ThaiStay99 ThaiStay99.com
Homa Cherngtalay Phuket
Homa Cherngtalay Phuket - 4 star hotel in Phuket, Thailand

Homa Cherngtalay Phuket

★★★★

📍 Bang Tao Beach, Phuket

Swimming Pool Libreng WiFi Fitness Center Paradahan
Mag-book na Tumawag

Tungkol sa hotel na ito

Ang Homa Cherngtalay Phuket ay isang 4-star aparthotel na matatagpuan sa Cherngtalay area ng Phuket, na nag-aalok ng mga modernong accommodation at isang hanay ng mga pasilidad para sa pinalawig na paglagi. Masisiyahan ang mga bisita sa rooftop swimming pool, fitness center na may mahusay na kagamitan, at mga family room na kumpleto sa mga maginhawang kitchenette at pribadong balkonahe. Nagbibigay ang property na ito ng komportableng lugar para tuklasin ang makulay na isla ng Phuket. Tinutukoy ng mga pambihirang …

Address

Soi Cherngtalay 4, 83110 Bang Tao Beach, Thailand

📍 Buksan sa Google Maps

Mga Serbisyo & Pasilidad

Bar / Lounge Almusal Swimming Pool Paradahan Libreng Paradahan Airport Transfer

Mga Kalapit na Atraksyon

Bang Tao Beach 2.9 km
Pineapple Beach 4.9 km
Surin Beach 5 km
Pansea Beach 5 km
Laem Sing Beach 5 km
Two Heroines Monument 7 km
Khao Phra Thaeo National Park 8 km
Kathu Mining Museum 11 km
Mangrove Tree Thailand 10 km
King Bus Like Exclusive 11 km

Mga Madalas Itanong

Saan matatagpuan ang Homa Cherngtalay Phuket?
Homa Cherngtalay Phuket ay matatagpuan sa Bang Tao Beach, Thailand.
Nag-aalok ba ang Homa Cherngtalay Phuket ng libreng WiFi?
Oo, nag-aalok ang Homa Cherngtalay Phuket ng libreng WiFi para sa lahat ng bisita.
May swimming pool ba ang Homa Cherngtalay Phuket?
Oo, ang Homa Cherngtalay Phuket ay may swimming pool na magagamit para sa mga bisita.
Available ba ang libreng paradahan sa Homa Cherngtalay Phuket?
Oo, nag-aalok ang Homa Cherngtalay Phuket ng libreng pribadong paradahan on site.
Naghahain ba ang Homa Cherngtalay Phuket ng almusal?
Oo, available ang almusal sa Homa Cherngtalay Phuket.
Anong uri ng tirahan ang Homa Cherngtalay Phuket?
Ang Homa Cherngtalay Phuket ay isang hotel na matatagpuan sa Bang Tao Beach, Thailand.
🏨

Are you the owner or manager of Homa Cherngtalay Phuket?

Manage your listing and track your visitors

View Stats Update

4288 guests visited Homa Cherngtalay Phuket over the past 365 days, averaging 11.7 daily visits with a peak of 544 in Dec 2025.

Top nationalities visiting Homa Cherngtalay Phuket

Thailand
China
Australia
India
UK
Germany
Russia
Singapore
France
Japan
South Korea
Switzerland
Stats tracked in real time, AI bots and web crawlers are filtered — visitor statistics reflect real human visits only — figures updated here on the 2nd of each month · V5

ThaiStay99.com

Thailand's Hotel Guide

Home Maghanap Mga restaurant

Homa Cherngtalay Phuket - Bang Tao Beach ★★★★☆

Hotel
Homa Cherngtalay Phuket - 4 star hotel in Phuket, Thailand
Ang Homa Cherngtalay Phuket ay isang 4-star aparthotel na matatagpuan sa Cherngtalay area ng Phuket, na nag-aalok ng mga modernong accommodation at isang hanay ng mga pasilidad para sa pinalawig na paglagi. Masisiyahan ang mga bisita sa rooftop swimming pool, fitness center na may mahusay na kagamitan, at mga family room na kumpleto sa mga maginhawang kitchenette at pribadong balkonahe. Nagbibigay ang property na ito ng komportableng lugar para tuklasin ang makulay na isla ng Phuket.

Tinutukoy ng mga pambihirang pasilidad ang Phuket aparthotel na ito. Madalas i-highlight ng mga bisita ang nakakapreskong rooftop at mga karagdagang swimming pool. Ang isang well-appointed na fitness center at isang nakalaang wellness area ay tumutugon sa kagalingan, habang ang mga tahimik na communal space tulad ng luntiang hardin at kaakit-akit na terrace ay nag-aalok ng tahimik na pagmumuni-muni. Kasama sa mga dining at social option ang on-site bar, makulay na pool bar, at maaliwalas na coffee shop. Available ang komplimentaryong WiFi sa buong lugar, at tinitiyak ng libreng on-site na pribadong paradahan ang kaginhawahan ng mga manlalakbay.

Tamang-tama para sa mga pamilya at sa mga naghahanap ng self-catering flexibility, ang mga family room ng Homa Cherngtalay Phuket ay maingat na nilagyan ng mga pribadong banyo, air-conditioning, mga personal na balkonahe, at mga kitchenette para sa independiyenteng paghahanda ng pagkain. Ang ari-arian ay nagpapaunlad ng isang pabago-bagong kapaligiran ng komunidad sa pamamagitan ng iba't ibang nakakaengganyong aktibidad. Maaaring lumahok ang mga bisita sa mga regular na yoga at fitness class, magpahinga sa mga gabi ng pelikula, at tangkilikin ang mga live music performance, na nag-aalok ng maraming pagkakataon para sa pagpapahinga at pakikipag-ugnayan sa lipunan sa loob ng aparthotel.

Nakaposisyon sa Cherngtalay locality ng Phuket, nag-aalok ang Homa Cherngtalay Phuket ng maginhawang access sa magkakaibang atraksyon ng isla. 3.1 km lang ang layo ng malawak na Bang Tao Beach, perpekto para sa mga beach outing. Naghihintay ang cultural exploration sa Wat Prathong, 7.6 milya ang layo, habang nag-aalok ang Jungceylon Shopping Center ng retail at entertainment na 18 milya ang layo. 18 milya rin ang Phuket International Airport mula sa Homa Cherngtalay Phuket, na nagpapasimple sa logistik ng pagdating at pag-alis. Maingat na pinagsasama ng aparthotel na ito ang mga amenity ng hotel sa apartment living, na nagpapakita ng kaakit-akit na pagpipilian para maranasan ang tropikal na pang-akit ng Thailand.

Lokasyon & Contact

Homa Cherngtalay Phuket ★★★★
Soi Cherngtalay 4
Bang Tao Beach · Phuket
Thailand

Mga Serbisyo & Pasilidad

Bar / Lounge Almusal Swimming Pool Paradahan Libreng Paradahan Airport Transfer Shuttle Service Fitness Center

Mga Kalapit na Atraksyon

Bang Tao Beach2.9 km Pineapple Beach4.9 km Surin Beach5 km Pansea Beach5 km Laem Sing Beach5 km Two Heroines Monument7 km Khao Phra Thaeo National Park8 km Kathu Mining Museum11 km Mangrove Tree Thailand10 km King Bus Like Exclusive11 km
Mag-book na

Mga Madalas Itanong — Homa Cherngtalay Phuket

Saan matatagpuan ang Homa Cherngtalay Phuket?
Homa Cherngtalay Phuket ay matatagpuan sa Bang Tao Beach, Thailand.
Nag-aalok ba ang Homa Cherngtalay Phuket ng libreng WiFi?
Oo, nag-aalok ang Homa Cherngtalay Phuket ng libreng WiFi para sa lahat ng bisita.
May swimming pool ba ang Homa Cherngtalay Phuket?
Oo, ang Homa Cherngtalay Phuket ay may swimming pool na magagamit para sa mga bisita.
Available ba ang libreng paradahan sa Homa Cherngtalay Phuket?
Oo, nag-aalok ang Homa Cherngtalay Phuket ng libreng pribadong paradahan on site.
Naghahain ba ang Homa Cherngtalay Phuket ng almusal?
Oo, available ang almusal sa Homa Cherngtalay Phuket.
Anong uri ng tirahan ang Homa Cherngtalay Phuket?
Ang Homa Cherngtalay Phuket ay isang hotel na matatagpuan sa Bang Tao Beach, Thailand.

🏨 Lahat ng hotel sa Phuket · Mga luxury hotel · Mga hotel na may pool

🏨

Are you the owner or manager of Homa Cherngtalay Phuket?

Manage your listing and track your visitors

4288 guests visited Homa Cherngtalay Phuket over the past 365 days, averaging 11.7 daily visits with a peak of 544 in Dec 2025.

Thailand
China
Australia
India
UK
Germany
Russia
Singapore
France
Japan
South Korea
Switzerland