samui, Thailand.

🏨 Lahat ng hotel sa Ko Samui · Mga luxury hotel · Mga hotel na may pool

🏨

Are you the owner or manager of Lamai Beach?

Manage your listing and track your visitors

3083 guests visited Lamai Beach over the past 365 days, averaging 8.4 daily visits with a peak of 317 in Feb 2026. 100% Desktop · 0% Mobile.

Thailand
China
Australia
India
UK
Germany
Russia
Singapore
France
Japan
South Korea
Switzerland