ThaiStay99 ThaiStay99.com
Everyday Bangkok Hostel
Everyday Bangkok Hostel - 2 star hostel in Bangkok, Thailand

Everyday Bangkok Hostel

📍 Bangkok, Bangkok

Libreng WiFi
Mag-book na Tumawag

Tungkol sa hotel na ito

Ang Everyday Bangkok Hostel ay isang 2-star accommodation sa Samyan area ng Bangkok, na nag-aalok ng parehong dormitoryo at pribadong mga kuwartong may mahahalagang amenities at maginhawang access sa transport network ng lungsod. Matatagpuan wala pang 5 minutong lakad mula sa Samyan MRT station, ang hostel na ito ay nagbibigay sa mga bisita ng libreng WiFi, mga naka-air condition na kuwartong nagtatampok ng mga makukulay na mural painting, at mga facility tulad ng shared lounge at kusina. Ang accommodation sa …

Address

1-3 Sap road, Siphraya, Bangrak, Bang Rak, 10500 Bangkok, Thailand

📍 Buksan sa Google Maps

Mga Serbisyo & Pasilidad

Front Desk (24h) Libreng WiFi Air Conditioning Work Desk Non-smoking Property

Mga Kalapit na Atraksyon

MRT-Sam Yan 450 m
BTS-Chong Nonsi 1 km

Mga Madalas Itanong

Saan matatagpuan ang Everyday Bangkok Hostel?
Everyday Bangkok Hostel ay matatagpuan sa Bangkok, Thailand.
Nag-aalok ba ang Everyday Bangkok Hostel ng libreng WiFi?
Oo, nag-aalok ang Everyday Bangkok Hostel ng libreng WiFi para sa lahat ng bisita.
Anong uri ng tirahan ang Everyday Bangkok Hostel?
Ang Everyday Bangkok Hostel ay isang hostel na matatagpuan sa Bangkok, Thailand.
Paano ako makakapag-book ng Everyday Bangkok Hostel?
Maaari mong mahanap ang availability at mag-book ng Everyday Bangkok Hostel nang direkta sa pamamagitan ng mga link sa pag-book sa pahinang ito.
Ang Everyday Bangkok Hostel ba ay angkop para sa mga pamilya?
Ang Everyday Bangkok Hostel ay isang magandang opsyon para sa mga manlalakbay na bumibisita Bangkok. Suriin ang mga pasilidad sa itaas para sa mga amenity na partikular sa pamilya.
Anong mga wika ang sinasalita ng staff sa Everyday Bangkok Hostel?
Karaniwang nagsasalita ng English at Thai ang staff sa Everyday Bangkok Hostel. Nag-aalok din ang ilang mga internasyonal na hotel ng karagdagang suporta sa wika.
🏨

Are you the owner or manager of Everyday Bangkok Hostel?

Manage your listing and track your visitors

View Stats Update

3083 guests visited Everyday Bangkok Hostel over the past 365 days, averaging 8.4 daily visits with a peak of 392 in Jan 2026.

Top nationalities visiting Everyday Bangkok Hostel

Thailand
China
Australia
India
UK
Germany
Russia
Singapore
France
Japan
South Korea
Switzerland
Stats tracked in real time, AI bots and web crawlers are filtered — visitor statistics reflect real human visits only — figures updated here on the 2nd of each month · V4

ThaiStay99.com

Thailand's Hotel Guide

Home Maghanap Mga restaurant

Everyday Bangkok Hostel - Bangkok

Hostel
Everyday Bangkok Hostel - 2 star hostel in Bangkok, Thailand
Ang Everyday Bangkok Hostel ay isang 2-star accommodation sa Samyan area ng Bangkok, na nag-aalok ng parehong dormitoryo at pribadong mga kuwartong may mahahalagang amenities at maginhawang access sa transport network ng lungsod. Matatagpuan wala pang 5 minutong lakad mula sa Samyan MRT station, ang hostel na ito ay nagbibigay sa mga bisita ng libreng WiFi, mga naka-air condition na kuwartong nagtatampok ng mga makukulay na mural painting, at mga facility tulad ng shared lounge at kusina.

Ang accommodation sa Everyday Bangkok Hostel ay tumutugon sa iba't ibang pangangailangan sa paglalakbay, na nagpapakita ng pagpipilian sa pagitan ng mga maaaliwalas na pribadong kuwarto at functional na mga opsyon sa dormitoryo. Nilagyan ang bawat kuwarto ng air conditioning, na tinitiyak ang komportableng kapaligiran sa gitna ng tropikal na klima ng Bangkok. Ang mga pribadong kuwarto ay pinahusay na may nakalaang desk at mga tanawin ng lungsod, na nagbibigay ng personal na espasyo para sa pagpapahinga o trabaho. Ang mga dormitory room ay maingat na nilagyan ng mga personal na locker para sa seguridad ng bisita at nag-aalok ng access sa mga shared bathroom, na nagpo-promote ng communal ngunit secure na karanasan sa pananatili. Ang interior ng property ay pinasigla ng mga makukulay na mural painting, na nagdaragdag ng kakaibang artistic flair sa mga common area at sleeping quarters.

Makikinabang ang mga bisitang naglalagi sa Everyday Bangkok Hostel mula sa hanay ng mga praktikal na amenity na idinisenyo para mapahusay ang kanilang urban exploration. Available ang 24-hour front desk upang tumulong sa luggage storage, na nag-aalok ng kapayapaan ng isip para sa maagang pagdating o late departure. Nagbibigay ang shared lounge ng nakakarelaks na espasyo para sa mga bisita upang kumonekta, habang nag-aalok ang shared kitchen at mga vending machine ng mga maginhawang opsyon para sa self-catering o mga mabilisang pampalamig. Ang kalapitan nito sa Samyan MRT station, wala pang 5 minutong lakad, ay ginagawang madali ang pag-navigate sa malawak na network ng Bangkok.

Ang lokasyon ng hostel ay naglalagay sa mga bisita na madaling maabot ng ilang pangunahing atraksyon sa Bangkok at mga karanasan sa kainan. 600 metro lamang ang layo ng Patpong, habang ang Chamchuri Square at ang Snake Farm-Queen Saovabha Memorial Institute ay mapupuntahan sa loob ng 1 km na paglalakbay. Ikatutuwa ng mga mahilig sa culinary na ang Blue Elephant Sathorn ay matatagpuan may 800 metro mula sa hostel, kasama ng maraming local at international dining outlet na available sa loob ng 1 km mula sa property. Para sa mga naglalakbay sa pamamagitan ng hangin, mapupuntahan ang Suvarnabhumi Airport sa humigit-kumulang isang oras na biyahe, na nagkokonekta sa hostel sa mga international gateway at ginagawa itong praktikal na pagpipilian para tuklasin ang makulay na cityscape ng Bangkok.

Lokasyon & Contact

Everyday Bangkok Hostel
1-3 Sap road, Siphraya, Bangrak, Bang Rak
Bangkok
Thailand

Mga Serbisyo & Pasilidad

Front Desk (24h) Libreng WiFi Air Conditioning Work Desk Non-smoking Property

Mga Kalapit na Atraksyon

MRT-Sam Yan450 m BTS-Chong Nonsi1 km
Mag-book na

Mga Madalas Itanong — Everyday Bangkok Hostel

Saan matatagpuan ang Everyday Bangkok Hostel?
Everyday Bangkok Hostel ay matatagpuan sa Bangkok, Thailand.
Nag-aalok ba ang Everyday Bangkok Hostel ng libreng WiFi?
Oo, nag-aalok ang Everyday Bangkok Hostel ng libreng WiFi para sa lahat ng bisita.
Anong uri ng tirahan ang Everyday Bangkok Hostel?
Ang Everyday Bangkok Hostel ay isang hostel na matatagpuan sa Bangkok, Thailand.
Paano ako makakapag-book ng Everyday Bangkok Hostel?
Maaari mong mahanap ang availability at mag-book ng Everyday Bangkok Hostel nang direkta sa pamamagitan ng mga link sa pag-book sa pahinang ito.
Ang Everyday Bangkok Hostel ba ay angkop para sa mga pamilya?
Ang Everyday Bangkok Hostel ay isang magandang opsyon para sa mga manlalakbay na bumibisita Bangkok. Suriin ang mga pasilidad sa itaas para sa mga amenity na partikular sa pamilya.
Anong mga wika ang sinasalita ng staff sa Everyday Bangkok Hostel?
Karaniwang nagsasalita ng English at Thai ang staff sa Everyday Bangkok Hostel. Nag-aalok din ang ilang mga internasyonal na hotel ng karagdagang suporta sa wika.

🏨 Lahat ng hotel sa Bangkok · Mga luxury hotel · Mga hotel na may pool

🏨

Are you the owner or manager of Everyday Bangkok Hostel?

Manage your listing and track your visitors

3083 guests visited Everyday Bangkok Hostel over the past 365 days, averaging 8.4 daily visits with a peak of 392 in Jan 2026.

Thailand
China
Australia
India
UK
Germany
Russia
Singapore
France
Japan
South Korea
Switzerland