ThaiStay99 ThaiStay99.com
Hill Zone Home Stay by Little Paradise
Hill Zone Home Stay by Little Paradise - hotel in Ko Phangan, Thailand

Hill Zone Home Stay by Little Paradise

📍 Haad Rin, Ko Phangan

Libreng WiFi Paradahan
Mag-book na

Tungkol sa hotel na ito

Ang Hill Zone Home Stay by Little Paradise ay isang welcoming accommodation na matatagpuan sa Haad Rin, Ko Phangan, na nag-aalok ng mga kumportableng pananatili na may direktang access sa makulay na tanawin ng beach ng isla. Ang property na ito ay nagsisilbing isang mahusay na lugar para sa mga bisitang sabik na tuklasin ang tropikal na kagandahan at buhay na buhay na kapaligiran ng Ko Phangan. Matatagpuan na napakalapit sa Rin Beach, isang nakakalibang na 3 minutong lakad ang …

Address

130/59 Koh Phangan , 84280 Haad Rin, Thailand

📍 Buksan sa Google Maps

Mga Serbisyo & Pasilidad

Paradahan Libreng Paradahan Libreng WiFi Non-smoking Property

Mga Kalapit na Atraksyon

Haad Rin Nok Beach 40 m
Leela Beach 350 m
Haad Rin Nai Beach 600 m
Haad Yuan Beach 1.2 km
Haad Khontee Beach 1.2 km

Mga Madalas Itanong

Saan matatagpuan ang Hill Zone Home Stay by Little Paradise?
Hill Zone Home Stay by Little Paradise ay matatagpuan sa Haad Rin, Thailand.
Nag-aalok ba ang Hill Zone Home Stay by Little Paradise ng libreng WiFi?
Oo, nag-aalok ang Hill Zone Home Stay by Little Paradise ng libreng WiFi para sa lahat ng bisita.
Available ba ang libreng paradahan sa Hill Zone Home Stay by Little Paradise?
Oo, nag-aalok ang Hill Zone Home Stay by Little Paradise ng libreng pribadong paradahan on site.
Anong uri ng tirahan ang Hill Zone Home Stay by Little Paradise?
Ang Hill Zone Home Stay by Little Paradise ay isang hotel na matatagpuan sa Haad Rin, Thailand.
Paano ako makakapag-book ng Hill Zone Home Stay by Little Paradise?
Maaari mong mahanap ang availability at mag-book ng Hill Zone Home Stay by Little Paradise nang direkta sa pamamagitan ng mga link sa pag-book sa pahinang ito.
Ang Hill Zone Home Stay by Little Paradise ba ay angkop para sa mga pamilya?
Ang Hill Zone Home Stay by Little Paradise ay isang magandang opsyon para sa mga manlalakbay na bumibisita Haad Rin. Suriin ang mga pasilidad sa itaas para sa mga amenity na partikular sa pamilya.
🏨

Are you the owner or manager of Hill Zone Home Stay by Little Paradise?

Manage your listing and track your visitors

View Stats Update

1917 guests visited Hill Zone Home Stay by Little Paradise over the past 365 days, averaging 5.3 daily visits with a peak of 205 in Feb 2026.

Top nationalities visiting Hill Zone Home Stay by Little Paradise

Thailand
China
Australia
India
UK
Germany
Russia
Singapore
France
Japan
South Korea
Switzerland
Stats tracked in real time, AI bots and web crawlers are filtered — visitor statistics reflect real human visits only — figures updated here on the 2nd of each month · V4

ThaiStay99.com

Thailand's Hotel Guide

Home Maghanap Mga restaurant

Hill Zone Home Stay by Little Paradise - Haad Rin

Hotel
Hill Zone Home Stay by Little Paradise - hotel in Ko Phangan, Thailand
Ang Hill Zone Home Stay by Little Paradise ay isang welcoming accommodation na matatagpuan sa Haad Rin, Ko Phangan, na nag-aalok ng mga kumportableng pananatili na may direktang access sa makulay na tanawin ng beach ng isla. Ang property na ito ay nagsisilbing isang mahusay na lugar para sa mga bisitang sabik na tuklasin ang tropikal na kagandahan at buhay na buhay na kapaligiran ng Ko Phangan. Matatagpuan na napakalapit sa Rin Beach, isang nakakalibang na 3 minutong lakad ang humahantong sa mga bisita nang direkta sa baybayin, na kilala sa malinis nitong buhangin at masiglang kapaligiran.

Makikinabang ang mga bisitang tumutuloy sa home stay na ito mula sa ilang mga komplimentaryong amenity na idinisenyo para sa kaginhawahan at koneksyon. Available ang libreng WiFi access sa buong property, na tinitiyak ang tuluy-tuloy na internet access para sa pagpaplano ng mga island adventure o pananatiling nakikipag-ugnayan. Para sa mga darating na may sariling sasakyan o nagbabalak na umarkila ng sasakyan, ang kapansin-pansing kaginhawahan ng libreng pribadong paradahan ay ibinibigay on-site. Bawat kuwarto sa Hill Zone Home Stay ay maingat na nilagyan ng air-conditioning, isang mahalagang tampok para sa paglikha ng isang cool at komportableng pag-atras mula sa mainit na klima ng Thailand. Nag-aalok din ang ilang partikular na unit ng nakalaang seating area, na nagbibigay ng perpektong lugar para sa pagpapahinga pagkatapos ng isang araw ng pagtuklas sa isla.

Ang estratehikong lokasyon ng Hill Zone Home Stay sa pamamagitan ng Little Paradise ay naglalagay sa mga bisita na napakalapit sa mga pangunahing punto ng interes sa Haad Rin. 100 metro lamang ang layo ng kilalang Full Moon Party venue sa Rin Beach mula sa property, na ginagawa itong partikular na kaakit-akit para sa mga manlalakbay na gustong isawsaw ang kanilang sarili sa lokal na maligaya na kapaligiran. Bukod pa rito, ang Haad Rin Nok, isa pang magandang kahabaan ng baybayin, ay 300 metro lamang ang layo, na nag-aalok ng mas maraming pagkakataon upang tamasahin ang nakamamanghang natural na kapaligiran. Ang lugar na nakapaligid sa property ay lubos ding iginagalang para sa iba't ibang aktibidad sa tubig, lalo na ang snorkeling, na nagbibigay ng nakakaakit na pagkakataon upang matuklasan ang makulay na marine life sa ilalim ng malinaw na tubig ng Ko Phangan.

Upang higit pang mapahusay ang paggalugad ng maraming mga nakatagong hiyas at atraksyon ng isla, ang mga serbisyo sa pag-arkila ng kotse ay madaling magagamit nang direkta sa property. Ang pasilidad na ito ay nagbibigay ng kapangyarihan sa mga bisita na may kakayahang umangkop na makipagsapalaran sa kabila ng Haad Rin at maranasan ang magkakaibang mga landscape at yaman ng kultura na inaalok ng Ko Phangan, mula sa mga liblib na beach hanggang sa mga viewpoint. Ang Hill Zone Home Stay ng Little Paradise ay nagtatanghal ng praktikal at maayos na lokasyon para sa mga manlalakbay na naghahanap ng di malilimutang pakikipagsapalaran sa Ko Phangan, kung saan ang kaginhawahan ay maingat na pinupunan ang katahimikan ng isla.

Lokasyon & Contact

Hill Zone Home Stay by Little Paradise
130/59 Koh Phangan
Haad Rin · Ko Phangan
Thailand

Mga Serbisyo & Pasilidad

Paradahan Libreng Paradahan Libreng WiFi Non-smoking Property

Mga Kalapit na Atraksyon

Haad Rin Nok Beach40 m Leela Beach350 m Haad Rin Nai Beach600 m Haad Yuan Beach1.2 km Haad Khontee Beach1.2 km
Mag-book na

Mga Madalas Itanong — Hill Zone Home Stay by Little Paradise

Saan matatagpuan ang Hill Zone Home Stay by Little Paradise?
Hill Zone Home Stay by Little Paradise ay matatagpuan sa Haad Rin, Thailand.
Nag-aalok ba ang Hill Zone Home Stay by Little Paradise ng libreng WiFi?
Oo, nag-aalok ang Hill Zone Home Stay by Little Paradise ng libreng WiFi para sa lahat ng bisita.
Available ba ang libreng paradahan sa Hill Zone Home Stay by Little Paradise?
Oo, nag-aalok ang Hill Zone Home Stay by Little Paradise ng libreng pribadong paradahan on site.
Anong uri ng tirahan ang Hill Zone Home Stay by Little Paradise?
Ang Hill Zone Home Stay by Little Paradise ay isang hotel na matatagpuan sa Haad Rin, Thailand.
Paano ako makakapag-book ng Hill Zone Home Stay by Little Paradise?
Maaari mong mahanap ang availability at mag-book ng Hill Zone Home Stay by Little Paradise nang direkta sa pamamagitan ng mga link sa pag-book sa pahinang ito.
Ang Hill Zone Home Stay by Little Paradise ba ay angkop para sa mga pamilya?
Ang Hill Zone Home Stay by Little Paradise ay isang magandang opsyon para sa mga manlalakbay na bumibisita Haad Rin. Suriin ang mga pasilidad sa itaas para sa mga amenity na partikular sa pamilya.

🏨 Lahat ng hotel sa Ko Phangan · Mga luxury hotel · Mga hotel na may pool

🏨

Are you the owner or manager of Hill Zone Home Stay by Little Paradise?

Manage your listing and track your visitors

1917 guests visited Hill Zone Home Stay by Little Paradise over the past 365 days, averaging 5.3 daily visits with a peak of 205 in Feb 2026.

Thailand
China
Australia
India
UK
Germany
Russia
Singapore
France
Japan
South Korea
Switzerland