Fisherman Way Beach Villa
📍 Rawai Beach, Phuket
Tungkol sa hotel na ito
Ang Fisherman Way Beach Villa ay isang 5-star seaside retreat na matatagpuan sa loob ng isang malawak na 29.6-acre private estate sa Rawai, Phuket, na idinisenyo para sa mga bisitang naghahanap ng mapayapang koneksyon sa kalikasan. Nag-aalok ang property na ito ng tahimik at family-friendly na kapaligiran, kung saan matutuklasan ng mga bisita ang luntiang halamanan, lokal na usa, eleganteng swans, at makulay na tropikal na ibon sa buong pribadong bakuran nito. Gamit ang sarili nitong nakalaang beach area, ang …
Address
Mga Serbisyo & Pasilidad
Mga Kalapit na Atraksyon
Mga Madalas Itanong
Saan matatagpuan ang Fisherman Way Beach Villa?
Nag-aalok ba ang Fisherman Way Beach Villa ng libreng WiFi?
May swimming pool ba ang Fisherman Way Beach Villa?
Available ba ang libreng paradahan sa Fisherman Way Beach Villa?
Naghahain ba ang Fisherman Way Beach Villa ng almusal?
May access ba sa beach ang Fisherman Way Beach Villa?
Are you the owner or manager of Fisherman Way Beach Villa?
Manage your listing and track your visitors
4291 guests visited Fisherman Way Beach Villa over the past 365 days, averaging 11.8 daily visits with a peak of 540 in Dec 2025.
Top nationalities visiting Fisherman Way Beach Villa
ThaiStay99.com
Thailand's Hotel Guide
Fisherman Way Beach Villa - Rawai Beach
Ang tirahan sa Fisherman Way Beach Villa ay nagbibigay ng iba't ibang kagustuhan, na nagtatampok ng mga opsyon na kinabibilangan ng mga kumportableng hardin na tahanan, maluluwag na penthouse, at eksklusibong beachfront villa, na marami sa mga ito ay ipinagmamalaki ang mga pribadong pool para sa pinahusay na pakiramdam ng pag-iisa. Angkop ang property para sa iba't ibang manlalakbay, mula sa mga mag-asawa sa isang romantikong bakasyon hanggang sa mga pamilya at mas malalaking grupo na naghahanap ng kumbinasyon ng kaginhawahan, privacy, at nakaka-engganyong natural na kapaligiran. Madalas na pinahahalagahan ng mga bisita ang pinag-isipang mga amenity, tulad ng mga komplimentaryong bisikleta para tuklasin ang lugar, maaasahang WiFi access, nakakaengganyang sun terrace para sa pagpapahinga, at maginhawang BBQ area para sa mga shared meal. Ang mga karagdagang serbisyo tulad ng mga laundry facility at pag-arkila ng kotse ay higit na nagpapahusay sa kaginhawahan at kadalian ng mas mahabang pananatili.
Ang lokasyon ng villa sa Rawai, Phuket, ay naglalagay ng mga bisita sa madaling maabot ng mga lokal na kaginhawahan at atraksyon. Sa malapit, isang seleksyon ng mga tindahan, restaurant, nagpapasiglang mga spa, at mga ahensya sa paglalakbay ay nag-aalok ng mga pagkakataon para sa lokal na paggalugad at mga kinakailangang probisyon. Para sa mga gustong makipagsapalaran pa, ang Nai Harn Beach ay humigit-kumulang 7 km ang layo, habang ang makasaysayang kagandahan ng Phuket Old Town ay mapupuntahan sa loob ng humigit-kumulang 10 km, na nagbibigay ng mga kultural na insight sa pamana ng isla. Diretso rin ang koneksyon sa Phuket International Airport, na matatagpuan humigit-kumulang 33 km mula sa estate, na tinitiyak ang maayos na pagdating at pag-alis. Tumuklas ng isang tahimik na kanlungan sa tabi ng dagat, kung saan ang bawat detalye ay isinasaalang-alang para sa isang hindi malilimutang karanasan sa Phuket.
Lokasyon & Contact
Mga Serbisyo & Pasilidad
Mga Kalapit na Atraksyon
Mga Madalas Itanong — Fisherman Way Beach Villa
Saan matatagpuan ang Fisherman Way Beach Villa?
Nag-aalok ba ang Fisherman Way Beach Villa ng libreng WiFi?
May swimming pool ba ang Fisherman Way Beach Villa?
Available ba ang libreng paradahan sa Fisherman Way Beach Villa?
Naghahain ba ang Fisherman Way Beach Villa ng almusal?
May access ba sa beach ang Fisherman Way Beach Villa?
🏨 Lahat ng hotel sa Phuket · Mga luxury hotel · Mga hotel na may pool
Are you the owner or manager of Fisherman Way Beach Villa?
Manage your listing and track your visitors
4291 guests visited Fisherman Way Beach Villa over the past 365 days, averaging 11.8 daily visits with a peak of 540 in Dec 2025.