ThaiStay99 ThaiStay99.com
Inn Oon Villa
Inn Oon Villa - 3 star villa in Chiang Mai, Thailand

Inn Oon Villa

📍 Chiang Mai, Chiang Mai

Libreng WiFi
Mag-book na Tumawag

Tungkol sa hotel na ito

Ang Inn Oon Villa ay isang 3-star guesthouse na matatagpuan sa makulay na sentro ng lungsod ng Chiang Mai, na nag-aalok ng maaliwalas na accommodation na may komplimentaryong WiFi access at isang kaakit-akit na kapaligiran na perpekto para sa mga cultural explorer. Nagbibigay ang property na ito ng komportableng pahingahan para sa mga bisitang sabik na matuklasan ang mayamang pamana at mataong mga pamilihan ng hilagang kabisera ng Thailand. Maginhawang matatagpuan, nag-aalok ang guesthouse ng agarang access sa iba't ibang …

Address

167/1 Rachamankha Road, prasing, Old city, Chiang Mai, Thailand, Phra Sing, 50200 Chiang Mai, Thailand

📍 Buksan sa Google Maps

Mga Serbisyo & Pasilidad

Libreng WiFi Air Conditioning Hardin Terasa Non-smoking Property

Mga Kalapit na Atraksyon

City Arts & Cultural Centre 700 m
Three Kings Monument 700 m
Chiang Mai Gate 850 m
Suan Dok Gate 900 m
Tha Pae Gate 1.3 km
Chang Puak Gate 1.4 km
Iron Bridge 2.3 km
Naowarat Bridge 2.5 km
Art in Paradise Chiang Mai 2.5 km
Museum of World Insects and Natural Wonders 2.5 km

Mga Madalas Itanong

Saan matatagpuan ang Inn Oon Villa?
Inn Oon Villa ay matatagpuan sa Chiang Mai, Thailand.
Nag-aalok ba ang Inn Oon Villa ng libreng WiFi?
Oo, nag-aalok ang Inn Oon Villa ng libreng WiFi para sa lahat ng bisita.
Anong uri ng tirahan ang Inn Oon Villa?
Ang Inn Oon Villa ay isang villa na matatagpuan sa Chiang Mai, Thailand.
Paano ako makakapag-book ng Inn Oon Villa?
Maaari mong mahanap ang availability at mag-book ng Inn Oon Villa nang direkta sa pamamagitan ng mga link sa pag-book sa pahinang ito.
Ang Inn Oon Villa ba ay angkop para sa mga pamilya?
Ang Inn Oon Villa ay isang magandang opsyon para sa mga manlalakbay na bumibisita Chiang Mai. Suriin ang mga pasilidad sa itaas para sa mga amenity na partikular sa pamilya.
Anong mga wika ang sinasalita ng staff sa Inn Oon Villa?
Karaniwang nagsasalita ng English at Thai ang staff sa Inn Oon Villa. Nag-aalok din ang ilang mga internasyonal na hotel ng karagdagang suporta sa wika.
🏨

Are you the owner or manager of Inn Oon Villa?

Manage your listing and track your visitors

View Stats Update

2922 guests visited Inn Oon Villa over the past 365 days, averaging 8.0 daily visits with a peak of 326 in Jan 2026.

Top nationalities visiting Inn Oon Villa

Thailand
China
Australia
India
UK
Germany
Russia
Singapore
France
Japan
South Korea
Switzerland
Stats tracked in real time, AI bots and web crawlers are filtered — visitor statistics reflect real human visits only — figures updated here on the 2nd of each month · V3

ThaiStay99.com

Thailand's Hotel Guide

Home Maghanap Mga restaurant

Inn Oon Villa - Chiang Mai

Villa
Inn Oon Villa - 3 star villa in Chiang Mai, Thailand
Ang Inn Oon Villa ay isang 3-star guesthouse na matatagpuan sa makulay na sentro ng lungsod ng Chiang Mai, na nag-aalok ng maaliwalas na accommodation na may komplimentaryong WiFi access at isang kaakit-akit na kapaligiran na perpekto para sa mga cultural explorer. Nagbibigay ang property na ito ng komportableng pahingahan para sa mga bisitang sabik na matuklasan ang mayamang pamana at mataong mga pamilihan ng hilagang kabisera ng Thailand. Maginhawang matatagpuan, nag-aalok ang guesthouse ng agarang access sa iba't ibang mga makasaysayang lugar at mga lokal na karanasan.

Makikinabang ang mga bisitang naglalagi sa Inn Oon Villa mula sa magandang lokasyon nito, na 400 metro lamang mula sa iginagalang na Chedi Luang Temple. Pahahalagahan ng mga mahilig sa kultura ang maikling 700 metrong paglalakad papunta sa kilalang Sunday Walking Street ng Chiang Mai, isang hub para sa mga lokal na crafts at street food, at ang makasaysayang Wat Phra Singh. Madali ring mapupuntahan ang City Art & Cultural Center sa layong 700 metro, na nagbibigay ng insight sa mga artistikong tradisyon ng rehiyon.

Bawat isa-isang idinisenyong kuwarto sa Inn Oon Villa ay maingat na nilagyan ng mga tradisyonal na kasangkapang yari sa kahoy, na lumilikha ng mainit at tunay na ambiance. Kasama sa mga modernong kaginhawahan ang air conditioning, satellite television, at pribadong banyong nilagyan ng mga shower facility. Nagtatampok din ang maraming kuwarto ng balcony o patio, na nag-aalok ng mga matahimik na tanawin ng hardin para sa isang tahimik na simula o pagtatapos ng araw. Para sa dagdag na kaginhawahan, nagbibigay ang guesthouse ng shared kitchen kung saan maaaring maghanda ang mga bisita ng mga magagaang pagkain o meryenda, na nagpapaunlad ng pakiramdam ng komunal. Available din ang shared lounge at nakakarelaks na garden seating area, perpekto para sa pagre-relax pagkatapos ng isang araw ng paggalugad. Para sa mga darating sa pamamagitan ng eroplano, ang Chiang Mai International Airport ay matatagpuan 4.1 km lamang ang layo, na tinitiyak ang isang maayos na paglipat papunta at mula sa gitnang guesthouse na ito.

Ang karagdagang pagtuklas sa paligid ay walang kahirap-hirap, kasama ang Chiang Mai Gate Market at ang buhay na buhay na Saturday Walking Street na parehong nasa loob ng 800 metro, na nag-aalok ng mas maraming pagkakataon para sa lokal na pamimili at kainan. Naghahain ang Inn Oon Villa bilang isang mahusay na lugar para maranasan ang tunay na kagandahan at mabuting pakikitungo ng Chiang Mai.

Lokasyon & Contact

Inn Oon Villa
167/1 Rachamankha Road, prasing, Old city, Phra Sing
Chiang Mai
Thailand

Mga Serbisyo & Pasilidad

Libreng WiFi Air Conditioning Hardin Terasa Non-smoking Property

Mga Kalapit na Atraksyon

City Arts & Cultural Centre700 m Three Kings Monument700 m Chiang Mai Gate850 m Suan Dok Gate900 m Tha Pae Gate1.3 km Chang Puak Gate1.4 km Iron Bridge2.3 km Naowarat Bridge2.5 km Art in Paradise Chiang Mai2.5 km Museum of World Insects and Natural Wonders2.5 km
Mag-book na

Mga Madalas Itanong — Inn Oon Villa

Saan matatagpuan ang Inn Oon Villa?
Inn Oon Villa ay matatagpuan sa Chiang Mai, Thailand.
Nag-aalok ba ang Inn Oon Villa ng libreng WiFi?
Oo, nag-aalok ang Inn Oon Villa ng libreng WiFi para sa lahat ng bisita.
Anong uri ng tirahan ang Inn Oon Villa?
Ang Inn Oon Villa ay isang villa na matatagpuan sa Chiang Mai, Thailand.
Paano ako makakapag-book ng Inn Oon Villa?
Maaari mong mahanap ang availability at mag-book ng Inn Oon Villa nang direkta sa pamamagitan ng mga link sa pag-book sa pahinang ito.
Ang Inn Oon Villa ba ay angkop para sa mga pamilya?
Ang Inn Oon Villa ay isang magandang opsyon para sa mga manlalakbay na bumibisita Chiang Mai. Suriin ang mga pasilidad sa itaas para sa mga amenity na partikular sa pamilya.
Anong mga wika ang sinasalita ng staff sa Inn Oon Villa?
Karaniwang nagsasalita ng English at Thai ang staff sa Inn Oon Villa. Nag-aalok din ang ilang mga internasyonal na hotel ng karagdagang suporta sa wika.

🏨 Lahat ng hotel sa Chiang Mai · Mga luxury hotel · Mga hotel na may pool

🏨

Are you the owner or manager of Inn Oon Villa?

Manage your listing and track your visitors

2922 guests visited Inn Oon Villa over the past 365 days, averaging 8.0 daily visits with a peak of 326 in Jan 2026.

Thailand
China
Australia
India
UK
Germany
Russia
Singapore
France
Japan
South Korea
Switzerland