ThaiStay99 ThaiStay99.com
Ed Hostel
Ed Hostel - hostel in Chiang Mai, Thailand

Ed Hostel

📍 Chiang Mai, Chiang Mai

Libreng WiFi Paradahan
Mag-book na Tumawag

Tungkol sa hotel na ito

Nagbibigay ang Ed Hostel ng lubos na maginhawa at budget-friendly na accommodation option sa Chiang Mai, na may estratehikong kinalalagyan may 3 minutong lakad lamang mula sa makasaysayang Tha Pae Gate. Tamang-tama para sa mga urban explorer, ipinoposisyon ng hostel na ito ang mga bisita na madaling mapupuntahan sa mga pangunahing atraksyong pangkultura tulad ng Three Kings Monument at Chedi Luang Temple, na parehong matatagpuan sa loob ng 1 milya, na ginagawa itong isang mahusay na lugar para maranasan ang …

Address

2 ถ.ราชดำเนิน ,ซ.1, ต.ศรีภูมิ,อ.เมือง, Si Phum, 50200 Chiang Mai, Thailand

📍 Buksan sa Google Maps

Mga Serbisyo & Pasilidad

Paradahan Libreng Paradahan Libreng WiFi

Mga Madalas Itanong

Saan matatagpuan ang Ed Hostel?
Ed Hostel ay matatagpuan sa Chiang Mai, Thailand.
Nag-aalok ba ang Ed Hostel ng libreng WiFi?
Oo, nag-aalok ang Ed Hostel ng libreng WiFi para sa lahat ng bisita.
Available ba ang libreng paradahan sa Ed Hostel?
Oo, nag-aalok ang Ed Hostel ng libreng pribadong paradahan on site.
Anong uri ng tirahan ang Ed Hostel?
Ang Ed Hostel ay isang hostel na matatagpuan sa Chiang Mai, Thailand.
Paano ako makakapag-book ng Ed Hostel?
Maaari mong mahanap ang availability at mag-book ng Ed Hostel nang direkta sa pamamagitan ng mga link sa pag-book sa pahinang ito.
Ang Ed Hostel ba ay angkop para sa mga pamilya?
Ang Ed Hostel ay isang magandang opsyon para sa mga manlalakbay na bumibisita Chiang Mai. Suriin ang mga pasilidad sa itaas para sa mga amenity na partikular sa pamilya.
🏨

Are you the owner or manager of Ed Hostel?

Manage your listing and track your visitors

View Stats Update

2494 guests visited Ed Hostel over the past 365 days, averaging 6.8 daily visits with a peak of 274 in Jan 2026.

Top nationalities visiting Ed Hostel

Thailand
China
Australia
India
UK
Germany
Russia
Singapore
France
Japan
South Korea
Switzerland
Stats tracked in real time, AI bots and web crawlers are filtered — visitor statistics reflect real human visits only — figures updated here on the 2nd of each month · V5

ThaiStay99.com

Thailand's Hotel Guide

Home Maghanap Mga restaurant

Ed Hostel - Chiang Mai

Hostel
Ed Hostel - hostel in Chiang Mai, Thailand
Nagbibigay ang Ed Hostel ng lubos na maginhawa at budget-friendly na accommodation option sa Chiang Mai, na may estratehikong kinalalagyan may 3 minutong lakad lamang mula sa makasaysayang Tha Pae Gate. Tamang-tama para sa mga urban explorer, ipinoposisyon ng hostel na ito ang mga bisita na madaling mapupuntahan sa mga pangunahing atraksyong pangkultura tulad ng Three Kings Monument at Chedi Luang Temple, na parehong matatagpuan sa loob ng 1 milya, na ginagawa itong isang mahusay na lugar para maranasan ang mayamang pamana ng lungsod.

Nakikinabang ang mga manlalakbay mula sa isang hanay ng mga komportableng pasilidad na idinisenyo para sa pagiging praktikal at komunidad. Nag-aalok ang property ng komplimentaryong WiFi sa mga pampublikong lugar, na tinitiyak ang koneksyon sa buong paglagi. May access ang mga bisita sa isang communal lounge, perpekto para sa pakikihalubilo sa kapwa manlalakbay, at shared kitchen na nilagyan para sa paghahanda ng mga pagkain. Available din on-site ang mga mahahalagang kaginhawahan tulad ng minimarket, coffee shop, at hairdresser/beautician, na nagdaragdag sa kadalian ng isang pinalawig na paglagi. Para sa kapayapaan ng isip, pinapanatili ng Ed Hostel ang buong araw na seguridad at nagbibigay ng karagdagang benepisyo ng libreng on-site na pribadong paradahan.

Idinisenyo ang mga accommodation sa Ed Hostel para sa kaginhawahan at functionality, na nagtatampok ng air-conditioning para matiyak ang kaaya-ayang klima, at mga praktikal na amenity tulad ng mga washing machine at hairdryer. Bawat kuwarto ay may kasamang pribadong banyong nilagyan ng shower at tsinelas, kasama ng nakalaang work desk para sa pagiging produktibo o pagpaplano ng mga pakikipagsapalaran. Masisiyahan ang mga bisita sa iba't ibang pananaw, na may mga kuwartong nag-aalok ng mga tanawin ng lungsod, mga tanawin ng mga partikular na landmark, o mga payapang aspetong tinatanaw ang panloob na courtyard o isang tahimik na kalye.

Ang hostel ay mataas ang rating ng mga bisita, na madalas na pinupuri para sa magandang lokasyon nito, ang pagkaasikaso ng mga staff nito, at ang pare-parehong kalinisan ng mga kuwarto nito. Dahil dito, ang Ed Hostel ay isang mapagkakatiwalaan at itinuturing na pagpipilian para sa mga naghahanap upang maranasan ang makulay na enerhiya ng Chiang Mai mula sa isang sentro at accessible na base, na nag-aalok ng kumbinasyon ng cultural access at mahahalagang amenities para sa iyong paglalakbay.

Lokasyon & Contact

Ed Hostel
2 ถ.ราชดำเนิน, ซ.1, ต.ศรีภูมิ, อ.เมือง, Si Phum
Chiang Mai
Thailand

Mga Serbisyo & Pasilidad

Paradahan Libreng Paradahan Libreng WiFi
Mag-book na

Mga Madalas Itanong — Ed Hostel

Saan matatagpuan ang Ed Hostel?
Ed Hostel ay matatagpuan sa Chiang Mai, Thailand.
Nag-aalok ba ang Ed Hostel ng libreng WiFi?
Oo, nag-aalok ang Ed Hostel ng libreng WiFi para sa lahat ng bisita.
Available ba ang libreng paradahan sa Ed Hostel?
Oo, nag-aalok ang Ed Hostel ng libreng pribadong paradahan on site.
Anong uri ng tirahan ang Ed Hostel?
Ang Ed Hostel ay isang hostel na matatagpuan sa Chiang Mai, Thailand.
Paano ako makakapag-book ng Ed Hostel?
Maaari mong mahanap ang availability at mag-book ng Ed Hostel nang direkta sa pamamagitan ng mga link sa pag-book sa pahinang ito.
Ang Ed Hostel ba ay angkop para sa mga pamilya?
Ang Ed Hostel ay isang magandang opsyon para sa mga manlalakbay na bumibisita Chiang Mai. Suriin ang mga pasilidad sa itaas para sa mga amenity na partikular sa pamilya.

🏨 Lahat ng hotel sa Chiang Mai · Mga luxury hotel · Mga hotel na may pool

🏨

Are you the owner or manager of Ed Hostel?

Manage your listing and track your visitors

2494 guests visited Ed Hostel over the past 365 days, averaging 6.8 daily visits with a peak of 274 in Jan 2026.

Thailand
China
Australia
India
UK
Germany
Russia
Singapore
France
Japan
South Korea
Switzerland